Kuna siri gani wanaume warefu kupendwa na wanawake wengi?

Kuna siri gani wanaume warefu kupendwa na wanawake wengi?

Habari wana MMU,

Nimefanya utafiti mdogo sana nimebaini wanaume warefu ni chaguo la wanawake walio wengi katika suala nzima la mahusiano ya mapenzi.

Nimepita thread nyingi sana za kutafuta wachumba hapa JF, wanawake wengi hutoa sifa za mwanaume wanayemtaka na sifa pekee ambayo inatawala sana ni "mwanaume awe mrefu" kwanini wanaume warefu?

Wanawake nisaidie katika hili tukianza na Miss Natafuta.

Wanaume warefu hatuna gugu
 
Raha ya JF bana, kila sifa yoyote nzuri lazima iwahusu watu wote... Hata sasa Tembosa kasema urefu unaanzia futi 4.5... ili mradi tu basi wote tuonekane warefu... 🙂🙂
 
Ul
Uuuh I see. Basi enzi zangu nikiwa binti, mkaka kama unacheza basket utakuwa best angu sana. Nilikuwa naassume wakaka wote wacheza basket ni warefuuuu na mahandsome Hahaa
itakua ulikua unapenda sana matozi
 
Urefu wa mtu is direct proport.... to show yake, and vice versa
 
Nimejaribu kupitia Facebook fan page ya ya JF na kuwngalia comment za kina dada/mama.

Nimegundua kwamba zaidi asilimia tisini ya wanawake wanapenda wanaume warefu.

Sababu za kuwapenda
1. Mvuto hasa wanapotembea nao
(Hii imeandikwa na karibu kila mwanamke aliesema anavutiwa na mwanaume mrefu)

2. Wanaamini ni wasikivu, waelewa, hawana gubu na sio wabishi kulinganisha na wanaume wafupi

3. Wanaamini wana maumbile makubwa (uume) hivyo kuamini kwamba wanawatosheleza kitandani.

4. Wanaamini wana mapenzi ya dhati na si wakorofi.

Nimejaribu kukumbuka kipindi fulani jamaa mmoja alikuwa mrefu sana ila ajabu ndiye aliyekuwa anaongoza kwa kukataliwa na wanawake.

Kila mrefu ana mrefu wake so wanaume wafupi msikwazike mnapoona wanawake wakisema hawataki mwanaume mfupi, kiukweli wanawake walio wengi ni wafupi hivyo wanatafuta watu warefu kuliko wao. Mwanamke akiwa mrefu sana anakuwa exceptional alipo na kila mtu atashangaa urefu wake.

Nimewahi kuona/kusikia kwamba chini ya sm 150 unahesabika kama mtu mfupi.

Wafupi tafuteni hela kucover ufupi wenu
 
Nimejaribu kupitia Facebook fan page ya ya JF na kuwngalia comment za kina dada/mama.

Nimegundua kwamba zaidi asilimia tisini ya wanawake wanapenda wanaume warefu.

Sababu za kuwapenda
1. Mvuto hasa wanapotembea nao
(Hii imeandikwa na karibu kila mwanamke aliesema anavutiwa na mwanaume mrefu)

2. Wanaamini ni wasikivu, waelewa, hawana gubu na sio wabishi kulinganisha na wanaume wafupi

3. Wanaamini wana maumbile makubwa hivyo kuamini kwamba wanawatosheleza kitandani.

4. Wanaamini wana mapenzi ya dhati na si wakorofi.

Nimejaribu kukumbuka kipindi fulani jamaa mmoja alikuwa mrefu sana ila ajabu ndiye aliyekuwa anaongoza kwa kukataliwa na wanawake.

Kila mrefu ana mrefu wake so wanaume wafu msikwazike mnapoona wanawake wakisema hawataki mwanaume mfupi, kiukweli wanawake walio wengi ni wafupi hivyo wanatafuta watu warefu kuliko wao. Mwanamk akiwa mrefu sana anakuwa exceptional alipo na kila mtu atashangaa urefu wake.

Nimewahi kuona/kusikia kwamba chini ya sm 150 unahesabika kama mtu mfupi.

Wafupi tafuteni hela kucover ufupi wenu
Masikini hao wafupi maumbile waliopewa na muumba wetu yashatiwa kasoro
 
Wanaume warefu kwa wanawake wafupi. Maumbile ya viungo vya uzazi vya mwanaume mrefu, yanauwezo wa kuifikia "G" spot ya mwanamke mfupi kwa urahisi zaidi. Tofauti na mwanaume mfupi, anaogelea juujuu tu. Hii ni moja kati ya sababu za msingi kwa akina dada wafupi kuhusudu wañaume warefu.
 
Warefu tuna raha sana, wanawake wanajigonga wenyewe yani kazi yetu ni kutayarisha mpango wa kumalizana tu, na ukishapiga unaachia hapo hapo maana alijileta mwenyewe bila kutafutwa.
 
Back
Top Bottom