Monetary doctor
JF-Expert Member
- Oct 20, 2022
- 13,597
- 25,714
Akili unazo weweHuna akili ndio maana unabwata ovyo
Akili unazo weweHuna akili ndio maana unabwata ovyo
Rwanda ni NCHI masikini sio hata ya kuitolea mfano ukienda nje kidogo ya mji ukiwaambia unatoka Tanzania wanakuzonga uwalete Daslm ila humu mnavyoisifia utadhani pana Nchi ya maana kumbe hakuna kitu.WANATAKA KUTULETEA ROHO ZA KIMASIKINI
WAENDE RWANDA WAONE
WAMEITA WACHINA WANATENGENEZA VITU HUKOO
Shem vip, njoo getoAkili unazo wewe
Toa location chapu mbaga Yuko wap,Shem vip, njoo geto
amesafiri kaenda CongoToa location chapu mbaga Yuko wap,
Kweli mkuuHakuna nchi 50 laki moja
Wala hakuna kiatu cha dola mbili
Noma Niko huku migodini wachina wamenunua milima kibao yenye dhahabu wanaishusha tu taratibuSema wabongo inatakiwa tuwe tunajiongeza, akitokea mtu mjanja akatarget faida ndogo sana kutoboa ni rahisi sana. Kuna wachina wameanza kuvamia sekta yetu ya madini, wasije anza kutulaza njaa.
Temu ikifanya kazi hapa nchini wafanyabiashara watakuwa na hali mbaya sana.temu
Machine Sawa ila memory card ya 128GB nakataa maana hata kule Pinduoni,taobao,1688,Alibaba hupati kwa hata Kwa 10K!!!Kuna memory kadi ya 128GB mchina aliniletea kwa 5k nikamwambia hapa bongo ni 87k akashangaa kinyama.
Ninazo mashine za kuchaji za kunyolea wanangu mchina aliniletea kwa 37k ulizia bongo Sasa , ninazo mwaka wa saba huu hapa wanangu hawapendi saluni.
Mimi ndiye fimbo ya fimbo.Na mumeo ndege Joni na secretarybird pamoja na mume mdg Bolotoba
Alhamisi kuu Leo kesho usile nyama 😂😂Mimi ndiye fimbo ya fimbo.
Mimi huwa situmii nyama kabisa maishani.Alhamisi kuu Leo kesho usile nyama 😂😂
Mziki upo kwenye CBM ila 1.2Mil asee parefuuHisense fridge elfu 85 huku milioni moja na laki 2
Kule ni kama Kikuuu tu wanauza lonyaTemu ikifanya kazi hapa nchini wafanyabiashara watakuwa na hali mbaya sana.
Ubora vp 😄2$. Huko tiktok wachina wameexpose vitu vingi mno!
Na ni bei rahisi sababu wana malighafi za aina zote za bidhaa zao.
😄 humu watu wanapigana upepoTv gani inauzwa hivyo? Usidanganyike. Wachina wenyewe ndio wanaouza tv kama Ailyons kwa wafanyabiashara wa Tanzania kwa jumla ambao nao wanakuuzia wewe. Tena wachina wenyewe wapo kariakoo pale pale. Hakuna tv ya sh 70k uje uuziwe sh 900k. Huo ni uongo wako.
Na wabongo asilimia kubwa hatuna uwezo wa kununua product ya usa,Europe kutoka ChinaGoogle:
1. Production cost.
2. Brand.
3. Goodwill.
4. Targeted Market
Ukisoma hivyo vitu utaelimika sana sana sana!
Note:
1. China wana product za Africa.
2. Wana product za USA
3. Wana product za Europe.
Mimi mfanya Biashara nikinunua product USA ambazo ni za China, haziwezi kuwa na bei sawa na product za China kwa ajili ya Africa!
🥶Baba nitakureport kwa modesNa mumeo ndege Joni na secretarybird pamoja na mume mdg Bolotoba
Daaah!!!Kwenye mbogamboga mbona tayari. Kuna mmoja mto ruvu analima balaa