Michael Augustine Lukindo

Michael Augustine Lukindo

michael.jpg


9k=
 
Hebu shangaa na wewe! Hivi kwa mfano, wewe unaweza kweli kuishi na mtu (mume au mke) kwa miaka yote hiyo bila kujua hata nduguye mmoja?

Something is wrong with that picture.

Halafu huku kwetu bongo, hofu ya kwanza watu huwa wanauliza....siku akifa je? Ni ukweli usiopingika kuwa kila mtu yuko huru na maamuzi yake, lakini hili la ukimya, inabidi kila mtu kwa nafasi yake alitafakari...Yaani nina maswali lukuki lakini napata hofu ya kuingilia privacy ya marehemu....but the big question, why now? Ili kifanyike nini sasa? Siwezi kumlaumu mke wa marehemu aki-take charge of the whole situation and let the matter rest. Siku akitokea ndugu, basi ataelezwa yaliyofanyika na kama ana utashi wa kumiminiwa 'majivu', na atamiminiwa....
 
kuna wabongo wengine wakishafika huko kujichanganya mwiko na mawasiliano na bongo zero.
Kuna mmoja nilikutana nae ni mtu mzima sana na aliondoka bongo in 1958. Aliniambia hata kwao kasahau wala hakuna anaemjua.

fikiri katoka ktk kijiji ambacho ukiwa na nyumba ya bati unalogwa......kuna maana gani ya kurudi?.....na dunia ya leo hakuna cha undugu,usiamini vicheko,imebaki fitna na unafiki tu.......
 
Inashangaza sana, na inaniwia vigumu kuelewa.

Miaka 30 unaishi na mumeo hujui hata nduguye mmoja, hata jamaa mmoja, wala rafiki mmoja aliyeko Tanzania?

Kwa nini ahangaike sasa kuwatafuta hao ndugu wakati mume wake tayari ni marehemu? Hii si inaashiria wakati akiwa hai na kwenye maisha yao ya ndoa hawakuwahi kuwa na mawasiliano na ndugu hata mmoja?

Hmmm......
 
Namfahamu lukindo mmoja ambaye alitoa viwanja viwili akalipa kanisa letu,
ni mtu wa tanga, ngoja niiingie pm nikupe namba ya mtu anayeweza kukupa kontakti za lukindo.
 
Dah!

Ina maana jamaa hakuwa kabisa na mawasiliano au mahusiano na ndugu au jamaa yeyote yule Tanzania?
Najaribu kufuatilia kama atakuwa miongoni mwetu.
Nakumbuka jamaa yangu mmoja alienda America alafu hakukaa sana akarejea, moja ya simjulizi alizotwambia ni kuwa kuna baadhi ya watanzania aliwakuta huko na ambao alidhani walishafanikiwa kimaisha lakini akasema hata nauli ya kurejea makwao ni tatizo!
Watz kweli tuna matatizo zaidi ya ccm!
 
Akiwa mzima hajataka kuwasiliana na ndugu zake, kafa mnamtafutia ndugu, kisa nini?
Huyo mke wake asiwatafute hawa jamaa maana watamletea mila zetu nyeusi afe kwa stress.

Mkuu nimecheka sana....hahhahahhaha
 
Historia yake


Augustino "Mike" Lukindo, 59 , departed this life on Sunday, March 16, 2014, surrounded by his immediate family. Mike was born and raised in Tanzania, Africa (Tanga) to Augustino and Josephine Lukindo. He moved to America in the early 1980's, where he lived in Providence, Rhode Island for five years. Mike married Lillie B. in Rhode Island, and later moved to Madison where they built their family of four and confessed his life to Christ.


Mike was a family man, a funny guy with a good sense of humor. He loved to joke around. He liked comedy and he loved going to his children's school to participate. He always had a smile and his favorite phrases were "Hey Brother-in-law , Sister-in-law, where the party at?" .

michael+family.jpg
 
Umeambiwa kuwa tatizo ni ARDHI ya kuzikia na nauli ya kubeba mwili kuuleta Tanzania.

Kama una familia masikini, ni heri hizo pesa wapewe ndugu zako zitawasaidia na mwili uchomwe. Gharama zipo juu sana na ni kama mara mbili ya gharama za kuzika kwa Kiswahili. Pia kaburi hilo ni kiwanja na hivyo inabidi uwe unalilipia. Kama una watoto, inabidi wao wawe wanalilipia. Usipofanya hivyo, baada ya miaka 100 hakuna anayekuja kukulipia na kulitunza kaburi, basi wanakufukua na kwenda kutupa mabaki yako kwenye shimo la PAMOJA na kaburi lako anauziwa mtu mwengine kwa hela kubwa sana.

Ila na yeye akija kukosa wa kulitunza, na yeye wanamfukuza na kumtupa ulipotangulia wewe - adhabu hapahapa duniani? Kwa ufupi ndicho kinachoendelea nchi zilizoendelea. Hata Tanzania kinakuja kwa speed kubwa sana na hivi tunazaliana kama Nguruwe, tutajaa sasa hivi na ndipo utaona kasheshe ya kuzika. Anyway, labda tuwe tunazikia nyuma ya nyumba. Ila napo sheria zitawekwa ili sehemu ya kuzikia iwe moja. BIASHARA KUBWA SANA HII - Kuzika.
poleni sana kwa nini achomwe? na wazungu wakifa huko wanachomwa?

Hapo sasa.. kama kafia India!
 
kwa baadhi wa watz wenye akili za kutoka kimaisha kupitia mali zinazo achwa na marehemu,mbona akina lukindo watakao dai ni ndg ya marehemu watajitokeza wengi.
 
Safari,

Nina wasiwasi kuwa ingawa Lukindo alikuwa hataki kuwasiliana na ndugu zake, Watoto wake ambao wanaweza kuwa wanajiona na wao ni Watanzania, wanataka kufahamu Baba anatokea wapi. Si rahisi kulifahamu hilo. Kama jamaa alikuwa ni family man, watoto wanaweza kuwa na imani kuwa kwenye hiyo familia, ni watu poa sana.

Pia wengine wanapenda tu kujua historia yao imetokea wapi. Wanamuona Obama ambavyo kila mtu anasema katokea Kenya. Wanaona watu kibao wa USA, wakiwa kwenye furaha, wanashika bendeza mbili, ya USA na nchi aliyotoka au nchi aliyotoka mmoja wa Wazazi wake na hasa Baba.

Hata Michael Jackson alikuwa anawafungia watoto wake wasijulikane. Ila siku amekufa, watoto wakawa watu wa kawaida. Wakaanikwa nje wote na sasa hivi hakuna anayejali sana hao ni watoto wa nani. Kila mtu anafahamu kuwa ndugu zake Lukindo hawatakuja kumuona tena na hapo Matwakwa yake yatakuwa yametimia kwa kutoonana na ndugu zake Milele. Ila Watoto, wana haki kuwafahamu ndugu za Baba yao au kufahamu Baba yao alikuwa anatokea wapi.
Historia yake


Augustino "Mike" Lukindo, 59 , departed this life on Sunday, March 16, 2014, surrounded by his immediate family. Mike was born and raised in Tanzania, Africa (Tanga) to Augustino and Josephine Lukindo. He moved to America in the early 1980's, where he lived in Providence, Rhode Island for five years. Mike married Lillie B. in Rhode Island, and later moved to Madison where they built their family of four and confessed his life to Christ.


Mike was a family man, a funny guy with a good sense of humor. He loved to joke around. He liked comedy and he loved going to his children's school to participate. He always had a smile and his favorite phrases were "Hey Brother-in-law , Sister-in-law, where the party at?" .
 
R.I.P Lukindo. lakini kwa situation hii nazani si jambo jipya. mawazo yangu kwa wengine wote ambao wako hivyo wajirekebishe kwa kuwasiliana na jamaa zao huku bongo ili yakiwakuta watu wasipate shida ya kuwapa japo taarifa nduguze. amen.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom