Monetary doctor
JF-Expert Member
- Oct 20, 2022
- 13,597
- 25,714
Kwann ndg yanguš„¶Baba nitakureport kwa modes
Kwann ndg yanguš„¶Baba nitakureport kwa modes
Huyo BICHWA si mwanaume chief š„¶Kwann ndg yangu
Wachina wamekuja kuwasaidia msiteseke.Tatizo linakuja hapa
Mtu katoa hela kwa supplier katengeneza mzgo ukawa wa kutosha,
Sema moja, Purchasing price
Kumbuka mzgo upo china sio mwenge, anatumia njia gani ya kusafirisha ? Kama ndege au maji,
Tuchukulie kontena moja tuu la ft 20
Atalipia Kodi, customs, hapa zipo nyingi nyingi inategemea na uagizaji wako sasa
Atalipia wharfage charges kama inahitajika
Atalipia shipping line charges,
Atalipia clearing fees wakati wa kutoa kontena,
Atalipia usafiri bandarini kwenda dukani au stores,
Atalipia washusha mzgo ndani ya kontena na kuipanga,
Kumbuka anamlipa mchina kwa USD hata kama ana CRDB USD kuzipata dollar alinunua kwanza CRDB TZS Kuna makato,
Kuna makato wakati analipia mzgo
Siwezi andika vitu vyote ni kazi Tena sio nyepesi
Wanadhani biashara ni rahisi. Kama wanadhani mchina ni mkombozi wao wamtafute mchina anayeingiza bidhaa za Ailyons au Hisense waone kama watauziwa kwa bei nafuu. Mchina anawauzia wafanyabiashara wakubwa tu kwa jumla.š humu watu wanapigana upepo
Ova
Haina shidaWachina wamekuja kuwasaidia msiteseke.
Manyara sehemu gani?Njoo Manyara nikukatie hekta aftatu ujilimie zako ufuta
Yupo morogoro huko na BRAZA CHOGO wanalea mtoto na Leo BICHWA KOMWE yupo kushuhudia baba mkwe akitawazwa miguu na baba padriManyara sehemu gani?
Aje hapa kididimoYupo morogoro huko na BRAZA CHOGO wanalea mtoto na Leo BICHWA KOMWE yupo kushuhudia baba mkwe akitawazwa miguu na baba padri
BICHWA KOMWE ananyonyesha sunajua ni mzazi anakula mtori wa kichaga atakujaAje hapa kididimo
Ubora vp š
Ova
Hatuna uwezo wa kununua grade ya juu huo ndy ukweliChina wana bidhaa za grade zote mkuu sema wateja wengi hasa wa africa na india wanapenda za grade ya chini.
Agiza Kama tatu mbili utaniuziašššUnaagizaje mzeya...mie nataka kuagiza lile doli la mapenzi. Hizi mbususu za warembo wakibongo zimepanda bei
NakusiniThen Rwanda watatuuzia wote soko la africa mashariki na kati...
u hii
Jumla 5700/= and Retail shs 11000/=Kwani wachina Cadet wanauza bei gani?