Kuna siri gani wanaume warefu kupendwa na wanawake wengi?

Kuna siri gani wanaume warefu kupendwa na wanawake wengi?

Mungu hakupi kila kitu
Na tulio warefu na tuna ndefu pia mungu katupa vyote? Sifa zote njema anastahili Mungu muumba mbingu na Ardhi. Namshukuru kwa maumbile alioniumba nayo, najua hata maumbile pia ni majaribu,maana naona jinsi wadada wanavyopata shida, halafu hakuna kitu kibaya au kizuri km ukijitambua maana unajua silaha yako ilipo uitumie vp. Thank God umenibariki acha nikuabudu kwa mazuri ulionitendea, maana ukitaka kujua neema alokupa mungu watazame ambao hawana utaona kua unatakiwa kushukuru.
 
Mpododo but also dwarfs are very stupid n sturbon [emoji779] [emoji779] [emoji779] my apology though [emoji25] [emoji25] [emoji25] for such a harsh truth/reality
Acha kupotosha , hakuna uhusiano wa dudu na urefu wa MTU, ni kama ukubwa wa kichwa na maskio. Unaweza kuwa na bichwa kubwa maskio madogo au maskio madogo bichwa kubwa au vyote vikubwa au vidogo. Uume siyo msuli in spongy tissue ,hivyo haina uhusiano na urefu was mifupa yako. Kingine in pua ni cartilage hakuna uhusiano na urefu wako. Acha kupotosha watu na pseudo-intellectual facts.
 
Acha kupotosha , hakuna uhusiano wa dudu na urefu wa MTU, ni kama ukubwa wa kichwa na maskio. Unaweza kuwa na bichwa kubwa maskio madogo au maskio madogo bichwa kubwa au vyote vikubwa au vidogo. Uume siyo msuli in spongy tissue ,hivyo haina uhusiano na urefu was mifupa yako. Kingine in pua ni cartilage hakuna uhusiano na urefu wako. Acha kupotosha watu na pseudo-intellectual facts.
Haya kwaheri
 
Siri ya mtungi ipo kwa wanaume wafupi!
 
wanaume warefu tunajiaminigi afu tuna misimamo yetu binafsi na atuendeshwi na siunajua mamanzi wanapenda mtu ambaye atakuwa kichwa ukiwa zoba ndo hata heshima haiwepo wafupi wengi wapo kinyume ya hayo kwasababu wanakuwa wajiona kama wana ulemavu au udhaifu fulani hilo ndo tatizo lao
 
wanaume warefu tunajiaminigi afu tuna misimamo yetu binafsi na atuendeshwi na siunajua mamanzi wanapenda mtu ambaye atakuwa kichwa ukiwa zoba ndo hata heshima haiwepo wafupi wengi wapo kinyume ya hayo kwasababu wanakuwa wajiona kama wana ulemavu au udhaifu fulani hilo ndo tatizo lao
Una ela??? Au urefu wako unatosha
 
haha, maajabu nilipokuwa kule kijijini kwetu nilikuwa ninajijua mimi ni super tall, nimegundua kua niko avarage baada ya kwenda kwenye miji ya watu.
Haaha utakuwa wa "Thame" au Mwanga wewe
 
Tehteh mzee ninaubishi mzee...

Haha umenikumbusha text moja nilisoma eti jamaa alikuwa anawaponda wanawake wafupi.. wakivalia magauni mekundu njiani unafikiri vimitungi vile vidogo vya oryx haha
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Kiukweli hayo Mengine wanawake wenzangu mtajua wenyewe ila kabisa mi naelewa Mzee Mengi ni mrefu sana kuliko Hashim thabiti huu ndo ukweli ndani ya moyo wangu😛😛😛😛
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Uuuh I see. Basi enzi zangu nikiwa binti, mkaka kama unacheza basket utakuwa best angu sana. Nilikuwa naassume wakaka wote wacheza basket ni warefuuuu na mahandsome Hahaa
Basi ulichemka sana maana nina rafiki angu mmoja anapenda sana basket halaf urefu nimempita kidogo. Urefu wa kawaida ila huwa anawakamatia
 
Back
Top Bottom