Kuna siri gani wanaume warefu kupendwa na wanawake wengi?

Kuna siri gani wanaume warefu kupendwa na wanawake wengi?

We binti mbona kama unanisema mimi eti..
Tatizo wenzio wanapagawaga na housing, bibie pia huwa haishi kuniambia ukweli kila nikimpa nyama kwamba anatoa ushuhuda (super tall ex) alikuwa anazingua kiwanjani bao za kuku, mashine hafifu halafu haikuwa tight.
Napenda watu wanaosema ukweli espy

Alafu wafupi wako very charming, hauchoki wala kuboreka ukiwa nae.
 
Dah nawaangalia tu jinsi mnavyotutusi, ila juweni hutukuchagua maombo wakati wa kuzaliwa. Mungu mwenyewe ndio anajua kwanini wewe mrefu na mimi mfupi. Anyway ngoja niwape ukweli kuhusu hawa wanawake, sijawahi kusikia mwanamke akisema anawishi kua na mwanaume mfupi wengi wanatamani kuwa na wanaume warefu ingawa huwa hawaspecify awe na urefu wa namna gani ingawa binafsi huwa natafsiri kuwa awe mrefu kushinda yeye (kumbuka wanawake wengi sana ni wafupi ukilinganisha na wanaume, kwa mfano mwanamke mwenye cm 170 anaonekana ni mrefu wakati mwanaume mwenye cm 175 huwa anaonekana mfupi). Alafu nyie washkaji zangu mnaoona kuwa urefu wako ndio kila kitu kwa mwanamke nataka kuwaambia kuwa mwanamke ni kama shamba kile atachopanda na kukitunza ndio utakachovuna, mwanamke anaitaji vitu viwil tu
1) kulizishwa kwenye mapenzi
2) kujaliwa
Vyengine wanavyosemaga huwa ni mbwembwe tu.
Ngoja tuanze kulijadil ilo no 1. Maana nyie mnaojiita warefu huwa mnaisi mna miogo ya jang'ombe na sisi tuna vibamia hvyo mnakua na imani kuwa huwa mnawalizisha wanawake kwenye mapenzi.
Kuna aina kama nne kuu za mwanamke kufika kileleni...
1) kwa kinembe: kinembe cha mwanamke kina zaidi ya nerve 8,000 hivyo ukiweza tu kukigusa na kukichezea vzr basi mwanamke anaweza kufika kileleni. Hapa hauitaji kabisa kuwa na huo muhongo wa jangombe yan ni ufundi wako tu.
2) kwenye K: ndani ya uke kuna sehemu moja huwa na nerve nyingi mno kuliko zote (G spot) sehemu hii ipo ichi 2-3 toka mlangoni. Ukiweza kuigusa hii vzr mwanamke hachukui hata dk 10 kufika kileleni. Hapa napo hapaitaji hata uwe na mboo ya inchi 5, yani unachotakiwa kujua ni wapi ilipo iyo g spot, uiguse vip na kwa sex position ipi.
3) Bledded orgasm: hapa mwanamke anafika kileleni kwa kukombaini g spot + kinembe. Pia hauitaji hata nchi tano ya mboo
4) multiple orgasm: hapa mwanamke anaweza kukojoa zaid ya mara mbili au tatu kwa pamoja. Hapa pia hauitaji hata nchi 5 ni mautundu yako tu.
Sasa ngoja nije kukujibu kwa wale wanaouliza swali kwa nin wanawake wanapenda mihogo na si vibamia.
Jibu: ili mwanamke aweze kufika kileleni anaitaji kuwa tayar kiakili, hivyo ni wajibu wako wew mwanaume kumuandaa kiakili. Sasa wanawake wengi kabla hata hawaingia kwenye mahusiano huwa wanasikia habar kuwa mwanaume mwenye kibamia hawezi kukuridhisha tena + na utandawaz huu huanza kuona mapema picha za ngono ambazo wanaume wengi huwa na mihogo hasa, sasa leo anapokutana na wewe na kidude cha nchi 4.5 lazima hata kabla ya tendo anakata tamaa. Kwa hiyo ni jikumu lako wewe kumuweka sawa kisaikolojia na kumprove wrong.
Kosa kubwa la wanaume mwenye mihogo ni kuitegemea zaid hiyo mboo yake kama vile ni kila kitu hivyo kujikuta hawashughuliki ipasavyo na huwa hawana ubunifu kabisa hvyo kujikuta wakiwaumiza tu wanawake.
Povu limenitoka kwa sababu mmetutukana sana sisi [HASHTAG]#viandunje[/HASHTAG] na tena usiombe demu wako ajichanganye kwangu, maana huwa sikojoi mpaka a squirt mpaka godoro liwe tepe tepe. Wew utabaki kutembea nae tu coz you ar tall ila akimis kusquirt lzm aje tu kwangu.
 
Mi ft 5, but they love me that much. It must be the success that speaks more than height. Halafu sio urefu tuu, wanawake wanapenda pia boy handsome, unakuwa mrefu na sura km ya Inspecta Haroon, WTF!
Mmmmmmh uzuri wa mwanaume unasaidia nn?
 
Haya mambo ya kupenda wanaume warefu shoga yangu alimpata mkaka handsome balaa kumbe ana kibamia cha hatari. Shoga ana shangaa kila siku mwanaume anaishia kumkiss tu ndio siku kaweka mtego kaenda nae ndani kwake wakaanza romance na nini ndio by force mdada kuzama ikulu anakutana na kidole cha mtoto. Binafsi napenda size ya kati asiwe mrefu wala mfupi.
 
Haya mambo ya kupenda wanaume warefu shoga yangu alimpata mkaka handsome balaa kumbe ana kibamia cha hatari. Shoga ana shangaa kila siku mwanaume anaishia kumkiss tu ndio siku kaweka mtego kaenda nae ndani kwake wakaanza romance na nini ndio by force mdada kuzama ikulu anakutana na kidole cha mtoto. Binafsi napenda size ya kati asiwe mrefu wala mfupi.
Nnayo size ya kati kuelekea size kubwa
 
Haya mambo ya kupenda wanaume warefu shoga yangu alimpata mkaka handsome balaa kumbe ana kibamia cha hatari. Shoga ana shangaa kila siku mwanaume anaishia kumkiss tu ndio siku kaweka mtego kaenda nae ndani kwake wakaanza romance na nini ndio by force mdada kuzama ikulu anakutana na kidole cha mtoto. Binafsi napenda size ya kati asiwe mrefu wala mfupi.

Hahaaaaa!! Umenikumbusha kitu nikabaki tu nacheka mwenyewe.
 
kuna vingi sana navipenda kwa mwanamke Wa dream yang, ila kiufupi sana awe mcha Mungu.. unajua kama MTU ni mcha Mungu hawezi kukuigizia katika Mapenzi, kama hakupend kmapenz atakutell tu kwamba "sorry nna MTU mwngne nakuomba uangalie mwngne" maneno km haya hayawez kumchosha mwanaume,,, Mcha Mungu atakujal,atakushaur,atakuwa mkwel daima, atakusikiliza na kukuvumilia kwa kila hal, ,,, na ucha Mungu naozungumzia hapa sio kwenda kanisan/msikitini kila ibada, au kukaa bench la mbele karibu na pastor, au kukemea mapepo, au kubeba mikonon Quran /bible...uchaji Wa Mungu naozungumzia hapa ni matendo anayoyafanya nje ya nyumba za ibada, I think umenielewa ....

ila kikubwa tumshirikishe Mungu kwa kila jambo naye atatoa ushirikiano..
kwa kuongezea zaid napenda mwanamke mfupi ,ngoz maji ya kunde mwenye shape asilia not editing

kuhusu kufall in love nimewahi Mara mbili , ila huyu niliyenaye sasa amewazd wote

Asante baba.kumbe wanawake wafupi wat**u eee
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Watu wafupi ni wabishi. ukiwa mrefu demu anaona hata mkiongozana anakua anajiamini hata kama huna kitu
 
Back
Top Bottom