Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
Naona mnawatangazia biashara..wengine mpaka namba za simu wameweka za hawa watoa huduma...kule Nairobi kuna mtandao kabisa wameweka picha na namba za simu na bei..ni kiasi cha kupiga na kuelewana..www.nairobiraha.com

Nilichogundua hawa watoa huduma wana wateja wengi tena wengine ni watu wenye hadhi katika jamii yetu Najua kuna wengine wanachungulia huu uzi na kushawishika...any way kila mtu na starehe yake..ila niwakumbushe tu ukimwi upo..USIFUMBE MACHO HUKU UNAVUKA BARABARA..

Hiyo nairobiraha.com nilishawahi kuiona ila sikuwa nasadiki kama ni ya kweli coz kuna wengine wameweka picha za kudowload kutoka kwenye porn sites kubwa kubwa!! Nipe ushuhuda bosi, ni kweli nikichukua namba mule na kumpigia nampata!!?
 
hebufanyeni mpango wa namba ya bint mtam mtamu nika punguze wese wadau mana kazi zetu za maroli tuna wa ogopa wa kinshasa ni wakolofi ukiwa mnyonge una achia funguo ya bosi.ni dondoseeni hizo number ni gide leo:bathbaby:
 
Wasalam wadaujapo ni mwezi mtukufu bado kina dada poa wa pale Sinza Mori opposite na Big Bon Petrol station wanapiga kazi ya maana. Lakini shida yao ni wezi kwa wateja wao nimekuja hapa JF kuwataahadharisha wale wenzangu mnaowachukua kujitahadhari maana wanapaka dawa Fulani kwenye chuchu sasa unapoenda nae Chemba anajidai ana hamu ya kunyonywa chuchu ile kumnyonya tu unalewa na kuishiwa usingizini na anakukomba vitu vyote. Mimi Jumamosi nimemchukua demu Fulani bonge hapo nikaenda nae pale UNIVERSAL GUEST HOUSE nimejishtukia asb nimebaki na bukta kuwauliza watu wa hotel wanadai hawamjui na aliondoka saa 1 asubuhi hiyo. CHUKUA TAHADHARI


Solution
1. Acha uzinzi na uasherati. Kutembea na malaya ni dhambi na ni uasherati
2. Tafuta mpenzi kama huna uoe kabisa na kuleta heshima kwa familia yako.
3. Dhambi inaua, na uasherati au uzinzi ni dhambi kama dhambi nyingine.
4. Ukitumia guest house au lodge basi jiandikisheni majina yenu kwenye vitabu vya guest na namba zenu za simu pia zihakikiwe kama ndio zenyewe kwa kubipu.
Ni hayo tu
 
Shukuru Mungu wameacha makalio yako salama.
wangeleta mhuni ashughulikie hayo marinda ndo ungepata akili!!

Yaaani mbavu zangu hadi nimeanguka kwa kucheka,niliokaa nao pembeni wananishangaa Sana jinsi nilivyokata mbavu.
 
Mkuu wacha umal..aya fanya uowe machangu hawana maana .
 
changu sio mke wako ndugu. hizo mbwembwe za kunyonya nyonya usiwapelekeee. we lipa, ingia room moja kwa moja unamchomeka mashine (tembea na lubricant kabisaaa ili kulainishia kitu yake) ukishashusha mzigo chukua vitu vyako vyote ingia navyo bafuni kuoga then sepa zako. Hao wako kazini ukimuachia dakika tu kakulizaaaa .Next time uache mbwembwe kijana watakufanya kitu kibaya hao!
 
tanga mjini hapa nina wiki nzima nimeimic sana sinza mori!! naomba usaidizi kwa anayejua mitaa ya kupunguzia hii mizigo
 
tanga mjini hapa nina wiki nzima nimeimic sana sinza mori!! naomba usaidizi kwa anayejua mitaa ya kupunguzia hii mizigo
Nenda Club La Cassa CHika au Uliza kuna GUEST FULANI hapo karibu na Stesheni (sikumbuki jina) Nilikuwa napita sana hapo.au kama vipi mtafute Monica 071....76...98 atakusaidia (NAMBA KAMILI NIMEKU-PM ila ana zinga la..... Breki pu....bu.
 
Nenda Club La Cassa CHika au Uliza kuna GUEST FULANI hapo karibu na Stesheni (sikumbuki jina) Nilikuwa napita sana hapo.au kama vipi mtafute Monica 071....76...98 atakusaidia (NAMBA KAMILI NIMEKU-PM ila ana zinga la..... Breki pu....bu.

Hapo ni majestic bar barabara ya tano au aende chichi club au lavida loca ila machangu wa tanga full baibui hamna wavaa vimini
 
Tanga nimeenda long time sana wakati huo nikiwa mwanachuo na hela za mawazo yaani una-burgain papuchi kwa 5,000/=
 
Nenda Club La Cassa CHika au Uliza kuna GUEST FULANI hapo karibu na Stesheni (sikumbuki jina) Nilikuwa napita sana hapo.au kama vipi mtafute Monica 071....76...98 atakusaidia (NAMBA KAMILI NIMEKU-PM ila ana zinga la..... Breki pu....bu.

mkuu nimekukubali!!
 
Siku nyingine ukiingia guest house na hao hakikisha wanaoga kwanza
na kwa kuwa unapenda manyonyo waogeshe na uyasugue na sabuni mpaka dawa zooote ziishe.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom