Karume atengwa, picha zake zachanwa Z’bar

Karume atengwa, picha zake zachanwa Z’bar

Kilichooza kimeoza tu. Karume ameoza na hakuoza hivihivi bali kuoza kwake kulitokana na mfumo uvundo wa ccm. Mtu aloshindwa kwenye uchaguzi anatangazwa kuwa mshindi! Eti wazanzibar walimpenda kwasababu ya sifa ya baba yake! what a hell with these people? Leo yamewatokea wanaanza kulalama.
 
Sasa yule MDOGO wake aliyekuwa BALOZI Ujerumani kwa MUDA MREFU Sana atagombea URAIS????
Sababu ndani ya FAMILIA yake kuna MADOSARI kibao; Pia SHEMEJI yao... Jamaa aliyeoa Dada yao PIA ana UAMSHO na yuko CCM...

FUNNY... MADARAKA MATAMU KWELI!!! Tatizo ndio hilo CCM wanabebana Sana...


Hawa siku zote wanabebwa tu na yule mdogo wake alivyokuwa balozi kwanza alikuwa haelewi cheo chake na madaraka yake. kazi walikuwa wanafanya makaimu wake yeye akilala ofisini, sasa aje kuongoza ZNZ nani anamtaka? Kwanza na familia yeyewe haitakiwi Zanzibar kutokana na madosari kibao ndani ya familia yao kama vile ubakaji, na vitu kibao ambavyo wazanzibari wengi wanajuwa na kunung'unika mitaani, hawafai na hawatakiwi Zanzibar, waishukuru CCM tu.
 
Mkuu chama huyu jamaa ni gaidi ndio tatizo la ccm kukumbatia watoto wa vigogo


Fika pale Mnazi mmoja zanzibar, ulizia tu ukoo wa Karume utaambiwa maovu yao. Wazanzibari wana hasira sana na hawa watu, yaani wanawakandya sana na maovu yote wanayoficha utayasikia pale watu wanayazungumza. Kuhusu kupendwa si kweli, wazanzibari hawawataki kina Karume hata kidogo, hawa wanabebwa tu na magamba.
 
Karume mwiba mkali, hawamuwezi.
Mkuu katika siasa, hakuna dhambi kubwa kama kuwatukana wananchi,hasa uliotokana nao.
Hicho ni kilele cha dharau na elitism.

Mimi nafikiri hii picha ndio kwanza inaanza, makubwa yako mbele.
 
Mkuu katika siasa, hakuna dhambi kubwa kama kuwatukana wananchi,hasa uliotokana nao.
Hicho ni kilele cha dharau na elitism.

Mimi nafikiri hii picha ndio kwanza inaanza, makubwa yako mbele.

aliowaita wana akili kama samaki ni wajumbe wa mkutano mkuu wa ccm waliokuwa wakimzomea amalize hotuba yake.
 
..Nilipo BOLD.

waarabu tuna usemi KIJIWE KIDOGO NDICHO KINACHOWEZA KUUWA NDEGE.

Sasa hata kikiwakilisha watu wawili katika jamii ni watu hao na wana haki sawa na hao unaodai wewe ni wengi japo huna takwimu za kuthibitisha maneno yako.

Kumbuka kuwa Kule Mwanza sio kuwa wameua Askari (NCO) bali wameua Afsi wa ngazi ya juu kabisa wa polisi mkoani (RPC) mbona hukusema kuwa uamsho nao hao. Mboba usemi hao wanavunja, kujeruhi vioongzi na kuiba mali za makanisa huko Iringa.

nafikiri ahali angu ubongo wako una chongo, nakushauri wahi hospital kwa matibabu zaidi. Kwani ulichobainisha siamini kama GT anaweza sema hayo kama hajaathirika kiakili na kufungwa na UDINI.

Barubaru
Wadigo wanasema "wanukao hawajijui"
Naona una walikini mwingi tu ulienda shule kukusanya vyeti na sio kuelemika; na nakuthibitishia hilo kwa mifano yako unayotoa; kilichomfanya Barlow akutwe na mauti ni kutembea na mke wa mtu; kama Barlow angeuliwa na wanaharakati kama wa uamsho basi hapo ungeweza kuoanisha mfano huo na askari aliyeuliwa Zanzibar na wanaharakati wa uamsho;

Narudia tena kauli uamsho hauwakilishi maoni ya wazanzibari walio wengi; hilo lipo wazi; chokochoko za uamsho zilikuwa na nguvu Amani; alikuwa akimtumia sana shemeji yake Mansoor Himid kuleta chokochoko kwa tamaa zake za madaraka;

Amani na Ally ni wanandugu angalia mitazamo yao kuhusu muungano; dawa ya uamsho tayari imepatikana nyie kaeni na tamaa zenu huko mliko uarabu huna wewe ni mpemba tu hata hagal na kanzu nyeupe darzi bado utakuwa mpemba tu usisahau asili yako siku nyingine na mifano ya kipemba;

Wapemba wanahekima nyingi na mifano mingi ya maisha; kitovu chako cha asili ni pemba; daraja la uarabu huna usidanganye watu walimuona Jamshid kima mpaka ikamlazimu aishi ukimbizini Uingereza sijui watatumia vigezo gani kwa mpemba aliyezaliwa Pemba; usikimbie asili yako kwa kutaka kujikweza.

Chama
Gongo la mboto DSM
 
aliowaita wana akili kama samaki ni wajumbe wa mkutano mkuu wa ccm waliokuwa wakimzomea amalize hotuba yake.
Vyovyote vile itamgharimu.

Wahenga walisema usimtukane mkunga uzazi ungalipo, alichofanya Sheikh Karume ni kuwatukana mamba, mto mto bado mkubwa sana
 
Karume mjanja ! sio **** yule ! alichosisitiza ni demokrasia iachwe ifanye kazi na sio watu wafanyiwe mizengwe ingawaje ye menyewe alikandaniza dokrasia !
 
Chezea Karume weye ! Himidi aitaka Zenji kaeni mkao wa kula ati !
 
Karume ana haki ya kutoa maoni yake.Hao wahafidhina wanaingia kichwa kichwa .wataum
buka

Diria na Karume wamepishana miaka minne...Wazanzibar wapo wachache sana sijui kwa nini wanashindwa kuwa na umoja.
 
mwacheni mzee apumzike
kama mlitaka azungumze yale mnayoyataka mngemuandalia hotuba basi
kila mtu ana haki ya kutoa mawazo yake bila kuingiliwa na wahuni
 
Karume ana haki ya kutoa maoni yake.Hao wahafidhina wanaingia kichwa kichwa .wataum
buka

Pia suala la vipeperusha huko Zanzibar ni la kawaida! Siasa za Zanzibar zinaambatana na vipeperushi kila kukicha!
 
Diria na Karume wamepishana miaka minne...Wazanzibar wapo wachache sana sijui kwa nini wanashindwa kuwa na umoja.

Mkuu Diria katoka wapi tena? Au una siri nzito moyoni?
 
Hawa jamaa mi siwaelewi, sahizi wana serikali ya umoja wa kitaifa lakini bado machafuko hayaishi, wanataka nini hasa? yaani eneo dogo lile la zanzibar ndilo liwe linatengeneza headlines kiasi hiki?. Damn
 
Hilo la kuwaambia wana akili kama samaki, alitaka kufikisha ujumbe kuwa watu wanasahau mapema sana mambo waliyofanya watangulizi wengine katika serikali, inasemekana samaki akigeuka tu, hana tena kumbumbumbu ya alichokiona mbele yake sekunde chache zilizopita.......

[TD="bgcolor: #FFFFFF"][/TD]

HALI imezidi kuwa tete visiwani Zanzibar kutokana na watu wasiojulikana kuendelea kusambaza vipeperushi vya kumkashifu Rais mstaafu wa Serikali ya Mapinduzi, Aman Abeid Karume, kutokana na hotuba yake aliyoitoa mjini Dodoma.

Matamshi ya kuwafananisha baadhi ya wajumbe na samaki, yameonekana kuwakera wakazi wa Zanzibar, ambapo sasa kasi ya kusambaza viperushi vya kumpinga na kumkashfu imeongezeka.
Jana, gazeti hili lilishuhudia baadhi ya vipeperushi hivyo ambavyo vilikuwa vikisambazwa kwa ustadi wa hali ya juu vikiwa na ujumbe tofauti kwa kiongozi huyo, huku vingine vikiwa na matusi ambayo hayaandikiki.

Mathalan kipeperushi kimojawapo kiliandikwa hivi: "Karume asante kwa kutuita samaki lakini kumbuka samaki hao walikuchagua kwa vipindi viwili vya miaka 10. Usimtukane mamba kabla hujavuka mto!"

Pia vilikuwepo vingine vilivyoandikwa vikidai kuwa Karume alimwangukia sana Rais wa Awamu ya Tatu, Benjamin Mkapa, ili kuweza kuteuliwa kuwania kipindi cha pili.

Huku vingine vikisomeka kuwa Amani si mtoto halali wa Mzee Abeid Aman Karume na vinginevyo.
Juzi mabango yenye picha za Karume na ujumbe wa harakati za maendeleo wakati wa uongozi wake, yalichanwa na kuchomwa moto siku chache tangu kutokea mabadiliko makubwa ya uongozi ndani ya Chama cha Mapinduzi (CCM) Zanzibar.

Source : Tanzania Daima.
 
Mkuu katika siasa, hakuna dhambi kubwa kama kuwatukana wananchi,hasa uliotokana nao.
Hicho ni kilele cha dharau na elitism.

Mimi nafikiri hii picha ndio kwanza inaanza, makubwa yako mbele.

Karume hakutukana wananchi....bali aliwaambia ukweli wajumbe wa mkutano mkuu wa CCM (ambao hawawakilishi wananchi wote)
 
Ni yaleyale ya kujuana ya ccm, kikwete anapendelea kwao, mfano barabara ya kutoka tanga kwenda bagamoyo imekaa tu kama pambo haitumiki ipasavyo lakini imejengwa kwa lami. Ni upendeleo wa wazi.

Hiyo barabara ni ya siku nyingi sana ndugu yangu na itapunguza km nyingi kama utapitia huko kwenda mikoa ya kaskazini
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom