Kuanguka kwa CCM: Kutimilika kwa Unabii...

Kuanguka kwa CCM: Kutimilika kwa Unabii...

Division five kwa uandishi huo ,mulugo amezalisha kizazi kibaya sana

Tatizo hatuna dira ya elimu kila waziri anakuja na mbwembwe zake si unakumbuka yale ya Mungai kutoa Commerce na Bookiping
 
kwasababu zamani watu walikuwa wanaogopa kutangaza sela za vyama vingine ata kuvaa sale za vyama vyaupinzani lakini sasahivi mambo yamebadilika tunaona makada na wanachama wa ccm wanaanza kuogopa kupita mijini wakiwa wamevaa sale za chama chao ...
Mimi nilidhani ni lazima kumbe razima.
 
Back
Top Bottom