Matokeo ya Uchaguzi mdogo Igunga (matokeo ya awali)

Matokeo ya Uchaguzi mdogo Igunga (matokeo ya awali)

Status
Not open for further replies.
CHADEMA: Mungu yuko upande wetu dhidi ya MA-FISADI, tumuogope nani?????????????
 
CDM wangeungana na CUF wangeweza kushinda lakini kilichotokea Igunga Vijijini ni mgawanyiko wa kura kati ya CUF na CDM na hivyo kuipa ushindi CCM, haya ni mambo ya kujifunza chaguzi zijazo.
 
Najua watu wanahamasa sana; matokeo kwa kadiri yanavyotoka hadi hivi sasa bado ni kiwango cha chini sana kuweza kujua mwelekeo (trend) ya ushindi. Hadi tutakapoanza kuzungumzia "maelfu" hapo ndipo tutajua kura zinaendaje sana. Vyovyote vile ilivyo hata hivyo kitu kinaitwa "momentum" ambayo CDM inaionesha kama inazidi kuongezeka basi ndio tujue kuwa CCM imekataliwa kweli kweli Igunga.

Tupo tuna monitor....

Real hili ni angalizo la muhimu sana MM maana naona people are too emotional to be carried away

Anyway, endeleeni ku-monitor
 
Najua watu wanahamasa sana; matokeo kwa kadiri yanavyotoka hadi hivi sasa bado ni kiwango cha chini sana kuweza kujua mwelekeo (trend) ya ushindi. Hadi tutakapoanza kuzungumzia "maelfu" hapo ndipo tutajua kura zinaendaje sana. Vyovyote vile ilivyo hata hivyo kitu kinaitwa "momentum" ambayo CDM inaionesha kama inazidi kuongezeka basi ndio tujue kuwa CCM imekataliwa kweli kweli Igunga.

Tupo tuna monitor....
Ni sahihi tofuati bado ni ndogo ambayo haikufanyi utembee kifua mbele kwamba shangilia ushindi unakuja. Tuombe Mungu kusitokee matukio yatakayopelea matokeo kukataliwa.
 
Mungu yuko pamoja na chadema atasimamia na kulinda kura zote halali.Simama na ukauone wokovu wa BWANA
 
CDM wangeungana na CUF wangeweza kushinda lakini kilichotokea Igunga Vijijini ni mgawanyiko wa kura kati ya CUF na CDM na hivyo kuipa ushindi CCM, haya ni mambo ya kujifunza chaguzi zijazo.
Umeamua kuwa mshauri rika??
 
Jf ni chanzo cha habari cha haraka sana hapa tanzania,,,,,,,,,,
 
Inanikumbusha nilivyokuwa naangalia matokeo ya uchaguzi wa marekani kati ya BARAKA na JOHN. Leo Igunga tunacheki CDM na ccm kwa mwendo ule ule.

Mchuano kwa kweli ni mkali na ni vigumu kutabisri mshindi. Ila iwavyo na iwe, hii ndio hali halisi inayoonyesha giza nene kwenye safari ya ccm
 
Kwa matokeo machache sana ya Igunga mjini namenifanya niamini CCM ndio mshindi jimbo la IGUNGA. Kwa CDM kusinda jimbo hili walitakiwa waiache CCM kwa mbali sana mijini... Kitendo cha kuicha CCM kupumua mjini... then it is gone... MSHINDI ni CCM, period.
 
Na yule wa kunywa sumu sijui hali yake ikoje anavyosikia haya matokeo ya awali.

mkuu afadhali huyo wa kunywa sumu na kufa je ambaye atatembea uchi na tutaendelea kuwa naye.
 
Habari zilizonifikia sasa hivi ni kwamba hata vijijini CDM inafanya vizuri sana kutokana na ulinzi mkali wa uwakala waliouweka. Katika kata ya Itumba anakotoka Kafumu wa CCM Kashindye wa CDM anaongoza kwa mbali.

Hii ni source yangu niliyopata sasa hivi, mnaweza kui-confirm walio na jamaa zao huko Igunga.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom