Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,746
Points
1,500

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,746 1,500
Liverpool Logo.png

Full name: Liverpool Football Club

Nickname(s): The Reds

Founded: 3 June 1892

League: Premier League

Website: LiverpoolFC.com


Anfield.jpg

Ground: Anfield, (Capacity: 54,074) - Pitch 101m x 68m


henry.jpg

Principal Owner: John W. Henry

werner.jpg

Chairman: Tom Werner

klop.jpg

Manager: Jürgen Norbert Klopp
Liverpool Trophies:
League Tittles: 18

Premier League Champions: 18 (1900/01, 1905/06, 1921/22, 1922/23, 1946/47, 1963/64, 1965/66, 1972/73, 1975/76, 1976/77, 1978/79, 1979/80, 1981/82, 1982/83, 1983/84, 1985/86, 1987/88, 1989/90)

European Trophies: 12
UEFA Champions League: 6 (1976/77, 1977/78, 1980/81, 1983/84, 2004/05, 2018/19)
UEFA Europa League: 3 (1972/73, 1975/76, 2000/01)
UEFA Super Cup: 4 (1977, 2001, 2005 ,2019)

FIFA Club World Cup: 1 (2019)

FA Cup Trophies: 7 (1965, 1974, 1986, 1989, 1992, 2001, 2006)

League Cup: 8 (1980/81, 1981/82, 1982/83, 1983/84, 1994/95, 2000/01, 2002/03, 2011/12)

Community Shield: 16
FA Community Shield: 2 (2001, 2006)
FA Charity Cup: 13 (1964, 1965, 1966, 1974, 1976, 1977, 1979, 1980, 1982, 1986, 1988, 1989, 1990)
Sheriff of London Charity Shield: 1 (1906)

Other Trophies:
Second Division: 4 (1893/94, 1895/96, 1904/05, 1961/62)
Lancashire League: 1 (1892/93)
Football League Super Cup: 1 (1985–86)

IMG_20190602_193533.jpg


IMG_20190602_193617.jpg

Liverpool Football Club celebrate as they Crowned Champions League Winners(2018/19)


squad.jpg

Liverpool FC Squad (2017/18)
Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
60,934
Points
2,000

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
60,934 2,000
Jumapili tunaenda kushinda goli za kutosha tu, manure ni timu dhaifu sana haiwezi kupambana na Majogoo

Sent using Jamii Forums mobile app
Haya majamaa tukikutana nayo sijui tunakuwa tumelogwa? Na ubovu wake lakini ndio timu pekee iliyoambulia sare na Majogoo kwenye raundi ya kwanza....

Imagine! Yaani unawacharaza kina ManShit, ChelSick. LazySista, AssesNo, TotoHumberger na wengine afu huyu mgonjwa Manure anakudindia droo.... huoni kama kuna kauchawi flani hawa Mbolea ya Bata wanakatumia??
 

permanides

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2013
Messages
3,479
Points
2,000

permanides

JF-Expert Member
Joined May 18, 2013
3,479 2,000
Jean-Louis Gasset, a former assistant of Laurent Blanc at PSG, has applauded Liverpool manager Jurgen Klopp's contribution to the game since his arrival at Anfield.

"That guy (Jurgen Klopp) is revolutionising football," Gasset said."He doesn't have the best players but he has the best team."

Sent using Jamii Forums mobile app
" success has many fathers but failure is an orphan" incognito

Sent using Jamii Forums mobile app
 

ipogolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
5,832
Points
2,000

ipogolo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
5,832 2,000
Sasa hivi usajili tunaousubiri ni kupona kwa Fabinho na Matip, Keita hali yake inaniumiza kichwa maana ni mchezaji nayependa kumwona ila hali ya afya imekuwa challenge.
Kama mie. Kumkosa Gini,Keita Nitashika makende mpaka mpira uishe.
 

Bengalisis

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2018
Messages
1,131
Points
2,000

Bengalisis

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2018
1,131 2,000
Ile sare ni yalikuwa ni mafanikio ya kubebwa na refa+VAR, vijginevyo ile mechi wangekufa si chini ya goli 3, nakuhakikishia manure Jumapili anakufa za kutosha, ile timu dhaifu sana, Halima Maguire hawezi kumkaba Firmino wakabaki salama wale Anfield, Wachezaji wetu wana morally ya hali juu sana
Haya majamaa tukikutana nayo sijui tunakuwa tumelogwa? Na ubovu wake lakini ndio timu pekee iliyoambulia sare na Majogoo kwenye raundi ya kwanza....

Imagine! Yaani unawacharaza kina ManShit, ChelSick. LazySista, AssesNo, TotoHumberger na wengine afu huyu mgonjwa Manure anakudindia droo.... huoni kama kuna kauchawi flani hawa Mbolea ya Bata wanakatumia??
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
11,557
Points
2,000

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
11,557 2,000

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
9,429
Points
2,000

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
9,429 2,000
Haya majamaa tukikutana nayo sijui tunakuwa tumelogwa? Na ubovu wake lakini ndio timu pekee iliyoambulia sare na Majogoo kwenye raundi ya kwanza....

Imagine! Yaani unawacharaza kina ManShit, ChelSick. LazySista, AssesNo, TotoHumberger na wengine afu huyu mgonjwa Manure anakudindia droo.... huoni kama kuna kauchawi flani hawa Mbolea ya Bata wanakatumia??
nakumbuka na siye pamoja na ubovu wetu wakati fulani enzi za Fergie bado tulikuwa tunawafanyizia hivi hivi!
 

Manga ML

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2013
Messages
8,665
Points
2,000

Manga ML

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2013
8,665 2,000

SteveMollel

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
4,743
Points
2,000

SteveMollel

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
4,743 2,000
Allison ametwaa tuzo ya mchezaji bora Brazil 2019

VVD ametwaa tuzo ya mchezaji bora EPL, mchezaji bora Holland,mchezaji bora ulaya


Robertson ametwaa tuzo ya mchezaji bora Scotland 2019


Hendo ametwaa tuzo ya mchezaji bora England 2019

Mane ametwaa tuzo ya mchezaji bora Senegal, mchezaji bora Afrika


Salah ametwaa tuzo ya mchezaji bora wa nchi za kiarabu, mchezaji bora wa club world cup, mchezaji bora Misri.


NB: Watu wakija hapa kupost HATES muwe mnawaelewa. Wanateseka sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Manga ML

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2013
Messages
8,665
Points
2,000

Manga ML

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2013
8,665 2,000

Forum statistics

Threads 1,379,788
Members 525,565
Posts 33,756,625
Top