Kuna mtu namchukia humu jf

Kuna mtu namchukia humu jf

Status
Not open for further replies.
Inawezekana mimi!nitaje tu watu wajue kabisa!speak out au sema usikike!
 
nooo ujue mimi jf niliijua siku nyingi sema sikuwa nimejisajili sasa huyo kuna kipindi nilikuwa natafuta job nikaona tangazo nikatuma cv cause alikuwa ametoa email
nilipofika akaniambia eti anataka mapenzi ndo anipe hiyo job kazi yenyewe ya laki tano mpuuuzi kweli.halafu huku anajifanya mstaarabu.

Pole kwanza , na nategemea utakuwa ushapata kazi sehemu nyingine bila kutoa unyumba kinyume cha nia yako. Kama ujapata usichoke kutafuta.


Pia naona itakuwa vizuri ukimtaja huyo mtu hili wakina dada wengine wanao tafuta kazi wakajua kwamba mtu flani hatoi kazi bila kupewa ngono.
 
Mbona humtaji tu? Au tukupe mji?? Ni kitu gani unataka mrembo wewe tukupatie ili umtaje??

Nna TemboCard-MasterCard hapa!
 
Lol... Thanks a lot my only wifi,...wasiopatana na mawifi zao kaki wanayo, sie akuuu kwa raha zetu!



Umeona eeeh? ndio maana kwa Mbu tumepiga kura familia kwanza then kipato chafuata....lol
 
Hivi burudani inaruhusiwa hapa? (Courtesy ya Mr Flavor)


get am plenty plenty plenty, looking for sexy sexy sexy,
I want some mpolomponto mpompompo,
waka waka baby... buru buru baby... kona kona baby..
ana gona tell ma' mama.... ana gona tell ma papa... na gona tell them say

baby sawale sawa sawa sawaleee sawa sawa sawaleee isssshhhhh!

Mpompo mpolomtomtooo... Mpompo mpolomtomtooo...
aaah' aaah' aaah' aaah' Mpompo mpolomtomtooo...

hahahahahahah....Yaani nafikiri leo nilikuwa sijacheka siku nzima....LOL...🙂 umenipa burudani la kutosha....:juggle:

Have a blessed evening!
 
Kiukweli na malaika ni mashaidi mimi ni mtu wa upendo sana kwa watu ila kuna mtu humu yaani amenikaa kooni i hate him with all my heart yaani nikiona id yake ,hata mapigo ya moyo yanaongezeka daah yaaani kweli moyo wangu umekaa nae vibaya kabisa
YUPO ONLINE KWA SASA NIMEMUONA MAHALI YAANI NAJISKIA KUZIMIA KABISA

Hebu ni PM basi tumjue maana ukikosa raha wewe mimi huku ndio kabisaaa
 
hahahahahahah....Yaani nafikiri leo nilikuwa sijacheka siku nzima....LOL...🙂 umenipa burudani la kutosha....:juggle:

Have a blessed evening!



Happuch nimefurahi kama nimekufurahisha Dear....lol... Kumbe nawe waupenda eeeh? (I love the song, swagger za jamaa na mabinti pia); kuliko vyoote the beat nyuma yake....

Karibu kwangu maana ndo na log off kwenda kupika...lol,,,, Nipo na King'asti lakini mtegezi ile mbaya!:biggrin:


Kua na Jioni njema Happuch....
 
Umeona eeeh? ndio maana kwa Mbu tumepiga kura familia kwanza then kipato chafuata....lol
Lol wifi, nilikuwa sijaiona burudani ulotuwekea!...asee nimecheza mpaka jasho limenitoka.... Ubarikiwe sana wifi angu kipenzi cha roho yangu!
 
Lol wifi, nilikuwa sijaiona burudani ulotuwekea!...asee nimecheza mpaka jasho limenitoka.... Ubarikiwe sana wifi angu kipenzi cha roho yangu!



Ukija nyumbani utaona the way I make em' moves.....lol... Karibu saana weekend hii uburudike.
 
Kiukweli na malaika ni mashaidi mimi ni mtu wa upendo sana kwa watu ila kuna mtu humu yaani amenikaa kooni i hate him with all my heart yaani nikiona id yake ,hata mapigo ya moyo yanaongezeka daah yaaani kweli moyo wangu umekaa nae vibaya kabisa
YUPO ONLINE KWA SASA NIMEMUONA MAHALI YAANI NAJISKIA KUZIMIA KABISA

The problem is with you smile. Mara kichefuchefu, mapigo ya moyo kupanda na punde utasikia presha inapanda then kisukari, mwisho utakufa bure wakati yeye anadunda!
 
nooo ujue mimi jf niliijua siku nyingi sema sikuwa nimejisajili sasa huyo kuna kipindi nilikuwa natafuta job nikaona tangazo nikatuma cv cause alikuwa ametoa email
nilipofika akaniambia eti anataka mapenzi ndo anipe hiyo job kazi yenyewe ya laki tano mpuuuzi kweli.halafu huku anajifanya mstaarabu.

Aah, Smile! mwanike humu jamvini huyo fisadi ili tumwadibishe.
 
Happuch nimefurahi kama nimekufurahisha Dear....lol... Kumbe nawe waupenda eeeh? (I love the song, swagger za jamaa na mabinti pia); kuliko vyoote the beat nyuma yake....

Karibu kwangu maana ndo na log off kwenda kupika...lol,,,, Nipo na King'asti lakini mtegezi ile mbaya!:biggrin:


Kua na Jioni njema Happuch....

Asante my dear...ngoja niwahi nije nikusaidie bana..........tuachane na kupiga story hapa!. THANKS DEAR.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom