Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,256
- 144,333
linaanza na m na mwishoni kuna o
teh teh teh teh
linaanza na m na mwishoni kuna o
Mbona kama unataka kuchafua CV ya Reverend bwana? lollinaanza na m na mwishoni kuna o
Walioko online wenye jina la ivo ni Masanilo peke yake lol.linaanza na m na mwishoni kuna o
Ngoja aje mwenyewe amsute! lolestWalioko online wenye jina la ivo ni Masanilo peke yake lol.
Ila huyu ni reverend hawezi kukuita KITAPELI.Huyu ni mtumishi.
Ngoja aje mwenyewe amsute! lolest
Hii sredi imekaa ki Zinduna Zinduna na ki mpoleee mpoleeee lol
Usikute hakuna hata huyo mtu anayechukiwa...
Mimba changa zinasumbuaga! Nalog off
Kiukweli na malaika ni mashaidi mimi ni mtu wa upendo sana kwa watu ila kuna mtu humu yaani amenikaa kooni i hate him with all my heart yaani nikiona id yake ,hata mapigo ya moyo yanaongezeka daah yaaani kweli moyo wangu umekaa nae vibaya kabisa
YUPO ONLINE KWA SASA NIMEMUONA MAHALI YAANI NAJISKIA KUZIMIA KABISA