Mwifwa
JF-Expert Member
- Apr 3, 2017
- 48,774
- 126,716
Pole sana mkuuMimi Natumia NMB ila ni bilabila hadi sasa
Pole sana mkuuMimi Natumia NMB ila ni bilabila hadi sasa
Kabisa Mdogo wangu. 😀😀Daaahh, sisi jobless tupite kimya kimya hapa[emoji2][emoji2]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]CRDB Salio limetuna, sijapata sms nimefanya kuchungulia simbank nakuta imooooo [emoji23][emoji23][emoji23]!
Nilikua nimeshaenda kununua mihogo ya kukaanga ninywee chai nimeitupa ktk Banda la kuku. Mie sio wa kula mizizi [emoji1732][emoji1732][emoji1732]
DuuhCRDB Salio limetuna, sijapata sms nimefanya kuchungulia simbank nakuta imooooo 😂😂😂!
Nilikua nimeshaenda kununua mihogo ya kukaanga ninywee chai nimeitupa ktk Banda la kuku. Mie sio wa kula mizizi 🤸🤸🤸
Tajiri nifanyie muamala aiseeCrdb mkuu Nimekuja kukumbukwa saa tatu na nusu aisee Leo ningeshinda mchana bila kula walahi
Mbachao na msala ni vitu gani, ndugu mwandishi?Dahhh, usiache mbachao kwa msala upitao.
Mkuu naamini hiyo mihogo kama kweli umeitupa kuna siku utaikumbuka tu.
Duh kumbe tupo wengii,,,Kwangu bila bila, sijui shida Nini NMB
Mkoan wa Shinyanga wengi hawajapata, mara ni PEPMIS sjui shida niniDuh kumbe tupo wengii,,,
Vipi pesa zote ulipiga vitu??Crdb mkuu Nimekuja kukumbukwa saa tatu na nusu aisee Leo ningeshinda mchana bila kula walahi
Ahahaha 🤣 🤣 🤣 🤣NMB anazingua
Jamani hivi kwann sisi wa NMB hatujapata pesa
Tuvute subra itaingia tuJamani hivi kwann sisi wa NMB hatujapata pesa
😆😆😆😆😆CRDB Salio limetuna, sijapata sms nimefanya kuchungulia simbank nakuta imooooo 😂😂😂!
Nilikua nimeshaenda kununua mihogo ya kukaanga ninywee chai nimeitupa ktk Banda la kuku. Mie sio wa kula mizizi 🤸🤸🤸