• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Ugandan News and Politics

Serious discussions on Politics and Latest news from Uganda
Replies
0
Views
400
Analogia Malenga
Analogia Malenga
Replies
Views
N/A
bhachu
Replies
21
Views
1K
Tz boy 4tino
Tz boy 4tino
Replies
27
Views
4K
Pdidy
P
Replies
2
Views
358
pye Chang shen
P
Replies
14
Views
1K
Komeo Lachuma
Komeo Lachuma

Forum statistics

Threads 1,405,325
Members 531,960
Posts 34,483,694
Top