Ndibalema
Joined
Likes
232

Profile posts Latest activity Postings About

  • G
    ndiba lema uliwahi ishi ifakara au jina tu limefanana kama ni mwenyewe plz tell me
    D
    Asante kaka maana nimejaribu hapa dar kwa wahindi naona wanataka kunipa bei ya kitoto as if nimeiokota. Wahindi hawafai kabisa. So far nina lita 400 na iko na kiwango kizuri baada ya kuwa re-tested hapa DAr. Asante kwa ushirikiano. My Number ni 0713 563074.
    D
    Mkuu Ndibalema: Jana niliandika kuhusu soko la asali na ukanishauri kuw kenya kuna soko zuri. Unamtu unamjua mwenye hitaji hili.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…