Kuanguka kwa CCM: Kutimilika kwa Unabii...

Kuanguka kwa CCM: Kutimilika kwa Unabii...

Hapa jijini mwanza,tulishaanza kuiaga ccm zamani! Uchaguzi wa mwaka huu tunahitimisha tu.
 
Mm ni mwanachadema lakini kuipa 100% nakataa na sio hawawezi na ni kwa sababu ya bado chadema hakijatulia.
 
Huu uwezo wa kusema lazima umeutoa wapi kwani kura mnapiga wewe na familia yako kuichukia ccm sawa na kuwachukia wazazi wako.

Hii ni kashifa kama wazazi wako ni hamnazo aka tongotongo bakuli basi unaweza kuwalinganisha na magamba....mpumbafuu wewe..
 
Junior Member Array


Join Date : 2nd January 2014
Posts : 1

Rep Power : 0
Likes Received
0
Likes Given0


[h=2]
icon1.png
Ccm kuondoka madarakani nirazima 2015[/h]
kwasababu zamani watu walikuwa wanaogopa kutangaza sela za vyama vingine ata kuvaa sale za vyama vyaupinzani lakini sasahivi mambo yamebadilika tunaona makada na wanachama wa ccm wanaanza kuogopa kupita mijini wakiwa wamevaa sale za chama chao ...​



reply_40b.png
.
Umejiunga kwa Post ya kwanza kuja kudanganya watu humu JF?
njoo hapa Dom uone zilivyotapakaa, nenda Dar
acha kudanganya km ni huko Rorya Mura endeleeni na ndoto hizo
 
Ni razima CCM waondoke Mura,vita ni vita mura.Unakuja mjini na jembe utarima rami Mura,mjini tunakuja na vyeti bwana.
 
toka 2009 wamevuna tembo asilimia 64 nani awaache madarakani majambazi,majangiri wauza unga ,wachuna ngozi za albino they have to go hatutakubali deni la trilioni 33 liendee kwa kuangamiza kizazi kijacho lazima watang,oka tu

Unahoja za msingi za kuindoa ccm madarakani. Anayekataa hoja hizi ni mwendawazimu. Kama siye basi ni miongoni mwa wezi na wauza unga.
 
unaejiita simiyu nahis huwa una doz ya kuliwa kabang 2*3 ndo maana mawazo yako yameganda. nakutakia kuliwa kwema usiku huu panyabuku kikagura wee.

Kama anatiw.*%;+(*&$$%&#$!"!-(& tigooo basi hata jina la Simiyu anawadhalilisha wasukuma wote popote
 
Hivi vijana wa CDM kwanini msiboreshe elimu yenu yaani hata Kiswahili kinakushinda Je unge'ng'e? Yaani mbivu sina ati sela.......
 
kiswahili ndo kinapiga kura?

Kwa lugha hii lazima kura yake iharibike halafu baada ya hapo atakuja kulalamika kuwa kura yake imechakachuliwa.

Kama jina la mpigiwa kura ni "Sera" yeye si atakuwa anatafuta jina la "Sela" kwenye ile karatasi?
 
kwasababu zamani watu walikuwa wanaogopa kutangaza sela za vyama vingine ata kuvaa sale za vyama vyaupinzani lakini sasahivi mambo yamebadilika tunaona makada na wanachama wa ccm wanaanza kuogopa kupita mijini wakiwa wamevaa sale za chama chao ...

Jifunze kiswahili kwanza mkuu. Hizi sela na sale zina haribu sifa ya lugha yangu!
Na hata kwenye jina la uzi hio "razima" inaweza kumfanya mwalimi wangu wa kiswahili kutokwa na machozi.
 
Sijui una waza nn!
Ila kwa CCM ushindi ni lazima.
Advertise subiria matokeo ya udiwani feb halafu linganisha asilimia za CCM na CDM!

Ushindi wa CCM ni lazima kwa wajinga tu wasiojitambua.
 
kwasababu zamani watu walikuwa wanaogopa kutangaza sela za vyama vingine ata kuvaa sale za vyama vyaupinzani lakini sasahivi mambo yamebadilika tunaona makada na wanachama wa ccm wanaanza kuogopa kupita mijini wakiwa wamevaa sale za chama chao ...
Wapi umeona makada wa ccm wanaogopa? Bila shaka hao ni wapenzi wa Yanga ambao baada ya kula tano na mtani wake, sikafuata zile za nani mtani jembe bila shaka ndo wanaogopa kuvaa nguo za rangi za kijani na njano. Fanya utafiti utagundua
 
Siyo sahihi wala kweli kudai kuwa eti CCM kuondoka marakani ni Lazima, kumbuka kuwepo kwa ccm ndipo kuwepo kwa upinzani na upinzani ndiyo macho na masikio ya chama tawala. Fahamu pia kuwa cdm kote ilikoshinda pia zilikuwepo kura za ccm. Nakufahamisha kuwa ccm inawabunge 200 na usheee, cdm inawabunge chini ya 50, sasa nani 2015 atadondoka? ccm inamadiwani 2,000 na ushee cdm madiwani wasiozidi 500, sasa nani yuko juu, viongozi wa matawi ccm inakaribia mil.1 na ushee, wsnachama mara 10 ya cdm, sasa itatokaje? Nikubaliane nawewe kwa njia moja ninayoiona kuwa itaindoa ccm; Ni kuandamana kwa sana, kwenda na mawe na matofari mahakamani, kuwachapa makondr viongozi na kuwavua nyazifa zao zote. Haya na mengine yanayofanana na haya yakifanyika hakika CCM nje 2015.
 
Back
Top Bottom