Kuna siri gani wanaume warefu kupendwa na wanawake wengi?

Kuna siri gani wanaume warefu kupendwa na wanawake wengi?

Ni kweli kabisa wanaume wanaoongoza kwa umalaya wengi wafupi alafu wanapenda sana wanawake wenye misambwnda ,nawapenda sana walefu wengi ni wastalabu na wasikivu wanajua kujali wanaheshima.

agata

1. Mwaume wa kutoka naye...

2. Mwanaume wa fasheni.....

3. Mwanaume wa kulingishia....

But mwanaume wa kuolewa nae nizaidi ya
-urefu
-ufupi
-unene
-wembaba
-weusi ama
-weupe

Wadada wasiku hizi mnakosa mabwana wakudumu kwasababu mnatafuta show up na fasheni.....matokeo yake ndoa nyingiiii zinaparaganyika hovyohovyo, simply because mnatafuta sifa za nje kwa wanaume matokeo yake kuvurugwa ....kuzalishwa halafu mitini.......sifa za nje ziwe kigezo chamwisho kama unatafuta bwana

1. Tazama background ya mume....wengine kwao kuowa nakuacha ndio tabia ya ukoo

2. Tazama ndoa zao wanadumu au hapana

3. Tazama utulivu, uvumilivu na uwezo wa kusamehe

4. Tazama weledi na focus

5. Tazama upole, upendo na huruma

6. Usisahau kutesti dushe yake....wengi siku hizi dushe ni legelege.....utalala njaa .....lakini nje ukimuona si ndo kifaa.....kumbe hana mpini anakikojeleo tu sio kifanyio.

urefu, ufupi nk utaishia kuzalishwa tuu then utajiju.
 
haha, maajabu nilipokuwa kule kijijini kwetu nilikuwa ninajijua mimi ni super tall, nimegundua kua niko avarage baada ya kwenda kwenye miji ya watu.

Wanasema kila mrefu ana mrefu wake kuna watu ukiwaona unasema yes huyu mtu simkuti kumbe ukienda kwa wenzetu ulaya anaonekana wa kawaida sana
Kuna dada yangu tulikua tunamuona mrefu sana enz hzo sa hv hanikut hata afanyaje
 
Habari wana MMU,

Nimefanya utafiti mdogo sana nimebaini wanaume warefu ni chaguo la wanawake walio wengi katika suala nzima la mahusiano ya mapenzi.

Nimepita thread nyingi sana za kutafuta wachumba hapa JF, wanawake wengi hutoa sifa za mwanaume wanayemtaka na sifa pekee ambayo inatawala sana ni "mwanaume awe mrefu" kwanini wanaume warefu?

Wanawake nisaidie katika hili tukianza na Miss Natafuta.
Kawaida yetu wanaume warefu tukipanda hatushuki!
 
To be honest,wanaume warefu wanaonekana powerful,yani nkiwa close to a tall man,I feel protected.Its a good feeling.I prefer taller guys.
Ila all in all mwisho wa siku love wins.Wanaume wafupi wengi ndo wana Tabia wanazopenda wanawake.Mfano wanaume wengi warefu sio wacheshi.
 
Ha ha ha ha mzee una 4.3 ndio maana mbish sana hzo si dumu mbili za maji ukizsimamisha
Tehteh mzee ninaubishi mzee...

Haha umenikumbusha text moja nilisoma eti jamaa alikuwa anawaponda wanawake wafupi.. wakivalia magauni mekundu njiani unafikiri vimitungi vile vidogo vya oryx haha
 
agata

1. Mwaume wa kutoka naye...

2. Mwanaume wa fasheni.....

3. Mwanaume wa kulingishia....

But mwanaume wa kuolewa nae nizaidi ya
-urefu
-ufupi
-unene
-wembaba
-weusi ama
-weupe

Wadada wasiku hizi mnakosa mabwana wakudumu kwasababu mnatafuta show up na fasheni.....matokeo yake ndoa nyingiiii zinaparaganyika hovyohovyo, simply because mnatafuta sifa za nje kwa wanaume matokeo yake kuvurugwa ....kuzalishwa halafu mitini.......sifa za nje ziwe kigezo chamwisho kama unatafuta bwana

1. Tazama background ya mume....wengine kwao kuowa nakuacha ndio tabia ya ukoo

2. Tazama ndoa zao wanadumu au hapana

3. Tazama utulivu, uvumilivu na uwezo wa kusamehe

4. Tazama weledi na focus

5. Tazama upole, upendo na huruma

6. Usisahau kutesti dushe yake....wengi siku hizi dushe ni legelege.....utalala njaa .....lakini nje ukimuona si ndo kifaa.....kumbe hana mpini anakikojeleo tu sio kifanyio.

urefu, ufupi nk utaishia kuzalishwa tuu then utajiju.
Well said mkuu [emoji122][emoji122][emoji122]
 
4.3" anafikia kitasa cha mlango kweli au taa anawashiwa na jirani?
Ufupi unaraha zake bhana. Ukijirusha kitandani hakuna kuangalia upande maana pande zote unatoshea
Ha ha ha ha ha Daby umesikia huku unawashiwa taa
Ila dah 4.3 hatar sana hii kaz yake ni kuchukua vilivyo vya uvungun ndio anamudu
 
Back
Top Bottom