Kweli hizi ni zama za mwendokasi

Kweli hizi ni zama za mwendokasi

So the problem ni kila anachofanya Makonda lazima kionekane kwenye picha?..unaposema wide coverage kumbuka hii ni dar sio kigoma,kuna waandishi wengi sana wanaosaka habari sababu jiji lina matukio,press conference ya jiji haiwez fanana na ya mji, pia mkuu wa mkoa hana msemaji wake,njia pekee ya kuwafikia wananchi wake ni through media na hizo accounts zake za mtandaoni. Pia kuna mengi tu wanayafanya wakuu wa mikoa na hayaendi on air.
Bado naona uko upande wa utetezi ni haki yako kwakuwa wote hatuwezi kufanana mitazamo! Lakini angalia unatetea nini na unamtetea nani
Kuna hawa vijana wanne wako very ambitious wana ndoto za mbali na matarajio makubwa
-Lameck
-Makamba jr
-Makonda
-Kigwangala
Makamba kupunguza/kapungua spidi kidogo kutokana na mapito ya kisiasa
Kigwangala kidogo anacheza kwa step na kisomi zaidi kama Makamba
Lakini hawa wawili hawa waliobaki ni hatari sana! Wako tayari kufanya chochote kiwe kibaya ama kizuri alimradi tu malengo yao yatimie na wabaki kwenye headlines ..historia zao zinajulikana wazi
Kuna namna nyingi ya kuwakilisha habari tumeshuhudia mara nyingi tu picha nje ya kikao sio huko ndani...picha ya Makonda na wanajeshi ilikuwa ya kimkakati zaidi kuliko kuhabarisha
 
naona unajaribu kupotosha watu kwa mitizamo yako hasi iliyotawala fikra za ubongo wako.....unaweka picha mwenyewe pasipo habari yoyote kuhusu io picha alafu unaanza kutoa arguments zako za kitoto we jamaa wa waaap jiheshimu bana mana point zako zote unazotoa zipo emotionally na sio logically.......
Tupe logic
 
Watu ammjui Magufuli ni mwoga sana huyu jamaa tangu zamani uzoefu unaonyesha watu waoga uwa kiburi na jeuli sana wanapokuwa na mamlaka ya dola hivyo msishangae mambo kama hayo kutokea
 
Kweli hiki kibirit cha gesi ata jeshi wamekua wehu
 
Bado naona uko upande wa utetezi ni haki yako kwakuwa wote hatuwezi kufanana mitazamo! Lakini angalia unatetea nini na unamtetea nani
Kuna hawa vijana wanne wako very ambitious wana ndoto za mbali na matarajio makubwa
-Lameck
-Makamba jr
-Makonda
-Kigwangala
Makamba kupunguza/kapungua spidi kidogo kutokana na mapito ya kisiasa
Kigwangala kidogo anacheza kwa step na kisomi zaidi kama Makamba
Lakini hawa wawili hawa waliobaki ni hatari sana! Wako tayari kufanya chochote kiwe kibaya ama kizuri alimradi tu malengo yao yatimie na wabaki kwenye headlines ..historia zao zinajulikana wazi
Kuna namna nyingi ya kuwakilisha habari tumeshuhudia mara nyingi tu picha nje ya kikao sio huko ndani...picha ya Makonda na wanajeshi ilikuwa ya kimkakati zaidi kuliko kuhabarisha
Kama ulivyosema kuwa hatuwezi kufanana mitazamo,everybody is ambitious in one way or another on what they believe in,the fact that these two fellows are too ambitious neither me nor you can prove that not even the photos,unaweza kuwahisi hivyo kumbe wenzako wanaoverreact tu kutokana na over excitement ya kuwa na madaraka bado wadogo,so for me its ok with the photos and media coverage b'se its what it is in this era,teknilojia imekuwa na serikali ni more open nowadays compared to the past. Otherwise you must have a vivid proof to support you claims
 
Back
Top Bottom