Kuanguka kwa CCM: Kutimilika kwa Unabii...

Kuanguka kwa CCM: Kutimilika kwa Unabii...

We utakua umekunywa gongo uka sukutua na biroba
 
Huu uwezo wa kusema lazima umeutoa wapi kwani kura mnapiga wewe na familia yako kuichukia ccm sawa na kuwachukia wazazi wako.
unaejiita simiyu nahis huwa una doz ya kuliwa kabang 2*3 ndo maana mawazo yako yameganda. nakutakia kuliwa kwema usiku huu panyabuku kikagura wee.
 
Kuna mikoa miwili bado watu wamelala na shuka za ccm na mikoa hiyo ccm inashinda kwa 95% ni tabora na ruvuma ndiyo mikoa pia inashida ya kutosha ya umeme na maji.
 
maccm woooooote mnaliwa kabang, na aliwaye 2*3(asubuh, mchana na usiku) atareply.
 
Naona mawasiliano yangu yanaingiliwa.... Haya we labda watafanikiwa!
 
Kiboko cha CCM na kaburi lao ni kuanzia 2014- kuelekea 2015 eti miaka 52 watu wanasafiri kati ya Kigoma na Dar es salaam kwa siku saba they have to go mumiani wa haki za watanzania hao

Itakua maajabu vinyago tuchonge wenyewe halafu vitutishe mbona itakua ngumu sana. Hasa kwa viongozi hawa waliopo Upinzani CCM itapeta dahar na dahar iko siku utaamini.
 
Sela, sale, ata, razima?

Sent from my BlackBerry 8900 using JamiiForums
 
Huu uwezo wa kusema lazima umeutoa wapi kwani kura mnapiga wewe na familia yako kuichukia ccm sawa na kuwachukia wazazi wako.

Usitokwe povu bure,huo ndo ukweli wenyewe! kuvaa sare za kijani siku hizi ni aibu,wengi ukikutana nao wanakuwa wamezificha ndani ya makoti ili wasijulikane kuwa wao ni magamba.
 
Back
Top Bottom