Kuanguka kwa CCM: Kutimilika kwa Unabii...

Kuanguka kwa CCM: Kutimilika kwa Unabii...

Kiboko cha CCM na kaburi lao ni kuanzia 2014- kuelekea 2015 eti miaka 52 watu wanasafiri kati ya Kigoma na Dar es salaam kwa siku saba they have to go mumiani wa haki za watanzania hao
Nyie subirini ru aibu yenu wenyewe.
 
Lazima waondoke 2015 tumewachoka mafisadi ccm
 
Mura wewe mjanja Sana umegundua umechapia mwanzoni badala ya Kuandika lazima ukaandika razima saizi umebadili safi Sana ila nakuunga mkono poti ccm lazima watoke madarakani 2015
 
Huu uwezo wa kusema lazima umeutoa wapi kwani kura mnapiga wewe na familia yako kuichukia ccm sawa na kuwachukia wazazi wako.

wewe ni kati ya wanaccm mnaovalia sare kwenye vyoo vya kumbi za mikutano yenu je huoni kama safari ya kupumzishwa imefika ? Hongera nyerere maana hukuwahi kuvaa hiyo miguo yao iliyolaaniwa !
 
Bora nife kwa heshima, kuliko kuishi kwa aibu. Bora nife nikiwa nimesimama kuliko kuishi nikiwa nimepiga magoti.
 
Haha..nilikuwa nasoma sehmu leo..kuhsu harakati za German na ujio wa ukomunist...ikawa bahati star TV wakaonyesha documentary tena ktk deutch Welle...nikafunga kitabu nikatazama,ilipoisha nikasoma kitabu, namaliza naingia JF nikijaribu angalia ni kigezo gani kinaweza saidia Thread idumu hata 15mins...na treanding za mafisadi..nakutana na hii thread na majibu ya Makene kwa Pasco na wengine...

Well, naona watu wanazidi kuthibitisha ushetani wa ujamaa...wale wajerumani waliongea jinsi gani habari zilikuwa za kipropaganda haraka sana..class na mafundisho yakawa yanaboa saana ila yakizidi pewa nafasi......Mimi siku zote huwa nasema ujamaa ni ushetani kwani,watu huw ana dini mpya ya Kitaifa..Serikali ikiwa malaika mkuu na rais ni mungu wao, ujamaa hustuggle kutawala watu kuanzia ktk akili hadi maisah ya kawaida ,unakula nini ,unaongea nini, una vaa nini, unazaa vipi etc....

Naona Mzee mwana Kijiji anaguza UTUMWA WA AKILI... ameongeze akweli nyingine ,wasomi wa kijanaa hawawezi badili nchi..hata kule uchina,wachina waliosoma magharibu ndio walibadili china,hata kule urusi, warusi waliosoma ktk mifumo ya kimagharibu na wale waliokuwa na chuki na ujamaa kabisa kwa kiasi cha kuwafanya wasiwe sehemu ya ujamaa...na hadi leo Putin anawatafuta ili awafilisi....

Wasomi wetu ni km akina muhongo...wanatafuta akila sababua ya kushindwa,kwa vile hawajui SKY IS THE LIMIT..ndio maana mengi alimpa za uso kuwa hajawahi tafuta hela ktk maisha yake ndio maana theory zake zinamuonyesha hawezi na kwa uvivu na uoga aliouficha ktk kiburi hatakai lowesha buti..

Wasomi wetu,waandish wetu, na watanzania wengi,wana taarifa za upade mmoja wa jinsi CCM inavyotisha...wanaona hakuna kitu nje ya CCM, wana theory nyingi sana za kuwasaidi kuaminsha woga wao,ujinga wao kw amanufaa ya CCM...hawajui kuwa CCM inaweza tisha kwa ujinga na hatari wanayoiweka nchi kw akupewa mamlaka makubwa hivi ila si kwamba ni wataalamu wa yale wanayoshindana na wengine.

Ukitaka jua watanzania wameaharibiwa akili jaribu toa wazo tofauti na fikra za kila siku....watakuja na theory kibao nyingi zikiwa ilogical ila zinawatosha watanzania pekee,ili kuonyesh akuwa wako sawa kuamini kuwa CCM haiwezi tolewa.Kuamin kuw ahakuna mbadala wa CCM wala hatokuwepo,kwa vile wote wana dhambi km CCM...
 
Kuna hadithi ya Abunuwasi alimuona mtu mmoja anakata tawi juu ya mti huku amekalia upande karibu na majani ya tawi na sio upande karibu na shina. Abunuwasi akamwabia yule mtu, 'Kwa namna hivyo uanvyokata hilo tawi, hakika utaanguka'. Yule mtu hakutaka kumsikiliza Abunuwasi, kwani alimuona kuwa yu mjinga, akaendelea kukata lile tawi hadi lilipokatika na yule mtu kudondoka chini!

Yule mtu akaondoka mbio kumkimbilia Abunuwasi, ambaye alikuwa hajafika mbali bado. Alipomkuta akamsimamisha Abunuwasi na kumuuliza huku akitweta, 'Lazima uniambie ni siku gani mimi nitakufa, kwani ulijuaje kuwa mimi nitaanguka pale mtini?'
Mwanakijiji kwa heshima uliyonayo vijijini usikubali kulishwa upepo na watu kwenye mtumbi uliotoboka.wenyewe wanaukimbia kaa mbali maan unszama kwa kishindo
 
wewe ni kati ya wanaccm mnaovalia sare kwenye vyoo vya kumbi za mikutano yenu je huoni kama safari ya kupumzishwa imefika ? Hongera nyerere maana hukuwahi kuvaa hiyo miguo yao iliyolaaniwa !

Hahaha hahaha kamanda ubarikiwe sana. .yaani maneno y ako yanafanya magamba kupukutia na kuyavua magamba yao sugu .yaliyo magumu kama ya kobe hahaha
 
Mwanakijiji kwa heshima uliyonayo vijijini usikubali kulishwa upepo na watu kwenye mtumbi uliotoboka.wenyewe wanaukimbia kaa mbali maan unszama kwa kishindo

CDM SAS HIVI NI SIMBA.CCM NI NYUMBU..CDm wanwala CCM, wengine wakiona nahawakimbii,bado wanakuja hadi kubusa pua yake....
 
Mzee mwanakijiji ni mwiba mkali mno na mchungu sana kwa magamba Hahaha hahaha hahaha
 
CCM wan majina mabaya yote..wana vaa nguo mbaya na kuvalia kubaya.....wanavalia nguo vyooni karibu na eneo la mikutano ili wasipite na hiyo minguo hadharani..ktk macho ya watu wengine zaidi ya ya kwao.
 
CDM SAS HIVI NI SIMBA.CCM NI NYUMBU..CDm wanwala CCM, wengine wakiona nahawakimbii,bado wanakuja hadi kubusa pua yake....

Kijana! Hizo nyimbo za CDM imbeni kwenye zile ofisi zenu za wafadhili.

Udini na ukabila unauita simba! Au mpaka upepo ugeukie kwako ndio uone ubaya wake?

Yule mzee wenu uzee unampeleka pabaya mpaka anaamua kuingilia kazi ya mahakama! Au huo ndio usimba wenyewe!

Basi kama unatulazimisha kukubali usimba wa CDM basi NI SIMBA JIKE!

Lile DUME linasubiri tu! Jike lipige kelele weee!.likitulia linapigwa mimba ingine ya kukaa tumbo MIAKA 10!

sasa hizi kelele zenu zimebakisha miezi kadhaa tu kabla hamjapigwa mimba ingine itakayo wanyamazisha kwa awamu zingine mbili!

Ccm ni mboga chungu lakini sio mboga yenye sumu kama Cdm!
 
Lazima waondoke 2015 tumewachoka mafisadi ccm

Na mimi naona bora wabaki mafisadi kuliko wadini na wakabila.

Sisi wanyonge bado maisha tunayapenda! Biashara za banyamulenge hatuziihitaji!
 
Na mimi naona bora wabaki mafisadi kuliko wadini na wakabila.

Sisi wanyonge bado maisha tunayapenda! Biashara za banyamulenge hatuziihitaji!

Unaonekana mtu mzima ila mawazo yako ni finyu mno hayaendani na ww honestly speaking
 
Tusikimbiane mwaka huu na mwakani na asiwepo wa kulalamika hata mmoja! Sioni juhudi za CDM za kutaka niamini hicho unachokinena! Labda jitihada za CDM zinafanywa kuzimu! Kwa mfano tuchukuwe Mkoa wa Singida hivi hiyo misingi mnayoisema ipo mingapi? Je inauongozi imara? Wananchi wanaijua? Imeundwa kwa shinikizo la viongozi wa juu au wanachama wenyewe katika Eneo husika?

Kama jitihada hizi hazipo basi mnasema jambo gumu ni sawa na kutaka kwenda peponi bila hata ya kufa! CDM nnajidanganya sana kwani ofisi zenu za wilaya zinafungwa kuanzia Jan hadi Dec inafunguliwa akija kiongozi wa makao makuu mfano Iramba! Wilaya ya Mkalama hamna ofisi kabisa!

Hata Ikungi ambako Tundu Lissu anatokea pia kuna shida hiyo hiyo! Yeye ana Diwani mmoja tu Kati ya madiwani wote 27 wa halmashauri ya wilaya ya Ikungi! Huu ni mfano wa Singida na unafanana sana na Mtwara, Lindi na sehemu nyingine!

CDM hakuna miujiza ya kuingia Ikulu Kama hamjajiimarisha vijijini na kwa hakika vijijini hampo kabisa! Hakuna miujiza katika hili na pasipo na misingi mnayoisema hakuna ushindi labda Masiah arudi!
 
Chadema wapiga debe tu, haina wanachama ila washabiki tu. Msinipige mawe kwa kauli hiyo, ila ichunguzeni kwa umakini.
 
Mzee mwanakijiji ni mwiba mkali mno na mchungu sana kwa magamba Hahaha hahaha hahaha

Ndugu yangu Mwanakijiji ameongea rhetoric kabisa hekaya yake imekuwa ndefu isiyo na mashiko! Nilichokiona ni neno CCM likitajwa kila baada ya maneno matatu! Nashukuru sana kwa kukitaja CCM pasi na kukitaja CDM hata Mara Moja maana siku hizi ukitaja CDM inakupasa uangalie Huku na Huku yasije yakakukuta ya Yona!

Next time ukitaka kuandika riwaya yako iwe fupi yenye mashiko kuliko kuandika riwaya yenye neno CCM mwanzo hadi mwisho!

Nashukuru sana kwa kukitaja chama dume mwanzo wa riwaya hadi mwisho! Jitahidi kuwa na hoja fupi na rahisi kueleweka! Hatuna muda wa kusoma story za dr love Pimbi Kama ulivyoandika!
 
Unaonekana mtu mzima ila mawazo yako ni finyu mno hayaendani na ww honestly speaking

And I do appreciate if you are honest.
Na kama wewe ni honest kweli hayo maneno ya Nicholas unayaweka ktk category gani?
Hapo ndio ntajua na wewe ni.miongoni mwa wadini na wakabila au ni mtanzania mpenda amani.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom