Kweli hizi ni zama za mwendokasi

Kweli hizi ni zama za mwendokasi

Haya yanafanyika sana na yameshafanyika sana huko nyuma..siwezi kukwambia sana lakini vikao vingi vya wanasiasa na wanajeshi kwa sehemu kubwa media huwekwa kando na mara nyingi ni wanasiasa ndio huwafuata wanajeshi
Kumbuka hili ni jeshi na ndio maana ni nadra hata kuonekana mitaani kama organ nyingine za ulinzi na usalama
Leo hii kila mahali kwenye mitandao ni mapicha ya wanajeshi wameitwa na mkuu wa mkoa? Pls pls pls...! Hii haiko sawa hata tuipake rangi ya kuvutia kiasi gani
Ndio maana nikasema mitazamo yetu imeathiriwa sana,mkuu kumbuka kilichokuwa kinajadiliwa ni issue itakayohusu public appearance na ndio maana waandishi wamo mdami,do you think vikao vyote vya kijeshi na viongozi wa serikali waandishi wanakuwepo? Open your mind,the world is not all about kutafuta kasoro za mtu mwingine hata kama hazipo,otherwise you must be pursuing a career of pointing other peoples mistakes.
 
Mkuu kaa ukijua Makonda ndio mwenyekiti wa kamati za ulinzi na usalama wa mkoa wa Dar hivyo sio Jeshi tu hadi Polisi,Magereza,TISS,Uhamiaji na Zimamoto yeye ndio anaongoza kikako. Na katika kanuni za vyombo vya ulinzi na usalama ni kwamba Mfuasi kazi yake ni kumshauri tu Mkuu na Mkuu yeye ndio hutoa amri na huamua nini kifanyike.

Hilo baraza la ulinzi na usalama la Taifa Magu ndio Top hata kama halijui jeshi ila Mkuu wa Majeshi kazi yake ni kumshauri na Magu ndio hutoa amri. Mkuu hizi ni taratibu usifikiri jeshini wanaishi kisiasa nasikia huko ni nidhamu ya hali ya juu kama upo Vatican.
Unaweza kutoa mfano wa mkuu yoyote wa mkoa aliyewahi kutoa maagizo kwa jeshi ili yafanyiwe utekelezaji?
 
lowasa anaogopewa kuliko jambo lolote na viongoz wa kuu mikakati na nguvu kubwa inatumika kumzuia kibaya zaidi sasaivi watu wanauelewa mkubwa tofauti nazamani wasomi ni wengi pia utandawazi ningumu kuzuia siasa kwa sasa mi natabiri 2020 hawa walio kalia kiti watakuwa na hali ngumu kuliko watu wanavyo thani
 
Ndio maana nikasema mitazamo yetu imeathiriwa sana,mkuu kumbuka kilichokuwa kinajadiliwa ni issue itakayohusu public appearance na ndio maana waandishi wamo mdami,do you think vikao vyote vya kijeshi na viongozi wa serikali waandishi wanakuwepo? Open your mind,the world is not all about kutafuta kasoro za mtu mwingine hata kama hazipo,otherwise you must be pursuing a career of pointing other peoples mistakes.
Sema unataka kutetea upuuzi trust me this is totally wrong...mangapi yanaripotiwa tena very crucial hatuonyeshwi mapicha? Mbona mengi tu ni press release?
Hivi kwani kila analofanya Makonda liwe na wide coverage kama hii?
 
Unaweza kutoa mfano wa mkuu yoyote wa mkoa aliyewahi kutoa maagizo kwa jeshi ili yafanyiwe utekelezaji?
Mkuu ebu kuwa muelewa, Makonda ndio kiongozi wa kamati ya ulinzi na uasalama mkoa wa Dar hao wanajeshi,polisi nk wakikaa katika kikao Makonda ndio Boss yeye anamamlaka yake katika mambo ya uongozi wa mkoa sio kwamba atatoa amri jeshini kwamba kifanyike nini. Ila wanapokua katika kikao yeye ndio uletewa uchambuzi wote wa taarifa na yeye huzifanyia kazi kwa mamlaka yake aliyopewa. Sijui kama utakua umepata mwanga kidogo hapo kama bado sema.
 
Ndio maana nikasema mitazamo yetu imeathiriwa sana,mkuu kumbuka kilichokuwa kinajadiliwa ni issue itakayohusu public appearance na ndio maana waandishi wamo mdami,do you think vikao vyote vya kijeshi na viongozi wa serikali waandishi wanakuwepo? Open your mind,the world is not all about kutafuta kasoro za mtu mwingine hata kama hazipo,otherwise you must be pursuing a career of pointing other peoples mistakes.
Mkuu tatizo hao jamaa wapo kisiasa zaidi kasababu Makonda anawanyoosha UKAWA basi kila kitu wanampinga tu.
 
ivii ww umefika ata darasa la nne kwelii mana nilichokiandika ata mtoto wa darasa la nne hawezi soma na akabwatuka kama ulivyobwatuka ww....embu naomba unioneshe au u bold maandishi niliyoandika kuonesha makonda ni msemaji wa jeshi la wananchi
Sasa kati ya mimi na wewe ni nani mbwatukaji? [emoji12] [emoji12]
 
Wanapanga maadhimisho yao yatakavyokuwa waanzie mmnazi one au wap
 
siku nyingi jeeeshi letu linatumiwa na serikali ya ssm, kumbuka mtwara walopelekwa kupiga wananchi walikuwa hawa jamaa wanavalishwa jezi za polisi even zanzibar the same ndo kawaida yao.
 
naona unajaribu kupotosha watu kwa mitizamo yako hasi iliyotawala fikra za ubongo wako.....unaweka picha mwenyewe pasipo habari yoyote kuhusu io picha alafu unaanza kutoa arguments zako za kitoto we jamaa wa waaap jiheshimu bana mana point zako zote unazotoa zipo emotionally na sio logically.......
Wenye akili tushaelewa sio kama wewe k.i laza
 
Naona jeshi linaingia kwenye mtego wa polisi walivyoingia mpaka kujishusha hadhi yao mbele ya jamii, mpaka sasa wanalazimisha kapewa heshima waliokwisha ipoteza,
Niwaombe jeshi letu mngejiweka mbali kabisa na siasa na na wanasiasa uchwara, hivi tazameni hapo nyinyi ni wana taaluma, mnawekwa hapo na mwanasiasa asie na taaluma yyte mnamfata anavyotaka!!! Haya maajabu kabisa
 
Siwezi kusema hata siku moja kwamba nimeanza kulidharau jeshi letu mahiri...lakini ifike mahali lisijisahau nini dhima yake katika Taifa hili halafu lijitenge na wasiasa (uchwara)
Huu ni ujumbe mkubwa sana mkuu! From miles away i see them serving a zero purpose!
 
Back
Top Bottom