Anyisile Obheli
Joined
Likes
138

Profile posts Latest activity Postings About

  • N
    Anyisile praise lord!bado uko arabuni?
    Anyisile Obheli
    Anyisile Obheli
    Amen Tasha za siku nyingi
    cheusimangala
    ni safi tu kaka yangu.ubarikiwe.
    cheusimangala
    nipo kaka yangu,thanx.utukufu!
    B
    Sikuwa na maana yoyote ya kupingana na wewe, ila mwanzo wa paragraf yangu haukuanzia kwa support,.ndio maana hukunielewa,.lengo ikiluwa ni kusaport na kuweka muendelezo wa uliyiyaanzisha.

    Samahani sana kwa hilo
    Anyisile Obheli
    Kulikoni Mh. Kikwete kuwa na idadi kubwa ya wanausalama wa Kipemba?
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…