Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

Mbu

JF-Expert Member
Jan 11, 2007
12,736
2,000
Liverpool Logo.png

Full name: Liverpool Football Club

Nickname(s): The Reds

Founded: 3 June 1892

League: Premier League

Website: LiverpoolFC.com


Anfield.jpg

Ground: Anfield, (Capacity: 54,074) - Pitch 101m x 68m


henry.jpg

Principal Owner: John W. Henry

werner.jpg

Chairman: Tom Werner

klop.jpg

Manager: Jürgen Norbert Klopp
Liverpool Trophies:
League Tittles: 19

Premier League Champions: 19 (1900/01, 1905/06, 1921/22, 1922/23, 1946/47, 1963/64, 1965/66, 1972/73, 1975/76, 1976/77, 1978/79, 1979/80, 1981/82, 1982/83, 1983/84, 1985/86, 1987/88, 1989/90, 2019/2020)

European Trophies: 12
UEFA Champions League: 6 (1976/77, 1977/78, 1980/81, 1983/84, 2004/05, 2018/19)
UEFA Europa League: 3 (1972/73, 1975/76, 2000/01)
UEFA Super Cup: 4 (1977, 2001, 2005 ,2019)

FIFA Club World Cup: 1 (2019)

FA Cup Trophies: 7 (1965, 1974, 1986, 1989, 1992, 2001, 2006)

League Cup: 8 (1980/81, 1981/82, 1982/83, 1983/84, 1994/95, 2000/01, 2002/03, 2011/12)

Community Shield: 16
FA Community Shield: 2 (2001, 2006)
FA Charity Cup: 13 (1964, 1965, 1966, 1974, 1976, 1977, 1979, 1980, 1982, 1986, 1988, 1989, 1990)
Sheriff of London Charity Shield: 1 (1906)

Other Trophies:
Second Division: 4 (1893/94, 1895/96, 1904/05, 1961/62)
Lancashire League: 1 (1892/93)
Football League Super Cup: 1 (1985–86)

IMG_20190602_193533.jpg


IMG_20190602_193617.jpg

Liverpool Football Club celebrate as they Crowned Champions League Winners(2018/19)


squad.jpg

Liverpool FC Squad (2017/18)
Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:

AggerFirminho

JF-Expert Member
Sep 17, 2019
647
1,000
still tunahitaji kusajili 2-3 players..... (an attacking player is a MUST, then lb and possibly another am)
Forget that hakuna usajili mkubwa. Mbadala wa salah ni elliot anapandishwa. Origi/minamino/brewtser watakabaki kuwapokea mane na firminho.
Nico William na KIJANA watampokea Alexander anorld.
Kati ndo kumejaa balaa
Kuna milner gini Henderson keita Jones na fabinho.
Sehemu PEKEE inayohitaji msaidizi ni kwa Robertson.
Akiondoka lovren atapandishwa van de berg/na kijana naweza pia kuingia hapo.
 

Captain Marvelous

JF-Expert Member
Jul 25, 2017
4,894
2,000
Forget that hakuna usajili mkubwa. Mbadala wa salah ni elliot anapandishwa. Origi/minamino/brewtser watakabaki kuwapokea mane na firminho.
Nico William na KIJANA watampokea Alexander anorld.
Kati ndo kumejaa balaa
Kuna milner gini Henderson keita Jones na fabinho.
Sehemu PEKEE inayohitaji msaidizi ni kwa Robertson.
Akiondoka lovren atapandishwa van de berg/na kijana naweza pia kuingia hapo.
Werner added: "Regarding the transfer window, the only thing I would say is that we will continue to assess the transfer market, which at the moment is unclear, made even more so by the effect the virus will have not just on English football but football around the world."

According to the Chairman they are very much in the search for any target that Klopps need to upgrade the current squad but they wont buy for the sake of buying, they will only buy if the price is right..

Tusubiri tuone hali itakua aje.. Bado nafasi ipo kujiweka sawa..

In Edwards and Klopp i trust.
YNWA
 

Blac kid

JF-Expert Member
Apr 1, 2012
4,969
2,000
still tunahitaji kusajili 2-3 players..... (an attacking player is a MUST, then lb and possibly another am)
Mbona hamu
Forget that hakuna usajili mkubwa. Mbadala wa salah ni elliot anapandishwa. Origi/minamino/brewtser watakabaki kuwapokea mane na firminho.
Nico William na KIJANA watampokea Alexander anorld.
Kati ndo kumejaa balaa
Kuna milner gini Henderson keita Jones na fabinho.
Sehemu PEKEE inayohitaji msaidizi ni kwa Robertson.
Akiondoka lovren atapandishwa van de berg/na kijana naweza pia kuingia hapo.
Naona kila mwanakop anayependekeza usajili hapatilii maanani kabisa golini, ni kweli ni nadra sana golie kupata majeraha ila kama na msimu ujao tunaenda ucl bila backup ya Becker tujiandae kutolewa kwa aibu kama tulivyofanywa na ATM, sikupata usingzi siku 3 sababu ya Adrian, mpaka dakika ya 100 tunaongoza goal 2 kwa nyau halafu dakika 10 tu pazia linakuja kuruhusu goli 3 tena mashuti ya nje ya 18 kwa anfield ilizalilishwa pakubwa sana na hilo pazia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom