Moisemusajiografii
JF-Expert Member
- Nov 3, 2013
- 55,109
- 103,317
Hao 20 wanatafuta nini huko?Waachiwe wakapike mchicha na kalimati.Huko jela ndo balaa. Unakuta jela ina wafungwa wanaume 1000, wafungwa wanawake 20.
Hao 20 wanatafuta nini huko?Waachiwe wakapike mchicha na kalimati.Huko jela ndo balaa. Unakuta jela ina wafungwa wanaume 1000, wafungwa wanawake 20.
Taste-onja
Test-jaribu
Wasikuonje mara mbili mkuu?
Ras Simba anakusabahi.
Huo uwezo unapimwa na nini?Mwanaune ndie mwenye uwezo wa kudhibiti hisia zaidi ya mwanamke, ukiwa mambo yanefikia stage ya mauaji basi ujue kila uvumilivu una kikomo.
Kwani udhaifu unaupima kwa kibaba au mzani gani?Huo uwezo unapimwa na nini?
Mbona takwimu zote zinatuonyesha ukomo wenu ni mdogo sana na mna maamuzi mabovu?
Siyo kwenye mapenzi tu, mnaweza kudhuru mtu kwenye pesa, mali, ardhi na vingine vingi tu.Inategemea mkuu kwenye mapenzi hapo sipingi ila kwingine sidhani...
ubinadamu kazi, uanaume ndio kazini kuna kazi...Siyo kwenye mapenzi tu, mnaweza kudhuru mtu kwenye pesa, mali, ardhi na vingine vingi tu.
Haya matukio mengi yanayotokea uliyoorodhesha sababu zake tambua wewe huwa unapewa matokeo tu.Huo uwezo unapimwa na nini?
Mbona takwimu zote zinatuonyesha ukomo wenu ni mdogo sana na mna maamuzi mabovu?
Hapana ni maswali tu, kwani nayo yanawatisha 😂Wee mbona umetukamia jmn😔
Mbona sioni 50 kwa 50?Hao 20 wanatafuta nini huko?Waachiwe wakapike mchicha na kalimati.
Mimi sijaongelea tukio specific.Haya matukio mengi yanayotokea uliyoorodhesha sababu zake tambua wewe huwa unapewa matokeo tu.
Matokeo hayo ya mwanamke kuuliwa au kupigwa, lakini mambo yakiwa yanaanza kwenda hovyo ndani ya nyumba huwa hatujui huchukua muda gani mpaka matokeo yatokee.
Nakwambia tena, mwanaune ni mvumilivu sana, lakini kadri unavyozidi kumkwaza akazidi kuishi na machukizo ya makwazo yako ndani yake,basi siki akiamua kuutua mzigo uliojaa kifuani pake matokeo yake ndio hayo...
Wanawake mnatakiwa kujua wanaune sio malaika, nao wana maumivu hata kama wanajua kuvumilia, lakini ili aendelee kukuvumilia basi nawe punguza makwazo kwake ili siishi na sumu yako ndani yake muda mrefu.
❤️Hapana ni maswali tu, kwani nayo yanawatisha 😂
Unajua Kuna watu wanakuwa very egoist, watu kama hawa huchukulia kukataliwa au kunyimwa kitu ambacho kwao wanaona ni haki yao kama vile ume hurt their ego, hii huweza kupelekea watu ku act in aggressive way , na ninataka nikwambie si kila anayetenda ukatili au kuua basi alidhamiria ndiyo maana baada ya kufanya ukatili mathalani wengine hujiua, kujidhuru au hata kujisalimisha kwenye mamlaka wakijutia walichokifanya, ila ndo hivyo aggressive nature yao na limit ya uwezo wao ku hold their feelings unakuwa inakuwa imefikia hapo.Siyo makosa tu, vipi wale wanaodhuru wengine au kuua kwa kukataliwa au kunyimwa kitu wanachokiomba au kukihitaji?
Na je, huo ukomo wa kuvumilia mambo upo kwa wanaume tu au wanawake pia wanao? mbona maamuzi huwa ni tofauti sana? huku upande mmoja ukielemea zaidi kwenye violence, kudhuru na kuharibu?
Wanawake hawafanyi mambo ya kuwapeleka jela kama wanaume. Mfano lini umesikia mwanamke kamuua mtu kisa kamfumania na mume wake??.Mbona sioni 50 kwa 50?
Kama unasema wanaume wanaua wenzao hapo unaonesha wanaume wana nguvu ndio maana hujiingiza kwenye changamoto zinazohusisha matukio ya nguvu.Mimi sijaongelea tukio specific.
Wanaume wanaua na kudhuru wanaume wenzao zaidi kuliko wanavyoua wanawake.
Na kwa sababu tofauti tofauti na si zote ni za kimapenzi. Hilo unaliongeleaje?
Umenena vyema madam...Ni wadhaifu sana ila hawajui hilo(sio wote)
Siyo kweli. Dunia ingekuwa na amani sanabinti, mbona umekazania sana wanaume tukiri wazi wazi kuwa sisi ni dhaifu zaidi? Nia yako haswa ni nini? Unataka kutudhalilisha mazima sio?
Anyways, what if wanaume imetutengeneza kuwa hivyo hivyo ili kuleta balance kwenye meaning hapa ulimwenguni? Bila hizo tabia unazoziita hasira na visasi kuna namna maisha yangekuwa mabaya zaidi ya haya yaliyopo.
Siyo kwelibinti, mbona umekazania sana wanaume tukiri wazi wazi kuwa sisi ni dhaifu zaidi? Nia yako haswa ni nini? Unataka kutudhalilisha mazima sio?
Anyways, what if wanaume imetutengeneza kuwa hivyo hivyo ili kuleta balance kwenye meaning hapa ulimwenguni? Bila hizo tabia unazoziita hasira na visasi kuna namna maisha yangekuwa mabaya zaidi ya haya yaliyopo.