Mapendekezo ya muundo wa baraza la mawaziri - 2010-2015


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Gazeti la Rai leo limelalamika ya kuwa fitna zimetawala katika uteuzi wa baraza la mawaziri................................

Baadhi ya fitna ilizozibainisha ni kuwa baadhi ya viongozi wamekuwa kwa makusudi mazima wakivujisha siri za uteuzi huo na huku wengine wakishinikiza kupewa nyadhifa za uwaziri wakati ni viongozi wadhaifu........................

Hizi habari siyo za kuzipuuza hata kidogo ....ieleweke gazeti la Rai lina sikio lake pale Ikulu na hivyo yaonyesha migawanyiko na mifarakano ya CCM inatokota ya kugombania vyeo.................ipo na inakolea.................................

Ingelikuwa ni Chadema imekumbwa na vurugu hizo ungeliyasikia magazeti ya CCM na serikali kama vile Uhuru, Habari leo, Daily News yakiona hicho ni kivuno cha kuuza magazeti..................................................

Nyufa hizi za kugombania vyeo ndani ya CCM ndizo baadaye zitaamua hatma ya Chama hiki kama kweli ni cha mkulima na mfanyakazi au watajwa hawa hutumiwa tu kama ni mtaji wa kisiasa......................
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,512
Likes
7,305
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,512 7,305 280
sasa hivi JK ana shida kubwa ya kupata mawaziri,
1) kuna shinikizo kutoka kwa Mafisadi kuwa lazima fulani awe waziri
2) CCM imeyumba na njia pekee ya kuufuata mpasuko ni ya kuwaweka wabunge wanaokubalika (Mwakyembe, Magufuli, Sitta) kwenye uwaziri japo JK na wengine (Mafisadi) hawataki
3) KWa miaka hii mitano iliyobakia CCMm lazima wafanya kazi kubwa ya kuinua maisha ya watanzania na hilo litafanyika ikiwa Serikali ikiwa na Mawaziri wachapa kazi, sasa uteuzi wa mawaziri unapaswa kuzingatia vigezo hivyo (kujituma na uadilifu)
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Duh, udhaifu huo, kwani rais ni nani? na ana ubia na mtu pale?
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
2,821
Likes
55
Points
145
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
2,821 55 145
Rai linamilikiwa na mafisadi. labda muirananayelimiki amekataliwa baadhi ya watu wake anaotaka wawe mawaziri ndio maana kupitia kipaza saiti chake Rai anaanza kupiga kelele kuhusu kuwepo kwa fitna kwenye uteuzi wa Mawaziri.
 
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2009
Messages
994
Likes
4
Points
35
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2009
994 4 35
Mkwere kama hayupo stable atatuletea madudu tena safari hii. Akiwaweka hao wanaomshinikiza au kwa kutaka kumlipa fadhira mtu fulani nchi itaishia kutafunwu tu kwani hao jamaa watakuwa wanajitahidi kujihifadhia mifewza kwaajili ya uchaguzi wa 2015. Tutaendelea kuwa waombaji na pesa yote itaishia vinywani mwa hao jamaa zake. haya na tusubiri tuone itakavyokuwa.
 
R

Ramos

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2010
Messages
498
Likes
3
Points
0
R

Ramos

JF-Expert Member
Joined May 13, 2010
498 3 0
Gazeti la Rai leo limelalamika ya kuwa fitna zimetawala katika uteuzi wa baraza la mawaziri................................

Baadhi ya fitna ilizozibainisha ni kuwa baadhi ya viongozi wamekuwa kwa makusudi mazima wakivujisha siri za uteuzi huo na huku wengine wakishinikiza kupewa nyadhifa za uwaziri wakati ni viongozi wadhaifu........................

Hizi habari siyo za kuzipuuza hata kidogo ....ieleweke gazeti la Rai lina sikio lake pale Ikulu na hivyo yaonyesha migawanyiko na mifarakano ya CCM inatokota ya kugombania vyeo.................ipo na inakolea.................................

Ingelikuwa ni Chadema imekumbwa na vurugu hizo ungeliyasikia magazeti ya CCM na serikali kama vile Uhuru, Habari leo, Daily News yakiona hicho ni kivuno cha kuuza magazeti..................................................

Nyufa hizi za kugombania vyeo ndani ya CCM ndizo baadaye zitaamua hatma ya Chama hiki kama kweli ni cha mkulima na mfanyakazi au watajwa hawa hutumiwa tu kama ni mtaji wa kisiasa......................
We would better stay without mawaziri kama tulivyo sasa. Msitegemee la maana kutoka kwa Mkwere...
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
JK amechagua mwenyewe kudharaulika,anazidiwa nguvu sana na mafisadi sasa ona mpaka wanaamua kutumia magazeti kumpa msukumo kufanya kile watakacho.Safari hii urais umekuwa wa ubia.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Haya ndo madhara makubwa ya kuingia ubia kwenye urais, atapangiwa mpaka wafagizi wa Ikulu
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
7,000
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 7,000 280
Kaburi ishachimbwa bado ibada tu.....RIP dear old CCM
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
210
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 210 160
We would better stay without mawaziri kama tulivyo sasa. Msitegemee la maana kutoka kwa Mkwere...
Ofcoz hakuna jipya kutoka kwa Mkwere.
Watu wkake walewale ndio watakaorudi.
 
S

Selemani

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2006
Messages
875
Likes
12
Points
35
S

Selemani

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2006
875 12 35
Gazeti la Rai leo limelalamika ya kuwa fitna zimetawala katika uteuzi wa baraza la mawaziri................................

Baadhi ya fitna ilizozibainisha ni kuwa baadhi ya viongozi wamekuwa kwa makusudi mazima wakivujisha siri za uteuzi huo na huku wengine wakishinikiza kupewa nyadhifa za uwaziri wakati ni viongozi wadhaifu........................

Hizi habari siyo za kuzipuuza hata kidogo ....ieleweke gazeti la Rai lina sikio lake pale Ikulu na hivyo yaonyesha migawanyiko na mifarakano ya CCM inatokota ya kugombania vyeo.................ipo na inakolea.................................

Ingelikuwa ni Chadema imekumbwa na vurugu hizo ungeliyasikia magazeti ya CCM na serikali kama vile Uhuru, Habari leo, Daily News yakiona hicho ni kivuno cha kuuza magazeti..................................................

Nyufa hizi za kugombania vyeo ndani ya CCM ndizo baadaye zitaamua hatma ya Chama hiki kama kweli ni cha mkulima na mfanyakazi au watajwa hawa hutumiwa tu kama ni mtaji wa kisiasa......................
Mzee wa propaganda umerudi. Weka article watu tujadili wenyewe instead of becoming our commentarian. Yaani unatuchambulia mtazamo wako as if we can't make our own minds. I know you are here fishing, but propaganda zako zimezidi. At least post the article then weka mbwembwe zako.
 
H

Hardwood

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
888
Likes
553
Points
180
H

Hardwood

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
888 553 180
Kwa malalamiko haya kuandikwa na gazeti la RAI (owned by Rostam)... ni ishara kwamba JK kakataa kuyumbishwa na mafisadi... na sasa wanahaha kuweka chuki zao hadharani baada ya mipango yao kushindwa!!! Kama haya ni kweli basi JK atakuwa ameweza kuepuka ushawishi wa kipuuzi kutoka kwa mafisadi.... na hili ndilo tunalolitaka.... La sivyo taifa litaangamia kwa haraka sana... maana hawa jamaa(fisads) wanafanya mabo yao kwa maono ya miaka kadhaa mbele.... As of now, hakuna kitu muhimu kama kushikilia mustakabali wa siasa za nchi ili kujisafishia njia ya madaraka 2015!!!!!

Tunataka achague baraza la mawazri la watu waadilifu tu basi
 
K

Kagasheki

Member
Joined
Apr 12, 2010
Messages
34
Likes
0
Points
0
K

Kagasheki

Member
Joined Apr 12, 2010
34 0 0
Awamu hii itamuwia vigumu sana kupanga baraza la mawaziri sababu ana watu wengi sana wa kuwalipa fadhila pamoja na kuanguka kwa baadhi ya waliokuwa mawaziri wake wa kutegemewa.Tatizo ni kuwa wengi wao ni wachumia tumbo wanaojivicha rangi ya kijana kwa misingi ya kupata vyeo na madaraka na mwisho kujinufaisha binafsi.Tofauti ya ungwe hii na iliyopita ni kuwa inamlazimu kuteua watu makini watakaorudisha imani kwa wananchi iliyopotea la sivyo watapata wakati mgumu 2015 kupotea kwenye siasa za Tanzania.Uamuzi ni wake kufanya analoona ni sahihi kwa wakati huu
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,210
Likes
283
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,210 283 180
Duh, udhaifu huo, kwani rais ni nani? na ana ubia na mtu pale?
kwa style hii you can conclude that Tanzania has no president.

inakuwaje wamwendeshe hivyo bila hata chembe ya woga? it is because they know he knows nothing, he can do nothing to them and he (kikwete) knows nothing.
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,501
Likes
1,291
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,501 1,291 280
Duh, udhaifu huo, kwani rais ni nani? na ana ubia na mtu pale?
.
Huyu sii rais aliyetokana na kura za wananchi. Ni rais wa kuwekwa na kundi fulani ambalo lina haki ya kumlalamikia ikiwa hataki kuwasikiliza.
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
131
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 131 160
kwa kuwa kapatikana kwa dhuluma na dhuluma lazima imtawale
kipindi chote cha maisha yake
 
Ngangasyonga

Ngangasyonga

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2010
Messages
456
Likes
0
Points
0
Ngangasyonga

Ngangasyonga

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2010
456 0 0
bara linachukua muda wa kama wiki moja hivi kwa sababu kabla mtu hajateuliwa lazima wafanya mazungumzo kukubaliana, kwani anaweza kumteua mtu juu kwa juu, then unatangaza anakutolea nje, inakua nishai sana. Ila amechelewa sana kwa shida ile ile mafisadi wanataka waweke watu wao wanamtandao kwa maslahi yao yale yale ya kuwania urais 2015 na kuficha uchafu na uozo walio nao. CCM si chama safi any more ndugu zangu.:bowl:
 
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
568
Likes
5
Points
35
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
568 5 35
natamani bomu hili liripuke! hapo sasa ndo tutapata uhondo wakianza kudundana wao kwa wao...:cool:
 

Forum statistics

Threads 1,214,329
Members 462,668
Posts 28,509,236