Kwanini wanaume wengi wana udhaifu huu?

Kwanini wanaume wengi wana udhaifu huu?

Nakubaliana na wewe ila hivyo vitu ulivyolist vinahusiana nini na kushindwa kudhibiti hisia na kuwa violent?
Kuwa mwanejeshi au mwindaji kunahitaji mtu kuwa violent kwa kiasi kikubwa.
Hata kazi za madini kwenye nchi zinazoendelea zinahitaji mtu aggressive sana
Kazi za baharini nazo zinahitaji watu violent kwa kiasi kikubwa.
Na hizi kazi zote ni za wanaume kwa 99%
 
50571.jpg
 
Mwanaume ni kiumbe ambaye anacontrol hasira sana, kinachotuponza ni kwamba hatusahau, tunajicontrol ila hatusahau sasa siku ikilipuka inalipuka na ya nyuma yote.

Mwanamke ni kiumbe dhaifu mno linapokuja suala la hisia ila kinachomsaidia ni usahaulifu. Wepesi sana wa kusahau ndo maana unaweza mnunulia range rover akafall In love na fundi unayemlipa wewe amtengenezee range lake.
Upo sahihi.Hadi mwanaume afanye tukio baya ujue alishavumilia jambo/mambo kwa muda mrefu sana.
 
  • Thanks
Reactions: Tsh
Nimeona jana usiku habari UK mtoto wa miaka 14 amemchoma kisu mara 10 binti ambaye amemtongoza akamkataa. Nikafikiria yani miaka 14 tayari mapenzi yanamuendesha huyu akikua si ataua 😢.

Watatoa mapovu, doffi inasubiri 😂
Wanaume dhaifu ndiomana kwenye biblia mwanamke alimdanganya wakala tunda la kati..!!

Kwenye Quran wameambiwa watapewa bikra 72 na wenyewe wanachekelea, yaani wanawajua ni dhaifu wanacheza nao..!! 😹
 
Unamaanisha nini kwa kusema "aje kuwa shujaa" ?
Kuna mwanamke mmoja mjinga mjinga atafanya haya kati ya meeengi

1. Kumdharau
2. Kumtumia kama daraja la kufikia wanaume wengine
3. Kumuharibia maisha yake kabisa ili aende kwingine akaanze upya
4. Kumsaliti
5. Narudia kumsaliti

Lazima atashangaza ulimwengu, mimi ni mmojawao niko mbioni
 
Sio udhaifu mkuu
Wanaume Huwa tunatoa hukumu baada ya kufanya uchunguzi sana wa jambo, likishapatikana jibu ndio utamjua mwanaume ni nani akiamua kufanya maamuzi baada ya kujiridhisha na uchunguzi wake.
Kwahiyo mkichomana visu huku mnagombania chenji mnakua mmefanya uchunguzi na maamuzi magumu?
Au ukichelewa kufunguliwa mlango ukaanza kumpiga mwenzako? huwa inakuwaje?
Tofauti na wanawake chochote atakachokiskia muda huo huo kinakua habari
Ni kweli, ila si bora hao wanaoishia kuongea na kupiga kelele kuliko nyie mnaofanya maamuzi ya kuumiza, kuharibu na majuto makubwa.
 
Mwanaume ndiye mwanadamu aliyezungumziwa hata kwenye vitabu vitakatifu.

Na asilimia 90 ya mambo anayofanya mwanamke huyakopi kutoka Kwa mwanaume.

Hivyo kila kilichoanzishwa hapa Duniani kilianza na mwanaume
Pamoja na yote haindoi nyie ni dhaifu.

Kupitia huyo huyo anayewakopi ndipo udhaifu wenu ulipo..!!

Rejea hawa 👇

Samson
Caesar
Yesu
Adam
Herode
Jiwe 😹
 
Kwanini wanaume wengi (si wote) wana udhaifu mkubwa kwenye kudhibiti hisia zao hasa za hasira au maumivu?

View attachment 3684908

  • Asilimia 90% ya mauaji yote duniani yanafanywa na wanaume, iwe sababu ya hasira, visasi, uhalifu au vitendo vya kikatili. Ni kwanini iko hivi?

  • Tumeona visa vya kugombea hata vitu vidogo kuishia kwenye kuchomana visu, au ikitokea kutoelewana kibiashara au kwenye shughuli za kiuchumi, basi maamuzi mabaya ya kudhuru mwili au kuharibu mali hufanyika. Naamini matendo mengi hujutiwa na wala hayamsaidii yule aliyeyafanya, ila yanatokea kwa wingi, kwanini ipo hivi?

  • Kwenye mitafaruku ya ndoa au mahusiano, kukataliwa, kuachwa, kunyimwa jambo au mambo, wanaume wengi wakijisikia kukosewa wanaishia kupiga au kuumiza wenza wao na wakati mwingine hata watoto. Kesi za ukatili wa kijinsia zilikua nyingi mpaka zilianzishiwa dawati lake bobezi kwenye vituo vya polisi na asilimia kubwa ya washtakiwa wa vitendo hivi ni wanaume, kwanini?
Huu ugumu kwenye udhibiti wa hisia kali, kukosa utulivu wa kimaamuzi, na kufanya vitendo vya kujutia kwa wanaume? je, ni udhaifu wa kimaumbile au unasababishwa na nini?
Hivi unadhani wanajutia???!!!! Kama wapo wanaojutia ni wachache sana. Ukitaka kufahamu kwa nini nasema hivyo soma comments za WANAUME wengi kwenye Threads zinazohusu mauaji ya Jane Urassa yaliyofanywa na mume wake.
 
Kwanini wanaume wengi (si wote) wana udhaifu mkubwa kwenye kudhibiti hisia zao hasa za hasira au maumivu?

View attachment 3684908

  • Asilimia 90% ya mauaji yote duniani yanafanywa na wanaume, iwe sababu ya hasira, visasi, uhalifu au vitendo vya kikatili. Ni kwanini iko hivi?

  • Tumeona visa vya kugombea hata vitu vidogo kuishia kwenye kuchomana visu, au ikitokea kutoelewana kibiashara au kwenye shughuli za kiuchumi, basi maamuzi mabaya ya kudhuru mwili au kuharibu mali hufanyika. Naamini matendo mengi hujutiwa na wala hayamsaidii yule aliyeyafanya, ila yanatokea kwa wingi, kwanini ipo hivi?

  • Kwenye mitafaruku ya ndoa au mahusiano, kukataliwa, kuachwa, kunyimwa jambo au mambo, wanaume wengi wakijisikia kukosewa wanaishia kupiga au kuumiza wenza wao na wakati mwingine hata watoto. Kesi za ukatili wa kijinsia zilikua nyingi mpaka zilianzishiwa dawati lake bobezi kwenye vituo vya polisi na asilimia kubwa ya washtakiwa wa vitendo hivi ni wanaume, kwanini?
Huu ugumu kwenye udhibiti wa hisia kali, kukosa utulivu wa kimaamuzi, na kufanya vitendo vya kujutia kwa wanaume? je, ni udhaifu wa kimaumbile au unasababishwa na nini?
Anglia idadi ya wajane na wagane ndo utajua Nani anaongoza kwa uuaji kwenye familia.
 
Nimejibu sababu ya kwanini tunaonekana aggressive sababu hilo suala limeonekana ni General..
But kwa mambo mengine inategemea mtu na mtu kitu nachoweza ku tolerate mimi ni tofauti na Juma,James and Vice versa
Nakuelewa tolerance ni individual issue na uwezo binafsi, ila kwenye data inaonyesha wanaume ni aggressive na violent by an excessive large margin na iko hivi kila sehemu.
 
Back
Top Bottom