mrangi
JF-Expert Member
- Feb 19, 2014
- 96,211
- 137,617
Hivi mtanzania ana uwezo wa kununua blender brand ya kijerumani grundig 😄
Acha mchina atuuzie uchafu wake ndy uwezo wetu hapo
Ova
Hivi mtanzania ana uwezo wa kununua blender brand ya kijerumani grundig 😄
Dawa inawaingia ninyi mnaolia kuuziwa kiatu laki na ishirini, Mimi umeona nimelia nn hapo, njoo taratbu mkuu
Inaumq sana kununua raba 150kChinese people, kazieni hapo hapo mambo ya kuuziana Raba 70,000/- yakome
Mtu anunue kiatu elfu tano uuziwe elfu tano una wazimu sio bure,Unachotetea ni kitu gani kwa mfano hapo kama sio kulia kwenyewe huko? Wewe tulia iwapenye
raia hasa maskini wa kawaida kama wewe utachekelea,ila athari kwa taifa ni kubwa kuliko faida.
Njoo Manyara nikukatie hekta aftatu ujilimie zako ufuta😹😹😹 Sasa mashamba tutapata wapi wizo na mi nishazoea uwinga jamani?? 😥😹
Container la futi ngapi lenye cbm 100?Container kubwa ni CBM 100. Inamaana kulisafirisha itakuwa dola hadi 45,000. Karibu milioni 115 Tsh!?
2$. Huko tiktok wachina wameexpose vitu vingi mno!Kuna cement za kichina zinakuja juu sana sokoni bila shaka nazo bei ni ya maandazi.
Alibaba,taobao,1688,madeinChina,Global source huko kwenye hayo masoko bidhaa ni bei za kutupa kabisa! Wachina waaminifu unaagiza mzigo unakufikia vizuri kwa bei kitonga
Kweli mkuu au ni gharama za usafiri na utitili wa kodi? Maana Waswahili kisingizio chao kodi siyo rafiki kwa Mfanyabiashara na TRA wanawabambikia kodiWachina wake tu,hawa wabongo wenzetu wanatuzinguA sana.hisense tv inchi 50 china ni laki Moja tu huku wanatuuzia milioni Moja na nusu
Duuuh mbali sana yani kutoka elf 5 mpaka elfu 70 si bora uende Mlimani city ukakinunue kule hakuna msongamano unapulizwa na Ac na hakuna vibaka kama Kariakoo.Wachina komaeni hapo hapo, Mbaka Hawa Wachawi Wakinga Waombe Poo Wajinga kabisa Hawa, kitu Cha kuhuza Shilingi elfu 5, Hawa Wachawi Wakinga wa Kariakoo Wanauza Shilingi elfu 70 kenge kabisa
Mkuu niliangalia be za Alibaba nikaogopa nikajua ni matapeli kwasababu nilipiga hesabu bidhaa zake bei anayouza ni ndogo mara mia ya hapa mbogo, yani sikuamini nilijua ni utapeli utakuta TV elf 70 lakini bongo Laki 9.Alibaba unanunua sh 3000-5000 usafiri na kodi mpk bongo sh 2000...jumla 7000 tu hawa ndigili wanakuja kukuuzia mara kumi yake ...
Tv gani inauzwa hivyo? Usidanganyike. Wachina wenyewe ndio wanaouza tv kama Ailyons kwa wafanyabiashara wa Tanzania kwa jumla ambao nao wanakuuzia wewe. Tena wachina wenyewe wapo kariakoo pale pale. Hakuna tv ya sh 70k uje uuziwe sh 900k. Huo ni uongo wako.Mkuu niliangalia be za Alibaba nikaogopa nikajua ni matapeli kwasababu nilipiga hesabu bidhaa zake bei anayouza ni ndogo mara mia ya hapa mbogo, yani sikuamini nilijua ni utapeli utakuta TV elf 70 lakini bongo Laki 9.
Hahaha 😁😂Unaagizaje mzeya...mie nataka kuagiza lile doli la mapenzi. Hizi mbususu za warembo wakibongo zimepanda bei
Huna akili ndio maana unabwata ovyoMtu anunue kiatu elfu tano uuziwe elfu tano una wazimu sio bure,
Panda ndege nenda China ukanunue vya elfu tano