Kuna siri gani wanaume warefu kupendwa na wanawake wengi?

Kuna siri gani wanaume warefu kupendwa na wanawake wengi?

So...you guys don't get twisted kuhusu tall guys...huwa haieleweki some they tall but they have bamias others not, some are short but they have full packages some not....so hii kitu about urefu huwa haitabiriki aisee for instance mimi ni tall gal but nakuwaga adored sana na guys wafupi.
Hahahah wewe upo real sana basi, wanawake wanaopenda personality ya mtu wako wachache sana
 
Huo urefu kwanza inategemea umesimama na nani.....normally wanawake wengi ni wafupi so wanaume wengi wanakua wamewazidi...pia ni kituko kwa mwanaume kuwa na mwanamke uliyemzidi nusu ya urefu wake...wanaume warefu ni wahuni na wanadharau sana...wengi sio smart kichwani just fanya research ndogo utaona wanaume wengi warefu wanafanya michezo, music na vitu kama hivyo bt hawa wafupi wengi ni viongozi, wachumi, nk wanajuhudi sana hata kwenye kusaka hela tofauti na matall ...am sorry mimi nina cm 170 cjui kama ni mrefu au mfupi
Very true
 
Hahahahahahaa nilikua nipo kitaa kuna kadem nilikaomba namba kwa masiala kakaninyima kwa masiala akisema unataka namba alaf iweje aka mi naogopa
Ila Mchiz wa karib akasema mbn mm umenipa dem alimjibu wallah roho iliniuma aaaah nawe nikupeleke wapi
Sijakuelewa hapa mkuu fafanua kdg
 
Back
Top Bottom