Kweli hizi ni zama za mwendokasi

Kweli hizi ni zama za mwendokasi

Nimeamua kujiridhisha kama niko sahihi kwa kumpigia kanali mstaafu wa jeshi ninayefahamiana naye
Kimsimgi hakubaliani na hilo jambo pamoja na kwamba waliokutana na Makonda ni maofisa wa kawaida jeshini
Kuna levels za kukutana na wanasiasa tena kwa mambo ambayo ni sensitive ama ya dharura
Hili si sensitive wala si dharura lakini kama kulikuwa na ulazima wa kukutana na Makonda yeye ndio alipaswa kufunga safari na kwa namna yoyote ile halikuhitahi media coverage
Kilichopo nyuma ya haya yote ni panic juu ya ukuta
 
Tangu lini makonda akawa msemaji wa jwtz? Acha kujivua ufahamu wewe
ivii ww umefika ata darasa la nne kwelii mana nilichokiandika ata mtoto wa darasa la nne hawezi soma na akabwatuka kama ulivyobwatuka ww....embu naomba unioneshe au u bold maandishi niliyoandika kuonesha makonda ni msemaji wa jeshi la wananchi
 
...kwahiyo hao wote (wanajeshi?)kazi yao ni kumshauri (Makonda? )na yeye hutoa amri...! Mwisho wa kunukuu! mama yangu mama yangu eeeehhhh [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji144] [emoji144] [emoji144]
Mkuu kaa ukijua Makonda ndio mwenyekiti wa kamati za ulinzi na usalama wa mkoa wa Dar hivyo sio Jeshi tu hadi Polisi,Magereza,TISS,Uhamiaji na Zimamoto yeye ndio anaongoza kikako. Na katika kanuni za vyombo vya ulinzi na usalama ni kwamba Mfuasi kazi yake ni kumshauri tu Mkuu na Mkuu yeye ndio hutoa amri na huamua nini kifanyike.

Hilo baraza la ulinzi na usalama la Taifa Magu ndio Top hata kama halijui jeshi ila Mkuu wa Majeshi kazi yake ni kumshauri na Magu ndio hutoa amri. Mkuu hizi ni taratibu usifikiri jeshini wanaishi kisiasa nasikia huko ni nidhamu ya hali ya juu kama upo Vatican.
 
Sio vema jeshi likajinasibu na wanasiasa kwenye nchi huru na ya kidemokrasia kama Tanzania! Jeshi letu ni mahiri na lina heshima ya kimataifa! Hizi shughuli za michezo ya kisiasa lijitenge nazo kabisa ili isitafsiriwe kuwa linatumika na kutumiwa na wanasiasa


Waliokosea hapa ni CHADEMA kutangaza UKUTA siku ya sherehe za Jeshi...Hawa CHADEMA mimi huwa siwaelewi kabisa yaani inaelekea hawana mtu makini wa kufanya analysis ya mambo....Jeshi wakiacha 'kusherehekea' siku hiyo itaonekana kuwa wako pamoja na UKUTA...halafu hawa CHADEMA pia hawakujua kuwa siku hiyo Septemba mosi ni siku ya kupatwa na jua???!!!!! Hivi sasa CHADEMA wako kwenye dilemma kubwa...wasipoandamana wataambiwa kuwa wameogopa, na wakiandamana imekula kwao....
 
Mkuu kaa ukijua Makonda ndio mwenyekiti wa kamati za ulinzi na usalama wa mkoa wa Dar hivyo sio Jeshi tu hadi Polisi,Magereza,TISS,Uhamiaji na Zimamoto yeye ndio anaongoza kikako. Na katika kanuni za vyombo vya ulinzi na usalama ni kwamba Mfuasi kazi yake ni kumshauri tu Mkuu na Mkuu yeye ndio hutoa amri na huamua nini kifanyike.

Hilo baraza la ulinzi na usalama la Taifa Magu ndio Top hata kama halijui jeshi ila Mkuu wa Majeshi kazi yake ni kumshauri na Magu ndio hutoa amri. Mkuu hizi ni taratibu usifikiri jeshini wanaishi kisiasa nasikia huko ni nidhamu ya hali ya juu kama upo Vatican.
Nimetoka kuongea na kanali mstaafu wa jeshi hakunieleza haya unayosema wewe tafadhali...hebu tuweke siasa kando tubaki na uhalisia
 
Ni haki yake kupigiwa salute mkuu tatizo siasa imekuharibu Makonda ni mkubwa sana katika uongozi kuliko hao jamaa.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] you must be kidding seriously
 
Wanajeshi hawahusiki na ulinzi wa ndani hayo sio majukumu yao hata siku moja

Hahaahaaa mshana jr....nadhani leo kidogo umekosea katika tathimini....Kazi za jeshi ni pana na ninao uhakika unafahamu hilo...
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] you must be kidding seriously
Ipo siku utaelewa tu mambo taratibu ungekua unataka kujifunza ungeeleweshwa ila unajifanya mjuaji hilo ndio tatizo lako.
 
Hahaahaaa mshana jr....nadhani leo kidogo umekosea katika tathimini....Kazi za jeshi ni pana na ninao uhakika unafahamu hilo...
Hapana najua wana majukumu mengi sana hasa wakati wa dharura nk lakini sio majukumu yao ya kila siku
 
Sasa mkuu wa mkoa anatoa amri kwa jeshi?
Hii nchi imepoteza weledi, yaani hata kile kipindi cha Nyerere sijui kama kulikuwa na hii hali ya civilian kuwapa instruction wanajeshi kama hao, ki protocol, anayekaa peke yake kwenye meza kama hizo ndio anakuwa mkubwa kwa wote wanaomzunguka
 
Ni mkubwa ila sio kwa kuwalinganisha na hao, acha dharau. Vyeo unavyoviona sio vya kupewa hivyo, wamevisotea ndio maana kwa kuwepo hapo wengine wanaona kama ni dharau.
We ndio kiazi kweli hivi unajua kama mamlaka za kiraia zina nguvu kuliko jeshi katika nchi hii? Hata kama wamesotea we unajua Mkuu wa majeshi pamoja na ukuu wake wote amepitwa kimamlaka na Raia wengi nchi hii ki protokali?
 
Ipo siku utaelewa tu mambo taratibu ungekua unataka kujifunza ungeeleweshwa ila unajifanya mjuaji hilo ndio tatizo lako.
Mmh mara hii nimeshageuka mjuaji? Na wewe ndio le professor wa kunifunza? OOH Lord my ribs...![emoji15] [emoji2] [emoji87]
 
mshana jr mi nimeipenda hiyo, inawafanya wajeda waanze kuona umuhimu wa madaraka ya kisiasa, unajua kinachoweza kufuata ni nini kama jeshi la ulinzi likishilikishwa kwenye ulinzi wa ndani ...........??
 
Back
Top Bottom