Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Unafanyeje kuona na kujua kipi kimeongezeka..?
Kama una mkopo, fanya kama vile unataka ku-top up mkopo utaona kiwango unachoweza kukatwa kimeongezeka na hata kiwango cha mkopo ambacho uko eligible utaona pia kimeongezeka tofauti na miezi ya nyuma yaani kuanzia mwezi wa sita kurudi nyuma.

kitu ambacho huwezi una ni ongezeko kwenye basic salary . Kwa kifupi, utaona changes kwenye kiwango cha hela unayoweza kukopea na kama ulikuwa hukopesheki yaani umefika mwisho, sasa utaona unakopesheka kutokana na hilo ongezeko.

Hata hivyo, wengine bado hawaoni mabadiliko yoyote huenda wanafanya changes kwa awamu, ila baada ya muda wote mtakuwa mmeona hayo mabadiliko.
 
Kama una mkopo, fanya kama vile unataka ku-top up mkopo utaona kiwango unachoweza kukatwa kimeongezeka na hata kiwango cha mkopo ambacho uko eligible utaona pia kimeongezeka tofauti na miezi ya nyuma yaani kuanzia mwezi wa sita kurudi nyuma.

kitu ambacho huwezi una ni ongezeko kwenye basic salary . Kwa kifupi, utaona changes kwenye kiwango cha hela unayoweza kukopea na kama ulikuwa hukopesheki yaani umefika mwisho, sasa utaona unakopesheka kutokana na hilo ongezeko.

Hata hivyo, wengine bado hawaoni mabadiliko yoyote huenda wanafanya changes kwa awamu, ila baada ya muda wote mtakuwa mmeona hayo mabadiliko.
Noma sana. Nimejaribu inashindwa kulod existing loans, mara internal error... Deductible yangu ni mia 700
 
Back
Top Bottom