KanyeWest_Tz
JF-Expert Member
- Jul 18, 2026
- 237
- 539
- Thread starter
- #21
Jux au?huyu ni yeye walah kuanzia kiswainglish chake mpka rolumodo wake ni jux alimuanzishia uzi kabla🤣🤣
Jux au?huyu ni yeye walah kuanzia kiswainglish chake mpka rolumodo wake ni jux alimuanzishia uzi kabla🤣🤣
ndio😅Jux au?
Soon atakuja kuomba badge kwa hii ID wait and see 😅huyu ni yeye walah kuanzia kiswainglish chake mpka rolumodo wake ni jux alimuanzishia uzi kabla🤣🤣
Je hii si laana kweli ndugu?Kwa sababu asilimia kubwa sisi ni wa vipato vidogo (masikini)
Tunaofurahishwa wote ni wale hohe hahe 😂
Tajiri muda wake mwingi anautumia kwenye miradi yake hawezi ku focus na maisha binafsi ya mtu kiasi hicho
By the way comment za waja zinanichekesha
Watu wapo serious free jukusi 🤣🤣
Siku hizi kila mtu ana stress za kiuchumi, na mtu akiwa na njaa, ubongo wake unakuwa unawaza kupambana sio kupendana. Ili upendo urudi, inabidi kwanza tupambane na umaskini unaowafanya watu wawe na roho mbaya.Tuanze ku spread love na sio hate..
Turudishe utamaduni wa kupenda kama jamii
siwezi kukupinga maana hashindwi kabisa huyuSoon atakuja kuomba badge kwa hii ID wait and see 😅
Sawa mkuuSiku hizi kila mtu ana stress za kiuchumi, na mtu akiwa na njaa, ubongo wake unakuwa unawaza kupambana sio kupendana. Ili upendo urudi, inabidi kwanza tupambane na umaskini unaowafanya watu wawe na roho mbaya.
Hakuna haja kama ingekua inaleta athari kwa jamii tungefanya mijadala ni nini kifanyikeJe hii si laana kweli ndugu?
Nini kifanyike ili tuepukane na jamii hii mbaya?
Ni hatari sana kuishi katika hii nchivibongo vichawi sana, nimewapaka huko kwenye huo uzi nikaishia kuitwa priscilla
Kwa hiyo haina athari?Hakuna haja kama ingekua inaleta athari kwa jamii tungefanya mijadala ni nini kifanyike
So mind your business ✔️
Again mind your business ✔️Kwa hiyo haina athari?
Kwa haya yanayo endelea kwenye jamii kweli? Sio issue ya jux tu siku hizi hata mtaani ukinunua hata gari IST bado wana kuona mwiba
Mbona kama unakimbia mada kiaina kwa kusingizia mind your own business?Again mind your business ✔️
Labda kama na wewe ni masikini mwenzetu
Maana kiwango chako cha kufuatilia na kuumizwa na mambo ya jukusi kipo juu sana itakua huna kazi
Hakuna Laana Mzee Acha ushamba, maisha ya Show off kama Msaanii na mtu maarufu watu wanakwendda na wewe kama ulivyokujaIla aisee kwanini sisi watanzania tuko hivi?
Ni laana gani tuliyo nayo sisi?
Katika pita pita mitandaoni nimejikuta nashangaa why! Watu wana make fun of juma jux. Ndo hao hao walomcheka akiwa haijawa na ndoa, ila leo kaingia kwenye ndo kawa kituko tena?
Hii ndo sababu watu hawakai kwenye ndoa maana nje kuna wachawi wengi wameachika, wana stress, hawana maisha so wanatumia kila wawezalo kuweka mtu chini.
Na kuna mtu akaja na uzi ambao uko titled. "Jux kayakanyaga huko"
Thread 'Jux kayakanyaga huko! Waja wanauliza kwanini kakonda sana?' https://www.jamiiforums.com/threads...-waja-wanauliza-kwanini-kakonda-sana.2461981/
Sasa unajiuliza Kwahiyo kumbe ulikua unasubiri ayakanyage?
Mbona kipindi anasajiliwa Warner music stori zake hazikuvuma? Kwanini hakupata support kutoka huku kwa watu wake ila wanaijeria?
View attachment 3650038
Lakini pia haitoshi... Humu Jukwaani japo mimi sio mchangiaji sana huwa naona jinsi watu wanavurugwa wakiona mtu kawazidi kila kitu kwenye hoja.
Kuna member anaitwa Elevenn au de Gunner ambae binafsi huwa napendezwa na uandishi wake ila watu wanamcrash kisa anapenda kujiona.
Kujiona kwake kuna uhusiano gani na wewe? Je kwanini usistick kwenye mada na sio mtu? Watu humu ni kama wale wale tu wa mitaani.. Ni wana nongwa na chuki binafsi. Haya sasa mtu akipigwa ban wewe unapata faida gani?
Sasa hivi kuna movement za kumchokoza mtu makusudi alafu wanakusema kwa mods umewatukana. Si ni utoto na ujinga kabisa huo?
Yaani kuna muda nasema hili li nchi limelaanika kabisa.
Ukija kwenye siasa nako. Watanzania wa abaki kuongelea vichochoroni, hawana guts za kupigania haki zao, wanasiasa wanalambana miguu tu, yaani imekuwa bora ya wakoloni. Hii nchi kuishi inabidi ujifanye zombie tu kwa kweli.
Ni kheri hata wakoloni kuliko mtanzania aliyeshika nyadhfa. Huwa wanakua kama mbogo.
Hivi watanzania ni nani aliye waroga nyie? Jamani hivi na nyie mnaona kawaida tu?
Kwakweli mimi naona bora mjerumani arudi tu, awanyooshe watanzania. Hakuna watu humu, kuna nyumbu tu wanaotembea.
Nawasilisha
Huyu ndiye mswahili Hana mbele wala nyuma sema hizi ID zinatulinda sanaAgain mind your business ✔️
Labda kama na wewe ni masikini mwenzetu
Maana kiwango chako cha kufuatilia na kuumizwa na mambo ya jukusi kipo juu sana itakua huna kazi
Kwa nini uchukizwe na kujikuta kwa mtu usiye mlisha wala kumvika?Hakuna Laana Mzee Acha ushamba, maisha ya Show off kama Msaanii na mtu maarufu watu wanakwendda na wewe kama ulivyokuja
Kwa nini mnafura bila kuwa na hoja?Huyu ndiye mswahili Hana mbele wala nyuma sema hizi ID zinatulinda sana