Mvinyo mpya
JF-Expert Member
- Aug 24, 2013
- 3,713
- 9,039
TeheHuwa nawashangaa walio nje ya ajira wanaponda mishahara midogo lakini bado wanaendelea kufuatilia taarifa za hiyo mishahara midogo 🤣🤣🤣
TeheHuwa nawashangaa walio nje ya ajira wanaponda mishahara midogo lakini bado wanaendelea kufuatilia taarifa za hiyo mishahara midogo 🤣🤣🤣
Mimi ni mkaguzi wa nyama, hizo kilo naweza kuzifukia shimoni vile vile na kufunga biashara yako.Faida kwenye hizo kilo tatu za nyama utakazonunua
Uje upigwe na kitu butu kichwani.Mimi ni mkaguzi wa nyama, hizo kilo naweza kuzifukia shimoni vile vile na kufunga biashara yako.
Na huna uwezo wa kufanya chochote
Mi uwa ata siangaiki naoHuwa nawashangaa walio nje ya ajira wanaponda mishahara midogo lakini bado wanaendelea kufuatilia taarifa za hiyo mishahara midogo 🤣🤣🤣
- wakati unakuja kufanya ukaguzi mfukoni una buku7 tu, ukipewa buku10 unashukuruMimi ni mkaguzi wa nyama, hizo kilo naweza kuzifukia shimoni vile vile na kufunga biashara yako.
Na huna uwezo wa kufanya chochote
- tunataka muwaze nje ya boxHuwa nawashangaa walio nje ya ajira wanaponda mishahara midogo lakini bado wanaendelea kufuatilia taarifa za hiyo mishahara midogo 🤣🤣🤣
Mwenye huruma hiyo ni mama angu tu- tunataka muwaze nje ya box
Hebu ingia e-wekeza achana na mambo ya e-loan mkuuWazee mbona kimya sana,,,? Au kimeeleweka huko..?
E+loan inazimazima sana inatufanya tusione deduction ya mwezi huu, shida ni nini .?View attachment 3411825
Hii e_wekeza ikoje?Hebu ingia e-wekeza achana na mambo ya e-loan mkuu
Jumanne ni 22J4 tusubirie
Naiona tu mkuu sijawahi kuigusa siwezi kuweka 1/3 kwenye e-wekezaHii e_wekeza ikoje?
Mimeshashushiwa majukumu na nimeshajaza subtasks na zimeshakuwa approved lakini nikiingia kwenye ku apply loans napata ujumbe wa error 9001 your not eligible to apply loan because yo have not plan ni PEPMIs tatizo linaweza kuwa niniKazini HHR amesema Monday tunashushiwa majukumu. Nadhani tutarudi na e-loan officially
Kufikia kesho itakua sawa tu na ucjali maana mi yalikua approved ijumaa na kuamkia jmos ngoma ikakubaliMimeshashushiwa majukumu na nimeshajaza subtasks na zimeshakuwa approved lakini nikiingia kwenye ku apply loans napata ujumbe wa error 9001 your not eligible to apply loan because yo have not plan ni PEPMIs tatizo linaweza kuwa nini
Shukran mkuuKufikia kesho itakua sawa tu na ucjali maana mi yalikua approved ijumaa na kuamkia jmos ngoma ikakubali
Tumeshasikia sana hizo stori.Uje upigwe na kitu butu kichwani.