Ma X Girlfriend wananisaka kwa udi na uvumba

Ma X Girlfriend wananisaka kwa udi na uvumba

hahaa!!! poa poa babu! text nimeiona.. ila nilishawatuma ushenga kwenda kwa batuli actress.. unakumbuka hiyo ishu?


Hiyo sijaikumbuka bwana....

Ila umeona kuwa babu bado yuko fit?
 
Hiyo sijaikumbuka bwana....

Ila umeona kuwa babu bado yuko fit?

hahahaaaa!!! kumbe ndio maana babu, barua yangu ya ushenga ukazama nayo mitini kulaleki! Asprin nae aje ajibu hoja...!!! batuli actress hayupogo siku hizi sababu hii hii! lolz!
 
Last edited by a moderator:
hahahaaaa!!! kumbe ndio maana babu, barua yangu ya ushenga ukazama nayo mitini kulaleki! Asprin nae aje ajibu hoja...!!! batuli actress hayupogo siku hizi sababu hii hii! lolz!


Hapa nahisi unanionea aisee.....

Babu huwa hana roho mbaya...hii ilikuwaje kwani??
 
we endeleaaa tu nitakutafutia dawa ya kugandana tu afu mumeo sijui umempa limbwata la aina gani hata umwite vipi anakuja na likamera lake badala ya pisto

hahaaaaaaaaaaaaaaaaaah! hujui kamera ndo inatuweka mjini
 
Kwa kweli sina kumbukumbu mkuu....

Labda unikumbushe vizuri

sasa babu, naona wewe na Asprin kulaleki mlikula hela ya ushenga!

mimi niliwatuma kabisa kwa huyo binti kitambo sana mkanishikie pale!!

sasa ikawaje? lolz!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom