Mzee wa Rula
Reaction score
119

Profile posts Latest activity Postings About

  • Mzee Wa Rubisi
    karibu mkuu,thank to support my comment
    misnomer
    Mzee wa Rula nashukuru kwa kunitonya kuhusu avatar yangu kufanana na ya lm317, nimebadilisha. Usisite kunijulisha pindi utakapobaini kuwa hata hii mpya inafanana na ya mwingine tena!
    WiseLady
    Mzee nimepita hapa kukujulisha kuwa nimekusoma na nimefikisha..........:love::love::love:
    Mzee wa Rula
    Mwana JF wa siku za usoni mkuu. Ukikosea kulenga kombora JF utajuta kupost maana mood nzima ya siku inaweza kupotea kwa jinsi utavyoshambuliwa!
    Karibu A - Town ukutane na akina PJ, Preta, Hmethod n.k
    lm317
    Asante!
    Nae ni mwanaJF au huwa anachungulia mzee unavyotuma makombora kama ya G.mboto!
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top