Ma X Girlfriend wananisaka kwa udi na uvumba

Ma X Girlfriend wananisaka kwa udi na uvumba

We Bujibuji kale watoto wa wanaume wenzio tu au sasa oa hao nungayembe maana nao watakuw wako mid almost mid thirties!!! Ila muda wote huo bado wanakukumbuka basi utakuwa "Sukari ya Warembo"
 
Duh kweli umeniloga kidigitali.
Halafu tukisema shetani ni mzungu mnabisha.

hahahaaaaaa!!! aiseee!!

we noma, ila hunizidi! ona maujanja yangu,... nani mchawi sasa!

Be-Stupid-19-o.jpg
 
Washambawashamba wanaopenda kuchart kwenye thread za watu lipo jukwaa la chitchat waache upimbi.
 
Miaka 35 sasa imepita tangu nilipozaliwa, wale ma ex girlfriend wangu wabakiaji, ambao hawajabahatika kupata mume, wananisonga kwelikweli tuingie kwenye taasisi ya ndoa. Wote wamezalishwa, waliniumiza moyo na sina moyo tena wa kupenda.

Je niwafanye nini watu hawa? Acha nizeeke na ubachela wangu.

Kata mawasiliano
 
wachawi wangu wameniabisha sana, viti vipo wanakaa chini.
Kweli hatujui namna ya ku utilize resources tulizonazo. wacha tuwe masikini bin malofa
hahahaaa!! mi nilikuwa nathibitisha kuwa mimi ni mkali aisee!!

sasa sema.. unaonaje haapa?

Be-Stupid-19-o.jpg
 
Ubabu raha sana. Babu mmoja wajukuu kibao


Ila gharama yake pia si haba...wajukuu wengine kwa uchokozi ni zaidi ya viroboto...lol!!


Mbona hutupatii feedback ya hao wadau wanaotaka kufufua historia?
 
Back
Top Bottom