Michael Augustine Lukindo

Michael Augustine Lukindo

Kwanza uyo marehemu bado ana Uraia wetu wa Tanganyika
 
EMT, achana na huyo Lusungo ukisikia hater ni jamaa yeye na baadhi ya watanzania wenye chuki binafsi hawapendi watu wa nje imefikia hatua wanapinga Dual Citizenship kana kwamba itawapunguzia chakula ndani wakati wanaopewa ni watanzania walewale wanaoishi nje. Lakini wako tayari kushabikia shirikisho la Afrika mashariki wakenya, waganda na wanyarwanda waje kuhodhi ardhi kwetu na kuishi wala si tatizo lakini watanzania waliondoka nchini kwa njia zao kwenda kutafuta maisha wabaki hukohuko hawatakiwi kupata haki za nchi yao. Halafu wanajiita wazalendo, kwa lipi mzalendo hutetea haki ya mwenzake hata kama yeye haimnufaishi ndio maana tuna wanaharakati, watetezi wa haki za binadamu,waandishi wa habari kufahamisha watu na watoa misaada kwa huruma pia wanasiasa walio kwa ajili ya manufaa ya wengi sio kwa manufaa binafsi mfano Nyerere, Mandela, Nkrumah, Lumumba nk

Mkuu mbona unakwenda nje ya mada?

Nina chuki na uraia pacha umejuaje?

Kama hujaelewa hoja piga kimya...
 
Miaka 30? Labda kama kamwambia mkewe au kaacha will.
 
Lusungo hata kama una point... Wewe ni shame kwa foreign affairs, you should be fired

Unajaribu kuingilia usiyoyajua, kuhukumu usikostahili na kuanalyse usichokiweza

Wapi wengine tu walio kama lukindo na wengine ni kwa ridhaa yao... Heshimu mipaka yao kwani kila maamuzi ya mwenye akili timamu yanaangalia poa meiaho wa siku

Lukindo knew this would come na amekufa surrounded by his family.. Meaning it was a slow process

Hakuna haja ya kuahangaika na yasiyokuhusu kama hayakuhusu....
 
Labda ndio will ya jamaa inavyosema kuwa ndugu zake watafutwe na kugawiwa majivu kidogo, ndio maana mke anawatafuta labda.

Miaka thelathini umekaa umekata mawasiliano halafu unakumbuka kuandika kwenye will ukifa uchomwe moto na majivu wasisahaulike kugawiwa "ndugu" zako.

Real smart.

Kama unajilipua nchi za watu kihivyo hamna hata haja ya kutoa majivu.

Kuna watu wataona utani.
 
Nimeona hiyo taarifa sehemu kwamba marehemu wazazi wake na ndugu wamefariki sasa wanatafuta ndugu gani tena ambao watamkumbuka hali ya kua ameondoka bongo miaka karibu 30
 
lusungo na Kiranga, acheni mabishano, watafuteni ndugu wa marehemu lukindo, sasa mmeanza kubishana mmeacha kufanya kile kinachotakiwa kwenye hii thread
 
Eti jamani...miaka yote? Hata kumtambulisha mke na watoto nyumbani?

Hebu shangaa na wewe! Hivi kwa mfano, wewe unaweza kweli kuishi na mtu (mume au mke) kwa miaka yote hiyo bila kujua hata nduguye mmoja?

Something is wrong with that picture.
 
lusungo na Kiranga, acheni mabishano, watafuteni ndugu wa marehemu lukindo, sasa mmeanza kubishana mmeacha kufanya kile kinachotakiwa kwenye hii thread

Hujajibu swali la kama kuna will ya mnyamwezi huyu ama la, na kama ipo inasemaje kuhusu hii habari ya kuwatafuta ndugu zake baada ya yeye kufariki.

Mtu anayeweza kuishi nchi za watu miaka thelathini bila mawasiliano na kuchomwa moto baada ya kufa sio Mtanzania wa kawaida na unapodeal na mambo yake ni muhimu kutambua hilo.

Unaweza kutafuta ndugu kukazuka zogo na kusababisha msiba mwingine, only to find kwamba alijua hilo na kukataza ndugu zake wasitafutwe baada ya yeye kufariki.
 
lusungo na Kiranga, acheni mabishano, watafuteni ndugu wa marehemu lukindo, sasa mmeanza kubishana mmeacha kufanya kile kinachotakiwa kwenye hii thread

Mkuu usiniite tena hapa na labda hukujua lengo langu tangu mwanzo...

Nimehamasisha wenye taarifa wasaidie nimeishia kutukanwa na kushambuliwa kwa maneno amnayo yapo nje kabisa ya mada....

Hii ni tabia ya watu kujifanya wajuaji katika kila kitu....
 
Habari jamani. Ninaandika ujumbe huu kwa kuomba msaada.

Mtanzania mwenzetu amefariki in Madison Wisconsin-USA, wanatafutwa ndugu zake.

Ni mtu wa Tanga Michael Agustine Lukindo.

Alikuja USA miaka mingi iliyopita, inasemekana zaidi ya mika thelathini.

Ameacha mke (African American) na watoto wanne, mkubwa alizaliwa 1989 familia yake haijui ndugu za Michael.

Mazishi yatafanyika Jumamosi, ila mwili utachomwa.

Kama unafununu au kujua lolote kuhusiana na ndugu yetu huyu unijulishe.

Lengo nikuweza kuwafahamisha ndugu zake nyumbani Tanzania.

Asante kwa ushirikiano wako
 
Kuna akino Lukindo Morogoro ni wachungaji labda ni ukoo huu.
 
Lusungo hata kama una point... Wewe ni shame kwa foreign affairs, you should be fired

Unajaribu kuingilia usiyoyajua, kuhukumu usikostahili na kuanalyse usichokiweza

Wapi wengine tu walio kama lukindo na wengine ni kwa ridhaa yao... Heshimu mipaka yao kwani kila maamuzi ya mwenye akili timamu yanaangalia poa meiaho wa siku

Lukindo knew this would come na amekufa surrounded by his family.. Meaning it was a slow process

Hakuna haja ya kuahangaika na yasiyokuhusu kama hayakuhusu....


Labda kilichokutoa roho ni foreign affairs mpaka unajidhalilisha kwa kuandika kisichokuwepo....

Mimi ni mfagizi tu mwenye elimu duni na kipato kisichokufikia hata robo....

Umefurahi sasa?
 
Jamaa amenisikitisha

Ni kama amekufa kibudu



Hapo hapo unasema imekusikitisha mara wanikemea mimi kuhangaika na yasiyonihusu hivi upstairs upo sawa?

Imekusikitishaje ikiwa haikuhusu? Umejuaje kuwa kafa kibudu?

you are too low!!!
 
Miaka 30? Labda kama kamwambia mkewe au kaacha will.

Miaka 30 unaishi na mumeo hujui hata nduguye mmoja, hata jamaa mmoja, wala rafiki mmoja aliyeko Tanzania?

Kwa nini ahangaike sasa kuwatafuta hao ndugu wakati mume wake tayari ni marehemu? Hii si inaashiria wakati akiwa hai na kwenye maisha yao ya ndoa hawakuwahi kuwa na mawasiliano na ndugu hata mmoja?

Hmmm......
 
Asante na poleni wasilisha hii taarifa ubalozini pia tafadhali
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom