Mkuu wa Wilaya ya Morogoro, Albert Msando apata ajali ya gari

Data Scientist

JF-Expert Member
Apr 27, 2014
2,418
2,000
Pole yake, lakini hapo sijaelewa sioni gari ya DC naona toyota Hilux (DSP) na land cruiser (DFP)
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
35,203
2,000
No matter,hata wewe utakufa Tena kifo kibaya Sana kuwaliko unaowatamania wafe,

Shubamiti!!!
Hivi huwa mna akili za wapi?!Sasa unanilinganisha mimi na mwizi wa kura?Unalinganisha kifo changu na kifo cha mwizi wa kura ambae analinyima Taifa zima haki?!Unaijua sayansi ya kulinganisha vitu?

Kama kuna vitu hujui ni vyema kukaa pembeni ili kuficha ujinga wako.Ujinga siku hizi umekuwa fashion hadi muwe mnakimbilia huku JF kuja kuuanika?
 

GwaB

JF-Expert Member
Mar 19, 2014
2,111
2,000
MKUU wa wilaya ya Morogoro, Albert Msando amepata ajali maeneo ya Dakawa mkoani Morogoro baada ya gari aliyokuwa amepanda kugongana uso kwa uso na gari jingine dogo.

Ajali hiyo imetokea wakati mkuu huyo wa Wilaya akiwa kwenye msafala wa ziara ya waziri Mkuu uliokuwa unatoka Dakawa kuelekea Morogoro mjini leo Jumamosi, Agosti 14, 2021.

Mkuu wa wilaya pamoja na dereva wake wote wamelazwa katika hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Morogoro.

View attachment 1892168

View attachment 1892169
Huu ni uzembe wa hali ya juu!!.... Hivi unaanzaje kugongana na gari jingine uso kwa uso wakati unapoendesha unaona mbele yako, kuna alama za barabarani kwenye lami na zile zilizoko wima kwenye mabango?.... Mbaya zaidi ajali inamhusu kiongozi wa wilaya!.
 

G4N

JF-Expert Member
Apr 6, 2014
769
1,000
Itakua gari lake lilitumika na ugeni, hapa tatizo/kesi lipo kwa OCD na RPC kwa uongozaji mbaya wa msafar au Taasisi iliyomuazima gari DC dereva aliyepewa majukumu hana weledi wa kazi za msafara. Kama Mkuu huyo wa Taasisi pia aliombwa aruhusu gari aendeshe dereva mwenye uzoefu akagoma imekula kwake.
Kwa kifupi hapo kuna mtu atasimama kazi
Hakuna kesi hapo. Akifa poa na akiwa kilema ashukuru miungu wake.
 

Tripo9

JF-Expert Member
Sep 9, 2009
4,214
2,000
Albert ni binadamu kama wewe na ni mwanaume kama wengine

Tofauti ni kwamba yeye anakutana na kina Giggy wakati wewe unakutana na kita Sikuzani

Alishatubu na kuacha na Familia yake ikamsamehe..... usitoneshe vidonda vya watu
Kuna na mengine ameyafanya mabaya kuhusu binadamu wenzake. Kwani wao hawakuhitaji hutuma kama hii unaoitia hapa. Kabaya Zaidi wamepumzika. Acha kutetea usichokijua
 

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
14,099
2,000
Kuna na mengine ameyafanya mabaya kuhusu binadamu wenzake. Kwani wao hawakuhitaji hutuma kama hii unaoitia hapa. Kabaya Zaidi wamepumzika. Acha kutetea usichokijua

Wewe unatetea unachokijua?

Haya, endelea kuhumu wenzio kwa chuki zako
 

Tripo9

JF-Expert Member
Sep 9, 2009
4,214
2,000
Wewe unatetea unachokijua?

Haya, endelea kuhumu wenzio kwa chuki zako
Mama akee kwa ubishi huu na kutetea kila mwenye kijani no matter what, Nina uhakika 1000% hata yale maneno aliyoyasema sabaya mahakamani kua alitumwa na muheshimiwa "mungu" nayo unayapinga.
 

EvilSpirit

JF-Expert Member
Jun 15, 2017
6,434
2,000
Hii inji inaekea kusikojulikana mara utasikia uteuzi wake umetenguliwa kwa kushindwa kuepuka ajali
 

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
14,099
2,000
Mama akee kwa ubishi huu na kutetea kila mwenye kijani no matter what, Nina uhakika 1000% hata yale maneno aliyoyasema sabaya mahakamani kua alitumwa na muheshimiwa "mungu" nayo unayapinga.

Acha stress asubuhi asubuhi wewe. Unachofurahia haswa ni Alberto kupata ajali au ni chuki ya kwamba Alberto ni mwana CCM?
Na umuombe Mungu wako akuondolee moyo wa chuki kwa usiyoyajua na ujifunze kutenganisha siasa na utu wa mtu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom