60Una asilimia ngapi za utendaji kazi za mwaka uliopita ? kumbuka sio asilimia za utekelezaji !!
60Una asilimia ngapi za utendaji kazi za mwaka uliopita ? kumbuka sio asilimia za utekelezaji !!
Yeah uko down sana.Mfumo vip jamani mbona uko slow sana au wameblock ili tusikope?
20550Mtusaidie kujua wa TGTS F imeongezeka shilingi ngapi. Maana mfumo umegoma kufunguka
Et ndogo sana.hiyo si inaishia kwa makato tuNi kudhalilishana tu. Yaani hata laki hawawezi
Duhh,20550
Mmechangamka mno kukopa hizi siku 🤣🤣🤣Mfumo vip jamani mbona uko slow sana au wameblock ili tusikope?
Sio kweli20550
Jipe moyo,Sio kweli
Muongo huyoSio kweli
Chanzo cha huu ujumbe ni kipi?Ujumbe huo
Taasisi za kifedha na Utumishi, kupitia mfumo wao wa mawasilianoChanzo cha huu ujumbe ni kipi?
Mimi naona ni usanii tu, kuna sababu hawataki kuisema na nina wasiwasi wameufunga kwa makusudi tu kwasababu wanazozijua wao.Taasisi za kifedha na Utumishi, kupitia mfumo wao wa mawasiliano
Halafu kwanini wasitoe tangazo hata kwenye mfumo wa ESS mtu akiingia alione?Taasisi za kifedha na Utumishi, kupitia mfumo wao wa mawasiliano
Sababu ziko wazi, watumishi walishaanza kutuma maombi ya loans wakati hata payroll za Julai hazijasainiwa, baada ya tar 15 sasa ruksaMimi naona ni usanii tu, kuna sababu hawataki kuisema na nina wasiwasi wameufunga kwa makusudi tu kwasababu wanazozijua wao.
Swali: Kama tatizo hulijui, unawezaje kutoa assurance kwa watu kuwa ifikapo Jumanne ya tarehe 15/07/2025 tatizo litakuwa limetatuliwa?
71,000/=Mtusaidie kujua wa TGTS F imeongezeka shilingi ngapi. Maana mfumo umegoma kufunguka
Kama ni kweli basi sio haba71,000/=