Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
Unajua shida ya hawa wadada ni uvivu tu. Wakati fulani nilianzisha NGO kuwasaidia lakini hawawezi kujitegemea. Kama mnapita humu wasilianeni na Warda 0654828025 (Katibu) au Tina 0755184949 (Mweka Hazina) mpate ushaur nasaha
Muweka hzina ya nn?
 
mimi elimu yangu na kazi yangu ni mtaji kabisa...nawachapa sana sitoi hata mia...nipo mikoani huku hakuna shida nipo hotel moja hapa Mwanza jina kapuni...na mtoto wa kisukuma namsukuma kwl kwl
 
Wasalam wadaujapo ni mwezi mtukufu bado kina dada poa wa pale Sinza Mori opposite na Big Bon Petrol station wanapiga kazi ya maana. Lakini shida yao ni wezi kwa wateja wao nimekuja hapa JF kuwataahadharisha wale wenzangu mnaowachukua kujitahadhari maana wanapaka dawa Fulani kwenye chuchu sasa unapoenda nae Chemba anajidai ana hamu ya kunyonywa chuchu ile kumnyonya tu unalewa na kuishiwa usingizini na anakukomba vitu vyote. Mimi Jumamosi nimemchukua demu Fulani bonge hapo nikaenda nae pale UNIVERSAL GUEST HOUSE nimejishtukia asb nimebaki na bukta kuwauliza watu wa hotel wanadai hawamjui na aliondoka saa 1 asubuhi hiyo. CHUKUA TAHADHARI
pole kiongozi
 
mimi elimu yangu na kazi yangu ni mtaji kabisa...nawachapa sana sitoi hata mia...nipo mikoani huku hakuna shida nipo hotel moja hapa Mwanza jina kapuni...na mtoto wa kisukuma namsukuma kwl kwl
Duu hao machangu mtaa hao
 
Wadau nifahamishen kwa dsm wapi nitapata Malaya wa kizungu,au kiarabu lkn wawe Malaya wa kutoka nje nmezichoka za kibongo
 
watanzania tubadilishe mindset tunapoambiwa #HAPA KAZI TU# sio maana yake hata kazi za kuuza miili jameniii
 
Bonge a.k.a Mama Koku 0717565356 huyu anatoa huduma za mitandao yote kwa bei nafuu. Anafanya kazi masaa 24
 
Daah mama koku ni soo hana hiyana yeye ukimuambia akuletee vocha Tigo ni fasta tu ndani ya dk 20 unakuwa tayari umeshapata. Safi sana
 
Dah... hii michango inaonesha kuna watu wanauchu sana na papuchi za kuokota...
 
Ukioa hiyo huduma unapata nyumbani kwako, huendi kunua barabarani
Ulitaka ufanye mapenzi na changu au ulitaka umalize nyege zako tu? Siku nyingine jojoa tu uende zako achana na mbwebwe na machangu.
 
ILa kuna watu mmepinda si kidogo yaani unatoka huko ulipotoka unaenda kununua MALA.YA? daah dunia hii Shetani ana Nguvu sana halafu ni nyie mnaendaga MAKANISANI na MISIKITINI na kujidai waumini wa kutumainiwa!!!
Wanakuwa waumini wa kutumainiwa kikweli, lakini kumbuka na shetani siku zote yupo kazini na anawawinda kikwelikweli waumini wa kutumainiwa maana hao ndio maadui zake wakubwa. Na akiwapata anafurahi sana. Sisi binadamu tunajisahau sana na kumuachia shetani atutawale. Fikiria umekuja dar kikazi na umepata guest maeneo hayo ya Mori. Mara chumba cha jirani wanaingia wazinzi (wat-mb-naji). Mikelele hiyoo ya kimahaba. Kama kweli ni mwanaume uliyekamilika hutapata uzingizi mpaka wamalize uzinzi wao. Ukiwa jasiri waweza toka nje uepukane na hiyo buguza. Fikiria uko nje na unachungulia unamuona changudoa na mara nyingi wanakuwa beutiful na wamejiandaa ya kukupata wewe. Hapohapo ndipo ibilisi inakushukia na unaona hata wewe uopoe mmoja na umpigishe mayowe. Kumbuka nyege za wanaume ziko nje-nje, ukishaziona paja mwili wote unasisimka. Hivyo tusiwashange wanaume walio oa na kuchukua machanguduo. Wakati mwingine mahusiano ya ndoa ni issue, waweza kuwa umeoa lakini tendo la ndoa hujapata kwa muda mrefu; wife anakubania, hivyo ukataka kukata kiu. Pili, dada poa, na na ma-barmaid wako cheap interms of gharama za kuwapata, ingawa virusi na magonjwa njenje. Hapo ni eat and run hakuna mawasiliano baada ya tendo hilo. Kama umechepuka maramoja kwa sababu tajwa hapo juu, ndoa/familia yako itakuwa safe kuliko kuchepuka na mke wa mtu, msichana wa ofisini au house girl wako. Sipigie debe zinaa maana ni kitu mbaya. Kwa walio oa, mtangulize Mwenyezi Mungu mbeleee naye azipiganie ndoa zenu.
 
Mama Koku hajui kukata kiuno kwa sababu ni bonge mno nilichofaid kwake ni CHUMA MBOGA tu.
 
Bonge a.k.a Mama Koku 0717565356 huyu anatoa huduma za mitandao yote kwa bei nafuu. Anafanya kazi masaa 24
duuh mama koku huyu ni mpya au..maana na muda kidogo cjapita...vp ana umbo kubwa kama happy
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom