Miss Neddy
JF-Expert Member
- Nov 3, 2013
- 14,684
- 8,760
mbona unamdanganya mwenzio, si umeniambia utakaa kwangu hadi weekend iishe
hhahaha akae mpaka weekend aiseeeee ngoja nimwite Tyta kam zis wei uone kwa macho
Last edited by a moderator:
mbona unamdanganya mwenzio, si umeniambia utakaa kwangu hadi weekend iishe
enheeeee mshaaanza kulaliana siyo ile zawadi ya pisto nitaaanza kuijaribia kwako wallah
hahahaha muziki wake utauweza kama hujatoka pichu nkononi
mbona unamdanganya mwenzio, si umeniambia utakaa kwangu hadi weekend iishe
hahahaha usitake kuzugasio kulaliana bana! ni kurariana!! hahahaaa!!!
bebii kiswazi ulikuwa div5? lolz!
hahahaaaaaaaaah niuweze mara ngapi?
miss you babu DC!!
wanikumbuka kweli?
wanang'ata ng'ata vidole
Kwa nini sikukumbuke mkuu?
Naona ulipotea jumla.....ila mambo yako yanakwenda kwa speed ya kutisha..lol!!
Wewe unakula raha na wadau wa zamani??
Wenzio tunakaribia kukimbia mji kwa ajilii ya hao wadau....!
Wanawake wanakuwa wapole kweli, ukishaoa lazima akupande kichwanihahaaaaaaaaaah waonee huruma bhanaa