Felixonfellix
Joined
Likes
0

Profile posts Latest activity Postings About

  • rosemarie
    mkuu nimeipenda ile,nina mama mmoja mtu mzima tulipoanza alikuwa hataki nimpanue kidogo ili jamaa azame,lakini kwa kadiri tulivyoendelea siku hizi namkunja mpaka miguu inagusa masikio,halafu namwingiza jamaa mpaka anaishia ndani,lakini kinachonishangaza tukishamaliza mechi anapata sana maumivu ya tumbo,hiyo ni nini?
    Maria Roza
    Hahahha asante kwa kunijulia khari
    Halafu forums nyingine naona zinaboa lol :love::love::love::love:
    J3 njema nije kukusaidia kutumia vijisent :A S-key:
    Maria Roza
    Ok boss kuhusu kuweka avatar unaenda sehemu ya setting halafu unashuka chini upande wa kushoto utaona Edit Avatar, click hapo na utaona kuna maelekezo watakupa kazi kwako mkuu
    na kukuchagulia avatar sijajua choice yako mwaya
    j2 njema
    Felixonfellix
    I am doing fine, where are you???
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…