Matokeo ya Uchaguzi mdogo Igunga (matokeo ya awali)

Matokeo ya Uchaguzi mdogo Igunga (matokeo ya awali)

Status
Not open for further replies.
Mass communication educator wa CHADEMA ametokea kanisa lipi? niliwasikia viongozi wa magwanda, hususan Slaa na Mbowe wakihutubia, wamebadilika wanavyohutubia, wanaongea mikutano ya hadhara kama wachungaji wa Jangwani. Hatari kubwa!

wewe nawe acha ku preach UDINI hapa tunazungumzia siasa na si kulipuana na mabomu, km huwezi siasa kalale ........
 
vipi matokeo ya mwisho,kama kuna mwenye habari zaidi tafadhari,maanake nilikuwa kibaruani leo.
 
ITV Live, ni kata moja tu kati ya 26 ndiyo iliyotoa matokeo; hawajasema ni chama gani kimeshinda majumuisho ya kata. Hata hivyo, habari za uhakika sinasema CDM ndiyo inayoongoza kwenye vituo vingi sana ! Peoples poweeeeeeeeeeeeeeerrrrrrrrrrrrrr
 
Pole sana, kile chama chako ulichojaribu kuanzisha kilikufa kifo cha kusikitisha, kilifia tumboni kabla hakijaiona dunia. Bora ubaki kushabikia magwanda!

Faiza, vipi KAFU yakhee? hali ikoje mpaka sasa huko Igunga?

nakumbuka uliitabiria KAFU nafasi ya pili baada ya magamba.

chadema ukaipa kura chache kuliko zilizoharibika.

tupe matokeo ya chama chetu cha KAFU bibie.
 
Yaani kauchaguzi ka jimbo moja tu Magwanda mimacho imewatooooka
Ndugu nadhani hujajua umuhimu halisi wa uchaguzi huu kwa hatma ya siasa za Tanzania labda ndo mana naona unachukulia mambo kijuujuu. Focus hasa kwa watu makini ni mwaka 2015 maana uchaguzi huu utatoa taswira halisi ya uchaguzi mkuu ujao. CCM ni chama Tawala lakin kinaonekana kutumia mbinu za kihuni kupata ushindi, hii ni dalili tosha ya kuonyesha CCM maji yapo shingoni. Katika chaguzi zilizopita tulizoea kuona CCM kikizoa idadi kubwa ya kura kila kituo bila upinzani wowote, Lakin sasa hali imechange, CCM wanapata upinzani mkubwa sana, hii inamaanisha watu wanakiamini chadema na chadema kimepokelewa vizuri na wananchi, kwa hilo tu achilia mbali ushindi, kwa CDM na wapinga UFISADI ni faraja kubwa. Kaka Think beyond issues!!!!!!!
 
Saa hizi kuna kupambana? kuna kungoja matokeo tu. Unashangaza!


nafikiri wewe ni mtu mzima na akili zako timamu majibu unayotoa hayana tofauti na wale.........
Asante kwa kuichagua na kuichangia JF
 
ITV Live, ni kata moja tu kati ya 26 ndiyo iliyotoa matokeo; hawajasema ni chama gani kimeshinda majumuisho ya kata. Hata hivyo, habari za uhakika sinasema CDM ndiyo inayoongoza kwenye vituo vingi sana ! Peoples poweeeeeeeeeeeeeeerrrrrrrrrrrrrr

mungu ibariki chadema. Nape wher ar you?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom