Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
bora uokoke mkuu maana pu.mbu umetandazia hao machangudoa mpaka wakikuona watakuwa wanakupa SHIKAMOOO
 
Gesti nyingi za Sinza hutegemea mapato (Revenue) toka kwa makahaba hawa
 
Kuna biashara kubwa sana ya GESTI maeneo ya SINZA kuliko kujenga nyumba ya kupangisha bora ujenge hata GESTI BUBU
 
Wasalam wadaujapo ni mwezi mtukufu bado kina dada poa wa pale Sinza Mori opposite na Big Bon Petrol station wanapiga kazi ya maana. Lakini shida yao ni wezi kwa wateja wao nimekuja hapa JF kuwataahadharisha wale wenzangu mnaowachukua kujitahadhari maana wanapaka dawa Fulani kwenye chuchu sasa unapoenda nae Chemba anajidai ana hamu ya kunyonywa chuchu ile kumnyonya tu unalewa na kuishiwa usingizini na anakukomba vitu vyote. Mimi Jumamosi nimemchukua demu Fulani bonge hapo nikaenda nae pale UNIVERSAL GUEST HOUSE nimejishtukia asb nimebaki na bukta kuwauliza watu wa hotel wanadai hawamjui na aliondoka saa 1 asubuhi hiyo. CHUKUA TAHADHARI

noted with thanks
 
ANASTAZIA 0785680468 hana mpinzani nimepewa mauno ya kufa mtu aisee. Daah! ana mashine ya ukweeeee...
 
Tatizo la Winnie 0789690871 ana maji sana by the time unamaliza kazi ujiandae kuoga maana harufu utakayotoka nayo hapo NZI wote wanakuhusu
 
Tuongee ukweli jamani. Kwani wewe unakwenda na mke wako kila sehemu? Chukulia uko kikazi au una shughuli fulani kwa wiki mbili tatu mahali fulani ugenini mbali na nyumbani kwako, utaacha kuchukua kachangu angalau kwa siku moja? Tusilaumu tu. Pole ndugu yangu Secret kwa yaliyokukuta.

Tatizo tunatetea na kushabikia sana uovu na kujiendekeza.Hivi ukikaa wiki mbili au tatu mbali na mkeo ndo uwe mwasherati au utakufa ukikaa muda huo bila kufanya ngono ?
Vipi mkeo akikuambia ametoka nje ya ndoa wakati ulipokuwa mbali kikazi utakenua meno yako kwa kicheko.
Acha kuabudu ngono wewe.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom