Nono
Reaction score
232

Profile posts Latest activity Postings About

  • samahani mkubwa,mi nimgeni kabisa katka swala zima la ufugaji wa kuku,ila naona we mwenzangu unaujuzi wa kutosha,soo kama inawezekana nahitaji maelezo ya kutosha juu ya mwanzo wa ufugaji wa kuku wa nyama,kwa ujumla nataka nianze n idadi y mia mbili banda lipo tu tena ni kubwa,ila tu sijajua idadi ya chakula inayoweza kuitajika mpaka hapo watakapo kua teyali,plz nakuomba unisaidie....
    Mambo yako vipi? mie shwari tu kiasi chake ndugu yangu. Si unajua tena sometime unaweza kusign in halafu unabakia hivyo kwa mida mingi. Mie naishi TA
    hEY Mr. Nono how are you Sir. So calm man, whats happened over there. I always find you online but i had never found you there despites of today. Where are you living man. Keep it up please.
    Best regards
    Sipo
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top