Mkuu wa Wilaya ya Morogoro, Albert Msando apata ajali ya gari

Tripo9

JF-Expert Member
Sep 9, 2009
4,214
2,000
Acha stress asubuhi asubuhi wewe. Unachofurahia haswa ni Alberto kupata ajali au ni chuki ya kwamba Alberto ni mwana CCM?
Na umuombe Mungu wako akuondolee moyo wa chuki kwa usiyoyajua na ujifunze kutenganisha siasa na utu wa mtu
Psychologically wewe ulietaja neno stress kwenye haya mazungumzo ndio Una stress. Kwanza bi mdada hata hujui niko nchi gani unasema asubuhi. See where the problem lies?! Au Jf iko Dar pekee na Tandahimba?

Kingine sijataja CCM kwa andiko langu. See how deep the problem is?

Kuongezea, Muovu yeyote awaye, awe CCM, CaF, Cuf, Mujahedeena, Teja, Chakubanga akivunja haki za binadamu za kuishi si wakumchekea chekea.

Mpk Sasa sijaweka wazi ktk maandishi yangu kua nimefurah au sijafurah ila nili quote post yako ya mwanzo nikakujibu accordingly. period

Sent from my Redmi 7A using JamiiForums mobile app
 

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
14,097
2,000
Psychologically wewe ulietaja neno stress kwenye haya mazungumzo ndio Una stress. Kwanza bi mdada hata hujui niko nchi gani unasema asubuhi. See where the problem lies?! Au Jf iko Dar pekee na Tandahimba?....

Hahahaaaa kuwa nchi gani inahusiana nini na huu mjadala?

Na kuwa Dar au Tandahimba inahusikaje hapa🙄🙄

Kwanza huna hoja kabisaaaa kwendraaaaaaa mshamba tuu wewe
 

lunatoc

JF-Expert Member
Aug 16, 2017
1,633
2,000
Acha stress asubuhi asubuhi wewe. Unachofurahia haswa ni Alberto kupata ajali au ni chuki ya kwamba Alberto ni mwana CCM?
Na umuombe Mungu wako akuondolee moyo wa chuki kwa usiyoyajua na ujifunze kutenganisha siasa na utu wa mtu
Afe tu
 

Tripo9

JF-Expert Member
Sep 9, 2009
4,214
2,000
Hahahaaaa kuwa nchi gani inahusiana nini na huu mjadala?

Na kuwa Dar au Tandahimba inahusikaje hapa

Kwanza huna hoja kabisaaaa kwendraaaaaaa mshamba tuu wewe
Sasa kama umeshindwa ku relate ulichoongea na hiyo point yangu ya Dar na Tandahimba....na umeshindwa pia ku relate hilo la Dar na Tandahimba ......utaendelea kula buku 7 hapo Lumumba mpk Yesu arudi.
Sio mbaya lkn.
Umeingia kwa deep waters hoja huna unanifukuza tu hahahhaahhaahahahhahaahahahahha

Sent from my Redmi 7A using JamiiForums mobile app
 

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
14,097
2,000
Sasa kama umeshindwa ku relate ulichoongea na hiyo point yangu ya Dar na Tandahimba....na umeshindwa pia ku relate hilo la Dar na Tandahimba ......utaendelea kula buku 7 hapo Lumumba mpk Yesu arud...

Pole sana wewe unayedhani kuishi nje ya Tanzania ndio kuyapatia. Yaani dah, hadi huruma
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
29,469
2,000
Msando alikuwa accomplice wa Mwendazake, katili Kama nini. ingependeza akamfuata huko aliko Jiwe wasaidiane kuwaonea mashetani.
 

SOPINTO

Senior Member
Oct 19, 2020
155
500
Mkuu wa wilaya Morogoro Alberto Msando maarufu mzee wa Gigy Money ameponea chupu chupu kuaga dunia baada ya ajali gari yaliyogongana uso kwa uso mkoani Morogoro hivi karibuni . Mapema tu huyu jamaa baada ya kuapishwa usiku wake kulitokea ajali ya magari matatu pale msamvu morogoro , inaonekana jamaaa anagundu la uongozi bora akasimamie Bar zake Arusha na zile demu za pale kona.... mana ya tatu itammaliza kabisa yakwanza ilikuwa mbali , ya pili imemtoa out , ya tatu itamtoa roho.

Zitto Kabwe anakuvuta vuta tu naona bado hujajua , akiwasha cha tatu lazima ulale chali.....

235895286_10226649824010571_4469843481204746930_n.jpg
 

Kurunzi

JF-Expert Member
Jul 31, 2009
7,141
2,000
Kuna siku moja alipata ajali ya gari keepleft cha Bagamoyo alikuwa chicha sana anaelekea Arusha akiwa na gari aina ya benzi.
 

MERCYCITY

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
934
1,000
Madude ya millioni 100! Yanabomolewa namna hii, tatizo nchi hii misafara ni mikubwa inatumia pesa nyingi.

Yaani viongozi wanatumia pesa nyingi kwenye misafara kuliko msaada na huduma wanazotoa huko wanapoenda
Hawa hawana huruma kabisa maana watoto wanasomea chini ya miti bila kuwahurumia.
 

Viol

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
25,433
2,000
No matter,hata wewe utakufa Tena kifo kibaya Sana kuwaliko unaowatamania wafe,

Shubamiti!!!
ila siyo Kama ya huyo jamaa wa profile kifo Cha aibu anazungushwa kwenye jua Hadi kakauka Kama kambare
 

mshale21

JF-Expert Member
Apr 8, 2021
897
1,000
Wewe unatetea unachokijua?

Haya, endelea kuhumu wenzio kwa chuki zako
Ila mama D tuambiane ukweli, Msando sio baba D kwel!!??

Ni mawazo yngu TU yenye uwalakini, kwa hyo usinikasirikie, nmeona umejitolea kumpambania Sana kwa nguvu zote!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom