Ni ujinga CCM kujivunia kumiliki dola

Ni ujinga CCM kujivunia kumiliki dola

Yoda

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2018
Posts
63,594
Reaction score
107,547
Katika miaka 65 ya utawal wake sifa na majivuno ya CCM haikupaswa kuwa kumiliki dola na majeshi yake na kuwapakiza wanachama wake masikini kwenye mabasi kuhudhuria mikutano ya chama chao.

Katika miaka 65 ya kuwepo madarakani wastani wa kipato cha Watanzania ni duni sana kwa wastani wa $1,300

CCM inajivunia nini ikiwa zile nchi zote zilizokuwa sawa na Tanzania kiuchumi miaka ya 1960 kama Korea Kusini, Malysia, Singapore na Vietnam leo ni nchi tajiri zinazotupa msaada na teknolojia tena zikiwa zimepigana vita kubwa au kuwa na misukosuko mikubwa ya siasa ?

CCM inajivunia nini kumiliki dola ikiwa nusu ya raia wa nchi ni masikini na waliobaki wengi wao bado wanaishi maisha ya kuungaunga na wengine hadi watoke kila siku ndio wale!

CCM inajivunia nini ikiwa pamoja na mito yote na maziwa tuliyo nayo maji safi ya bomba sehemu kubwa ya nchi ni tatizo kubwa na ndoto na walichobaki nacho CCM sasa hivi ni kuweka takwimu za uongo tu kuhusu hali ya upatikanaji wa maji!

Miaka 65 ya CCM ajira kubwa za raia mijini ni vibarua, bodaboda, wapiga debe, wamachinga huku kukiwa na uhaba mkubwa wa wataalamu kila sekta kuanzia madaktari mpaka walimu.

CCM kumiliki dola wala haina maana yoyote kwa raia wengi wa Tanzania kwa zaidi ya 80%, wanufaika halisi wa dola kumilikiwa na CCM ni kakikindi kadogo tu cha watawala, matajiri wa tenda na rasilimali za nchi na network yao ya wabeba mikoba na machawa. Raia wengine wote CCM haijawa na msaada kwao au zaidi sana imewaumiza tu.
 
Katika miaka 65 ya utawal wake sifa na majivuno ya CCM haikupaswa kuwa kumiliki dola na majeshi yake na kuwapakiza wanachama wake masikiykwenye mabasi kuhudhuria mikutano ya chama chao.

Katika miaka 65 ya kuwepo madarakani wastani wa kipato cha Watanzania ni duni sana.

CCM inajivunia nini ikiwa zile nchi zote zilizokuwa sawa na Tanzania kiuchumi miaka ya 1960 kama Korea, Malysia, Singapore na Vietnam leo ni nchi tajiri zinazotupa msaada tena zikiwa zimepigana vita vikubwa au kuwa na misukosuko mikubwa ya siasa ?

CCM inajivunia nini kumiliki dola ikiwa nusu ya raia wa nchi ni masikini na waliobaki wengi wao bado wanaishi maisha ya kuungaunga na wengine hadi watoke kila siku ndio wale!

CCM inajivunia nini ikiwa pamoja na moto yote na maziwa tuliyo nayo maji sehemu kubwa ya nchi ni tatizo kubwa na walichobaki nacho CCM sasa hivi ni kuweka takwimu za uongo tu kuhusu hali ya upatikanaji wa maji!
Mimi mara nyingi nilikuwa nasema kuwa CCM inaweza kutawala kwa miaka mingine 60 ndiyo watanzania watapata uwezo wa kuiondoa. Lakini kwa haya mambo ambayo inafanya tangu Samia awe rais, naona inajimaliza yenyewe kwa kasi ya ajabu. Yaani watawala wamelewa madaraka mpaka hawajui wafanye au kuzungumza nini na waache kipi. Na mbaya zaidi ni kuwa wanadharau wanaanchi wa kawaida kweli kweli. Wanawaona kama wanyama ambao hawana haki au uwezo wowote wa kufikiri au kuhoji. Na hapa ndipo wanaongeza kasi ya kujimaliza. Itakuja kutokea siku ya kushangaza ambayo hakuna mtu yoyote alikuwa anategemea... na litatokea la kutokea.
 
Watawala hawako serious na wanaona kawaida sana na hawahisi uchungu wowote
 
Katika miaka 65 ya utawal wake sifa na majivuno ya CCM haikupaswa kuwa kumiliki dola na majeshi yake na kuwapakiza wanachama wake masikini kwenye mabasi kuhudhuria mikutano ya chama chao.

Katika miaka 65 ya kuwepo madarakani wastani wa kipato cha Watanzania ni duni sana kwa wastani wa $1,300

CCM inajivunia nini ikiwa zile nchi zote zilizokuwa sawa na Tanzania kiuchumi miaka ya 1960 kama Korea Kusini, Malysia, Singapore na Vietnam leo ni nchi tajiri zinazotupa msaada na teknolojia tena zikiwa zimepigana vita kubwa au kuwa na misukosuko mikubwa ya siasa ?

CCM inajivunia nini kumiliki dola ikiwa nusu ya raia wa nchi ni masikini na waliobaki wengi wao bado wanaishi maisha ya kuungaunga na wengine hadi watoke kila siku ndio wale!

CCM inajivunia nini ikiwa pamoja na mito yote na maziwa tuliyo nayo maji safi ya bomba sehemu kubwa ya nchi ni tatizo kubwa na ndoto na walichobaki nacho CCM sasa hivi ni kuweka takwimu za uongo tu kuhusu hali ya upatikanaji wa maji!

Miaka 65 ya CCM ajira kubwa za raia mijini ni vibarua, bodaboda, wapiga debe, wamachinga huku kukiwa na uhaba mkubwa wa wataalamu kila sekta kuanzia madaktari mpaka walimu.

CCM kumiliki dola wala haina maana yoyote kwa raia wengi wa Tanzania kwa zaidi ya 80%, wanufaika halisi wa dola kumilikiwa na CCM ni kakikindi kadogo tu cha watawala, matajiri wa tenda na rasilimali za nchi na network yao ya wabeba mikoba na machawa. Raia wengine wote CCM haijawa na msaada kwao au zaidi sana imewaumiza tu.
CCM inajivunia kuwa sponsor wa genge dogo lilojimilikisha Tanzania na utajiri wake wote!
 
Katika miaka 65 ya utawal wake sifa na majivuno ya CCM haikupaswa kuwa kumiliki dola na majeshi yake na kuwapakiza wanachama wake masikini kwenye mabasi kuhudhuria mikutano ya chama chao.

Katika miaka 65 ya kuwepo madarakani wastani wa kipato cha Watanzania ni duni sana kwa wastani wa $1,300

CCM inajivunia nini ikiwa zile nchi zote zilizokuwa sawa na Tanzania kiuchumi miaka ya 1960 kama Korea Kusini, Malysia, Singapore na Vietnam leo ni nchi tajiri zinazotupa msaada na teknolojia tena zikiwa zimepigana vita kubwa au kuwa na misukosuko mikubwa ya siasa ?

CCM inajivunia nini kumiliki dola ikiwa nusu ya raia wa nchi ni masikini na waliobaki wengi wao bado wanaishi maisha ya kuungaunga na wengine hadi watoke kila siku ndio wale!

CCM inajivunia nini ikiwa pamoja na mito yote na maziwa tuliyo nayo maji safi ya bomba sehemu kubwa ya nchi ni tatizo kubwa na ndoto na walichobaki nacho CCM sasa hivi ni kuweka takwimu za uongo tu kuhusu hali ya upatikanaji wa maji!

Miaka 65 ya CCM ajira kubwa za raia mijini ni vibarua, bodaboda, wapiga debe, wamachinga huku kukiwa na uhaba mkubwa wa wataalamu kila sekta kuanzia madaktari mpaka walimu.

CCM kumiliki dola wala haina maana yoyote kwa raia wengi wa Tanzania kwa zaidi ya 80%, wanufaika halisi wa dola kumilikiwa na CCM ni kakikindi kadogo tu cha watawala, matajiri wa tenda na rasilimali za nchi na network yao ya wabeba mikoba na machawa. Raia wengine wote CCM haijawa na msaada kwao au zaidi sana imewaumiza tu.
Ingependeza iwapo wakaanza kujivunia oct29🤭
 
Katika miaka 65 ya utawal wake sifa na majivuno ya CCM haikupaswa kuwa kumiliki dola na majeshi yake na kuwapakiza wanachama wake masikini kwenye mabasi kuhudhuria mikutano ya chama chao.

Katika miaka 65 ya kuwepo madarakani wastani wa kipato cha Watanzania ni duni sana kwa wastani wa $1,300

CCM inajivunia nini ikiwa zile nchi zote zilizokuwa sawa na Tanzania kiuchumi miaka ya 1960 kama Korea Kusini, Malysia, Singapore na Vietnam leo ni nchi tajiri zinazotupa msaada na teknolojia tena zikiwa zimepigana vita kubwa au kuwa na misukosuko mikubwa ya siasa ?

CCM inajivunia nini kumiliki dola ikiwa nusu ya raia wa nchi ni masikini na waliobaki wengi wao bado wanaishi maisha ya kuungaunga na wengine hadi watoke kila siku ndio wale!

CCM inajivunia nini ikiwa pamoja na mito yote na maziwa tuliyo nayo maji safi ya bomba sehemu kubwa ya nchi ni tatizo kubwa na ndoto na walichobaki nacho CCM sasa hivi ni kuweka takwimu za uongo tu kuhusu hali ya upatikanaji wa maji!

Miaka 65 ya CCM ajira kubwa za raia mijini ni vibarua, bodaboda, wapiga debe, wamachinga huku kukiwa na uhaba mkubwa wa wataalamu kila sekta kuanzia madaktari mpaka walimu.

CCM kumiliki dola wala haina maana yoyote kwa raia wengi wa Tanzania kwa zaidi ya 80%, wanufaika halisi wa dola kumilikiwa na CCM ni kakikindi kadogo tu cha watawala, matajiri wa tenda na rasilimali za nchi na network yao ya wabeba mikoba na machawa. Raia wengine wote CCM haijawa na msaada kwao au zaidi sana imewaumiza tu.
Inasikitisha sana. Wakati wengine wanabeba vifaa na zana kuelekea Mars ili kuona kama kuna uwezekano wa kuishi binadamu,sisi tunajuvunia wabeba silaha za kuulia Watanganyika wenzao,ninasikitika sana yaani sana.

Hivi haya Majeshi wanayojivunia kumiliki CCM ni pamoja na wale waliokuwa wakikaguliwa tena wamanyanyua mikono juu kule Rwanda wakati wanatoka Goma?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom