Bujibuji punguza kisasi, jifunze kusamehe. Sunk cost sio tija utakapoanza nao maisha mapya ya ndoa takatifu. Ama unakwazika kuwa step father?
Wanawake wanakuwa wapole kweli, ukishaoa lazima akupande kichwani
Unampa babu jaribio au kuna lingine?
Hebu malizana na huo ujumbe kisha tuendelee!
Miaka 35 sasa imepita tangu nilipozaliwa, wale ma ex girlfriend wangu wabakiaji, ambao hawajabahatika kupata mume, wananisonga kwelikweli tuingie kwenye taasisi ya ndoa. Wote wamezalishwa, waliniumiza moyo na sina moyo tena wa kupenda.
Je niwafanye nini watu hawa? Acha nizeeke na ubachela wangu.
hahahaaa!! mimi nna gegedo linathomba kila kitu... lolz!
Miaka 35 sasa imepita tangu nilipozaliwa, wale ma ex girlfriend wangu wabakiaji, ambao hawajabahatika kupata mume, wananisonga kwelikweli tuingie kwenye taasisi ya ndoa. Wote wamezalishwa, waliniumiza moyo na sina moyo tena wa kupenda.
Je niwafanye nini watu hawa? Acha nizeeke na ubachela wangu.
mmh taratibu
usimwambie tutafanya kwa sirisiri
////////....!
aiseeeeeeeeeeeeeee but ujue za mwizi 40 tu