Healthy wealthy
Senior Member
- Nov 19, 2016
- 127
- 104
MxiewwwwwwwwSijajua ni kwanini,mimi mwenyewe wananishobokea sana.
MxiewwwwwwwwSijajua ni kwanini,mimi mwenyewe wananishobokea sana.
Diamond na huyo boss lady wanatumia majina gani insta, na ww unatumia lipi!?Aliyekwambia diamond mfupi kwa boss lady ni nani mond kwa zari ni mlefu mno hata wakiwa wanatembea inavutia hebu nenda insta kachungulie picha zao insta alafu uje unipe mlejesho by the way mbona povu linakutoka mkuu bila Shaka na ww utakuwa andunje
Ha ha haaa,ufupi kwani mnaouongelea unaanzia futi ngapi?kwani diamond ni tall?Aliyekwambia diamond mfupi kwa boss lady ni nani mond kwa zari ni mlefu mno hata wakiwa wanatembea inavutia hebu nenda insta kachungulie picha zao insta alafu uje unipe mlejesho by the way mbona povu linakutoka mkuu bila Shaka na ww utakuwa andunje
Hahaa usinikumbushe yule alotuchamba siku ile. Eti ooh ukiwa na tall guy unafeel secure, je ukiwa na baba yako mfupi haufeel secure?
AhsanteeeChi ndio hapo chacha!!
Wafupi wengi bright sanaaaa, alafu wanajituma, alafu naniliu wako vizuriiii......
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ngoja nicheke tuTembosa umedanganya kudadeki m4.5? ??
Hahaha kuna binadamu ana meter 4.5 au ulimaanisha feet. Maana hizo meter ni ft 15.
mm Niko vizur super tallHalafu unaweza kukuta ni kakimbilikimo ila kana jipaisha tu hapa
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
andunje akiwa anajiteteaWe ishi na mkeo huyo mrembo kwa kutegemea ungongoti wako uje uone namna ambavo madwaf wenye mpunga watakavyo mfukunyua mbele yako. Alafu utatuletea mrejesho wanawake wanataka nini kwa wanaume.
Wewe mbona mfupi.Urefu ni mvuto.... Yani mtu akiwa mrefu automatic tu anavutia, then ndo vinafata vigezo vingine
point!!!Mwanaume mlefu raha Sana kwanza hua tunapenda tunapowaangalia tunavyonyanyua shingo juu pili tunajifeel secure tunapokuwa na wanaume walefu especial akikukumbatia it feels good kwa kweli wanaume hamtanielewa tatu Mkiwa mnatembea wote barabarani unakuwa na confidence huoni aibu hata kidogo hayo ni machache yupo mengi mnoo
wakina nani?Sijajua ni kwanini,mimi mwenyewe wananishobokea sana.
Hahaa atakuwa ana unasaba na tembo mnyama.Kama umemzidi Obama hayo sio masikio tena, ni antena hizo ndugu yangu