Mkono Mmoja
JF-Expert Member
- Jan 26, 2019
- 4,574
- 8,813
mzigo wenye upana ,urefu na kimo cha 1m( 1m x 1m x 1m) ni mzigo mkubwa sana huoCBM moja dola 450!? Mbona gharama kubwa sana!
mzigo wenye upana ,urefu na kimo cha 1m( 1m x 1m x 1m) ni mzigo mkubwa sana huoCBM moja dola 450!? Mbona gharama kubwa sana!
Container kubwa ni CBM 100. Inamaana kulisafirisha itakuwa dola hadi 45,000. Karibu milioni 115 Tsh!?mzigo wenye upana ,urefu na kimo cha 1m( 1m x 1m x 1m) ni mzigo mkubwa sana huo
Hii inaumiza sanaWachina wake tu,hawa wabongo wenzetu wanatuzinguA sana.hisense tv inchi 50 china ni laki Moja tu huku wanatuuzia milioni Moja na nusu
Acha wachina wakamate soko ..nyie si ghalama za uendeshaji zinawaghalimu!Tatizo linakuja hapa
Mtu katoa hela kwa supplier katengeneza mzgo ukawa wa kutosha,
Sema moja, Purchasing price
Kumbuka mzgo upo china sio mwenge, anatumia njia gani ya kusafirisha ? Kama ndege au maji,
Tuchukulie kontena moja tuu la ft 20
Atalipia Kodi, customs, hapa zipo nyingi nyingi inategemea na uagizaji wako sasa
Atalipia wharfage charges kama inahitajika
Atalipia shipping line charges,
Atalipia clearing fees wakati wa kutoa kontena,
Atalipia usafiri bandarini kwenda dukani au stores,
Atalipia washusha mzgo ndani ya kontena na kuipanga,
Kumbuka anamlipa mchina kwa USD hata kama ana CRDB USD kuzipata dollar alinunua kwanza CRDB TZS Kuna makato,
Kuna makato wakati analipia mzgo
Siwezi andika vitu vyote ni kazi Tena sio nyepesi
Sasa mbona wao ndio wahalifu wakubwa, Maana Kuuza bidhaa Mara 4 ya wengine ni uhalifu Kwa mlaji.Wanao unga mkono wachina kufanya biashara kariakoo dar es salam tanzania wakapimwe akili, kutatokea athari kubwa sana kwa wazawa kwani licha ya kuwa wanalipa kodi kuwa kwa serikali yao ila watafunga biashara kwa kukosa wanunuzi,matokeo yake serikali itakosa mapato,ajira zitapungua,litazaliwa kundi kubwa la uharifu kwani hao matajiri waliofunga biashara zao watakosa kazi za kufanya,na kwa vile wana connection kubwa basi watafanya kila mbinu kufanya uhalifu. Uhalifu na umasikini utaongezeka nchini.
Hawa wachina wafukuzwe.
Mmh,kweli mkuu??Sabufa za sea piano ni alfu tatu huku wanauza mpaka laki mbili😃
Haya bado ni maneno mengi huna ignoa cost nilizotumia kupata hiyo bidhaa ya 5000 unataka nikuuuzie kwa hiyo hiyo 5000 nini mana ya biashara yaani sioni faida hata nikiuza elfu Saba nani anarudisha cost nilizotumia ?.
Mbona umeficus na kiatu tu vipi kuhusu pikipiki na magari unaonaje gharama ya kuingiza hizo gari na pikipiki? Alafu nikuuzieje?
Mkuu wewe hufahamu bishara, ukiyoa mfano wa nanansi kwani anauza Moja ? Si anayonmengi nanasi lshambani nikichukua kwa 300, mananasi elfu kumi nikqpiga hesabu ya faida ya 200 manake mwisho wa siku MAUZO yawe 500 kwa kila nanasi nauza jumla au kama ninreja auze 1000 n.k humo Kuna pesa ya usafiri, mlulinzi na any expense Sasa unataka nikuuuzie nanasi kwa 300 wakati nomechukua kwa 300 au 500 napata wapi faida?
Ndio mana mteja ndie anaamua na muuzaji ana maamuzi kwahiyo usifeve mteja zaidi angalia na muuzaji
Hata hizo bidhaa za 3000 mapambo pale mall wanauza bei hiyo china ni shilingi 50 mpaka 200
Kila mtu atafanya kwa wakati na nafasi yake,Acha wachina wakamate soko ..nyie si ghalama za uendeshaji zinawaghalimu!
Wizo mwaka huu andaa shamba tulime.Unapoteza nguvu bure kuwaeleza, jibu ni moja wapande ndege wakanunue China kwa 5000.
Zinaitwaje?Kuna cement za kichina zinakuja juu sana sokoni bila shaka nazo bei ni ya maandazi.
WaKinga unafikiri wanajenga vipi maghorofa? Akina Fred Vunja bei ndio zaoMwanzoni nilikua nawaonea huruma sana wabongo wa kariakoo wakilalamika kwanini wachina wamejazana Kariakoo, na walizunguka media mbalimbali kuonesha ubaya wa wachina, kumbe siri wanaijua...
Wachina kule kwao bidhaa ni bei ndogo sana, wakawa wanashangaa kwanini wabongo wanajazana kuja kuchukua bidhaa? Wakaamua kuja kufanya utafiti wakakuta majamaa yanapata faida mara 4 na bei waliyochukulia, yaani ukiachana na Kodi n.k bado faida wanapata kubwa sana wakiuza jumla.
Mfano nimeona kiatu Cha dollar 2, hapa Kariakoo naambiwa ni 60,000/= kwahiyo nikawa nashangaa, yaani unataka kusema Kodi pamoja na usafiri ni zaidi ya 40,000/=.
Cadet za kiume jeans wanauza 20,000/= wakati china ni 3000/=... Ngoja waje wawanyoooshe.
Wafanyabiashara wa China wameanza kuonesha bidhaa halisi na bei halisi mtandaoni jambo ambalo limeathiri Moja Kwa Moja mifumo ya kibiashara ya kimataifa, hususani kweli AliExpress, temu, shein n.k ....
Alokwambia hatulimi nani shemu,Wizo mwaka huu andaa shamba tulime.
Wachina wamevamia machimbo yetu.
Sure, wakina niffer unashangaa ndani ya mwaka ana range n.k kumbe blender ya 15,000 anatubamiza laki na nusu.WaKinga unafikiri wanajenga vipi maghorofa? Akina Fred Vunja bei ndio zao
Sasa blander ya 15,000 nayo blender..Sure, wakina niffer unashangaa ndani ya mwaka ana range n.k kumbe blender ya 15,000 anatubamiza laki na nusu.
Zinaitwaje?
😂😂Sasa blander ya 15,000 nayo blender..
Sema mchina katurahisishia watu kupata vitu
Ova
😹😹😹 Sasa mashamba tutapata wapi wizo na mi nishazoea uwinga jamani?? 😥😹Wizo mwaka huu andaa shamba tulime.
Wachina wamevamia machimbo yetu.
Hiyo ni Bei ya china wewe unataka tuuziwe shingapi? Laki 4?Sasa blander ya 15,000 nayo blender..
Sema mchina katurahisishia watu kupata vitu
Ova
Hizo ndizo mkitumia mwezi tu imekwenda kwaoooHiyo ni Bei ya china wewe unataka tuuziwe shingapi? Laki 4?